Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
881#
Đăng lúc 25-4-2014 23:40:56 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa xem bản Hàn nhưng mà thấy bản Trung hay quá chừng. Mấy bé đứa nào cũng dễ thương , hoạt bát, đôi khi cũng nhõng nhẽo, giống y chang đứa cháu nhà mình. Không chỉ mấy bé mà mấy ông bố cũng tiếu lâm, hài hước, coi mà cười lăn lộn.Thích nhất cặp Kimi vs Angela. hy vọng là sẽ có phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

882#
Đăng lúc 29-4-2014 05:30:55 | Chỉ xem của tác giả
wow vô đây thấy nhiều người cũng thích coi show này giống mình cảm giác thật là vui vẻ.
Show truyền hình này thực sự có ý nghĩa lắm nha, giúp mình biết thêm nhiều cảnh đẹp của Trung Quốc nữa nè. Thích chú thôn trưởng tốt bụng thật đó, nghe nói sẽ có mùa 2 vào tháng 6 tới nhưng mà khâu chọn lựa diễn viên vẫn còn đang được thảo luận. Mình thích nhà Cindy, Kimi nhiều hơn mấy nhà kia một chút. Phải chia tay thấy thật buồn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

883#
Đăng lúc 6-5-2014 09:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Oa show này hay lắm
Ủng hộ subteam làm trọn bộ nha ~~~
Nghe bảo sắp có season 2 rồi, không biết có được gặp lại Thiên Thiên với Trương Lượng không nữa :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

884#
Đăng lúc 8-5-2014 11:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem nhưng hay quá đi. Cả 3 chin em nhà mình xúm xít lại.
Thích nhất là bé Kimi đáng yêu với ông bố siêu đẹp trai.
Mấy ông bố giỗ dành con thì đúng là  bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

885#
Đăng lúc 29-5-2014 13:41:50 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu k vào nhà
tự nhiên hôm trc vào thấy liền tù tì tập 5,7,8 T.T
có cảm giác như bị bỏ bom T.T

Nhưng mà là bị bỏ bom trong hạnh phúc :'( cảm ơn các bạn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

886#
Đăng lúc 29-5-2014 21:18:42 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng subteam cũng đã trở lại

xem lại vẫn thấy hay, thấy xúc động với sự hồn nhiên của mấy bé

yêu không chịu được. ước gì được xem mãi, ss1 dài thêm mấy tập nữa để được ngắm Thạch Đầu soái ca thêm tí nữa.

hóng tập 9
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

887#
Đăng lúc 8-6-2014 15:42:09 | Chỉ xem của tác giả
sanysess gửi lúc 29-5-2014 01:41 PM
lâu lâu k vào nhà
tự nhiên hôm trc vào thấy liền tù tì tập 5,7,8 T.T
có cảm giác nh ...

( bạn có thể cho mình hỏi link down ở đâu không bạn? Mình không thường xuyên lên kites, từ sau khi kites thay đổi nơi chứa link down thì mình khá là bất lực với việc đi kiếm link .
Cảm ơn bạn nhiều.

Bình luận

Ở ngoài có chữ DOWNLOAD to đùng đó bạn, đó là khu Zoo nhé ^^  Đăng lúc 12-6-2014 05:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

888#
Đăng lúc 14-6-2014 13:25:16 | Chỉ xem của tác giả
hương_yj gửi lúc 8-6-2014 03:42 PM
( bạn có thể cho mình hỏi link down ở đâu không bạn? Mình không thường xuyên lê ...

=A= cảm ơn bạn đã bỏ thời gian ra để trả lời câu hỏi dở hơi của mình, mặc dù mình vẫn chưa tìm được chữ Download đó ở đâu (vấn đề do tk không đủ đk hay mắt mình toét lòi), có lẽ mình nên kiếm một phương pháp khác đi hỏi thì hơn :3.
Anw, dù mình đã xem hết ss1 nhưng vì chỉ thích mỗi bản sub bên kites nên thà down raw xem chứ nhất quyết không down chỗ khác :3, chỉ tiếc là tiến độ làm sub có lẽ không được ưu ái lắm TT^TT.

Bình luận

:DDDDDD cảm ơn bạn nhiều, mấy hôm trước mình đã thấy chữ Download to tổ chảng ở ngoài rồi, đúng là do mắt mình toét lòi :">. Dù mình xem hiểu bản raw nhưng vẫn thích do   Đăng lúc 25-6-2014 08:21 PM
À, bạn vẫn chưa thấy chỗ download sao, đây là link: http://kitesvn.com/thread/-tv-show-2013-bo-oi-minh-di-dau-the-lam-chi-dinh-dien-luong-vietsub-ep-9-completed-421676-1-1.html  Đăng lúc 23-6-2014 09:08 PM
Hihi, chân thành xin lỗi vì tiến độ làm sub nhé, hy vọng sẽ cố làm nốt các tập khác để bạn không phải ngóng chờ :D  Đăng lúc 23-6-2014 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

889#
Đăng lúc 23-6-2014 20:53:40 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước xem Bố ơi mình đi đâu thế vì bố con Lâm Chí Dĩnh, xem xong quay ra phát cuồng với Trương Lượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

890#
Đăng lúc 24-6-2014 09:53:01 | Chỉ xem của tác giả
hương_yj gửi lúc 14-6-2014 01:25 PM
=A= cảm ơn bạn đã bỏ thời gian ra để trả lời câu hỏi dở hơi của mình, mặc dù m ...

DDDDD cảm ơn bạn nhiều, mấy hôm trước mình đã thấy chữ Download to tổ chảng ở ngoài rồi, đúng là do mắt mình toét lòi :">.
Dù mình xem hiểu bản raw nhưng vẫn thích down 1 bản của kites về làm của riêng :3, đợi có hơi lâu một chút nhưng chất lượng thì khỏi phải bàn :3, subteam cố lên nhé.
Thêm nữa là ss2 đã ra rồi :3, không biết subteam có định triển song song luôn không hay là chờ end hết ss1 :">>>?

Bình luận

;A; tiếc quá, vì mình không hài lòng với chất lượng sub bên zing nên mới đợi st bên này. =A= thôi thì mình lại đi mần raw vậy.  Đăng lúc 27-6-2014 10:04 AM
Phần 2 bọn mình sẽ không làm nữa bạn ạ, vì không đủ nhân lực chạy hot, sẽ khiến mọi người xem mất hay :D Zing đã làm sub rồi, bạn có thể sang đó theo dõi ^^   Đăng lúc 25-6-2014 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách