Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
891#
Đăng lúc 4-7-2014 18:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ nghĩ rằng bản trung lại hay đến thế. Trước giờ em chỉ xem show này bản hàn thôi. Mới tuần trước được con bạn dụ xem ản trung và I've fallen in love baby!!!! Trời ơi sao bọn trẻ con chúng nó yêu đến thế. em vừa em hết 12 tập cả bản điện ảnh và phải lên đây bày tỏ cảm xúc ngay. angela, kimi, chị ship 2 em rồi đấy. thiên thiên với cindy cũng yêu đặc biệt là cindy con bé nó đúng kiểu nữ hán tử, giúp đỡ angela, ngọt ngào nữa. thích nhất thạch đầu vì bé này gần gũi nhất, giống y hệt mấy thằng em em. tóm lại xem xong em có một cảm giác thiếu hụt trầm trọng, không thiết làm gì nữa. sang xem s2 thì toàn mấy em lạ hoắc, cảm giác không gần gũi bằng 5 em s1. em nhớ bọn trẻ con s1 quá

Bình luận

Bạn ơi, xem bản điện ảnh, bạn có biết bài hát cuối phim là gì ko? Hay quá mà t ko biết kiếm ở đâu :)  Đăng lúc 2-8-2014 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

892#
Đăng lúc 8-7-2014 20:40:32 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là chương trình bố ơi mình đi đâu thế hay thật ấy , hay không thua kém gì bên korea cã ~~  , Diễn viên đóng thì đẹp hết chỗ chê , còn mấy bạn nhỏ  kia thì thiệt là dễ thương xinh xinh hết chỗ chê lun . . . . . .. mình nghĩ rằng không nên để vấn đề xã hội đương đầu giữa VN vs TRUNG QUốc mà không xem thì tiếc lắm đấy , ns thiệt lòng lun , YÊU BỐ ƠI ! MÌNH ĐI ĐÂU THẾ quá đi mất     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

893#
Đăng lúc 11-7-2014 11:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Kyaaaa, rất thích chương trình này nha, từ bố tới con, đáng yêu chịu không nổi
Cá nhân rất thích Cindy (khá giống em út mình, khóc nhiều thấy sợ T_T), tính tình dễ thương, khuôn mặt cũng đáng yêu, khẩu khí không nhỏ, liều,
Thích em thích luôn ông bố của em   người đâu mà ôn nhu, đẹp trai, tài năng thế không biết Cưng con gái số 1 luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

894#
Đăng lúc 11-7-2014 22:44:10 | Chỉ xem của tác giả
" Bố ơi mình đi đâu thế " quá hay luôn  
các ông bố và các em bé đều vô cùng đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

895#
Đăng lúc 18-7-2014 03:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều lắm đã làm sub cho show này. Mình và gia đình rất thích coi các bé ở phiên bản Hàn Quốc lẫn Trung Quốc luôn. Riêng mình rất xúc động khi xem show phiên bản Trung Quốc này, nhiều tập mình xem khóc luôn ấy nhất là đoạn thể hiện tình cảm giữa bố và Thạch Đầu.
P.S: Cho mình hỏi là subteam có định sub phiên bản điện ảnh của show này không ạ? Với lại tập 9 HD mình download hoài không được vì không thấy có ai seed hết Mod có thể bật lại seeder cho link torrent đó không ạ? Mình xin cám ơn nhiều lắm

Bình luận

ST sub bản điện ảnh r mà bạn, bên c-movie đó ^^  Đăng lúc 24-11-2014 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

896#
Đăng lúc 19-7-2014 14:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem một mạch không thể dừng mắt khỏi các bé luôn. Mỗi bé một vẻ, thích Kimi nhất xong đến Angela, hai đứa bé nhất, đáng yêu nhất. cứ đến đoạn của Angela là không nhịn nổi cười )) Kimi thì mỗi tập cảm giác lại lớn hơn thêm tí, cảm động nhất cảnh bị bố bỏ lại mà cứ tìm hoài không thấy, sau đó không khóc tiếp tục hoàn thành nhiệm vụ. Thiên Thiên và Cindy rất tình cảm với bố, Thạch Đầu nghịch nghịch nhưng cx nhí nhố :X Tập cuối ngồi xem mà khóc hết nước mắt, cảm động không chịu được. Các ông bố và các bé đều có thêm thật nhiều kỉ niệm sau chương trình này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

897#
Đăng lúc 28-7-2014 23:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đọc comment thấy khen dữ quá nên nhất định phải xem show này.
Ngoài ra có Lâm Chi Dĩnh cảng phải xem
p/s: Download ở đâu vậy mọi ng?

Bình luận

Khu Zoo ở bên ngoài nhé bạn ^^  Đăng lúc 1-8-2014 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

898#
Đăng lúc 29-7-2014 17:52:37 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng làm sub, xem rồi nhưng vẫn muốn tải về xem đi xem lại vì yêu Kimi và Dĩnh ca quá sức!
Mấy bé ngây thơ, tự nhiên kinh khủng...thích bản của Trung lắm lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

899#
Đăng lúc 1-8-2014 12:36:31 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi link download đâu mih tìm mãi ko thấy

Bình luận

Linh down ở khu Zoo bên ngoài,m bạn ra ngoài sẽ nhìn thấy. rồi sửa lại bài viết nhé bạn ^^  Đăng lúc 1-8-2014 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

900#
Đăng lúc 1-8-2014 20:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thấy có bản Movie của "Bố ơi,...". Không biết nhà mình có làm ko ah? Tớ đang xem trên Vivo, thấy Movie hay quá ợ. Các bé nhà mình dễ thương quá. Các bố thân thiết nhau, hiểu nhau quá rõ luôn. Hehe..
Rất mong ngóng link down bản Movie của các bạn Xem online không đã bằng đem về máy rùi cày đi cày lại , coi sự dễ thương của các bé.
P/S: Cảm ơn Subteam nhé.

Bình luận

Có bạn ạ, bạn gắng chờ nhé, sắp ra mắt rồi :D  Đăng lúc 1-8-2014 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách