Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
871#
Đăng lúc 12-3-2014 22:20:23 | Chỉ xem của tác giả
natalitruc gửi lúc 6-3-2014 02:54 AM
Đáng yêu quá đi, mấy bé trả lời nhiều câu mà mấy ông bố cũng cứng ...

Phim điện ảnh chỉ mới thấy bản đầy đủ vs sub Trung thôi, chưa biết có sub Việt chưa. Chắc kites còn phải chờ bản đẹp đẹp. Link đây  
http://www.youtube.com/watch?v=82V2dKqzsRo

Nói chung là t chưa xem hết. Nhưng xem cái bản youtube này thì ko có thích cho lắm. Đúng kiểu màu mè điện ảnh, nó ko được chân thật như cái bản truyền hình. Xem bản truyền hình nó có cảm giác tự nhiên gần gũi hơn, ko bị cảm giác diễn í. Chờ xem bản đẹp thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

872#
Đăng lúc 13-3-2014 12:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cái show này thích chết đi được a, mình nghe nhỏ bạn nói hay mới xem, xem xong ghiền, ghiền rồi đi truyền bá, giờ mấy chị làm chung ai cũng thích hết. Về nhà cho mẹ coi thì mẹ tối ngày cứ Kimi Kimi ^^
Không biết hè này có SS2 không nữa, nhưng chắc không phải là mấy nhóc cũ rùi TT-TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

873#
Đăng lúc 18-3-2014 22:51:18 | Chỉ xem của tác giả

Haizz, nghe đồn quá hay. Quá muốn coi luôn nhưng mà chưa đủ gió. đang xem ké tập 1 bản trên Yutube. Nhưng muốn xem bản HD của kites hơn. Đến bao giờ mới đủ cao để được donw về coi đây. Đang nghiện cha con Lâm chí dĩnh lắm àh. Kimi, kimi. Bố con đạo diễn Trương cũng dễ thương...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

874#
Đăng lúc 26-3-2014 17:01:48 | Chỉ xem của tác giả
nghe mọi người quảng cáo, thấy phim này chắc tuyệt nhỉ...
CHờ ngày st làm sub, dow bản đẹp đẹp về xem thôi
Có Lâm CHí Dĩnh, ôi, thần tượng của tui...
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

875#
Đăng lúc 27-3-2014 16:10:09 | Chỉ xem của tác giả
nghe mọi người quảng cáo, thấy phim này chắc tuyệt nhỉ...
CHờ ngày st làm sub, dow bản đẹp đẹp về xem thôi
Có Lâm CHí Dĩnh, ôi, thần tượng của tui...
-<>-

Bạn cũng ghiền Lâm Chí dĩnh và chương trình này àh?
Chương trình này hay quá, mấy bé dễ thương, baba thì chăm con thôi rồi luôn. Đợi down bản đẹp về xem cho sướng àh. Xem bản trên mạng chán lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

876#
Đăng lúc 28-3-2014 20:02:06 | Chỉ xem của tác giả
muốn down về coi qá mà coi chẳg đc
coi bản trên youtube thà k xem còn hơn >""<
show này đọc thấy mê bố DĨnh qá xá
mà mìh hìh như bị ghiền mấy show có lũ con nít đứa nào cũg xinh xắn cư tê k chịu đc TT.TT đã vậy biểu cảm còn dễ thuơg đỡ k nổi luôg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

877#
Đăng lúc 30-3-2014 18:15:31 | Chỉ xem của tác giả

.s: ba

hôm qua ngồi xem bản movie. mấy bé dễ thương ế mấy tháng xa cách, gặp lại nhớ ơi là nhớ
thấy tội nghiệp bố con Vương Nhạc Luân quá@@ đen đủ đường. hình như trước khi lên đường, mẹ Lý Tương quên chưa thắp hương sao ế bố Vương thi phần chọn nhà thắng mà cuối cùng lại để cho Điền Lượng giành mất, chọn phải cái nhà mà bếp gas mãi ko bật đường, 10h đêm chưa được ngủ vì phải bơm giường. thương Angela, phàm ăn như thế mà mãi tối tối tối mới được ăn, lại còn chỉ được nhận 2 ngôi sao, Angela khóc mà thương.
bản movie, tình hữu nghị thân thiết càng ngày càng tăng giữa 2 bố Lượng. Thiên Thiên vs Cindy thì đúng thần giao cách cảm nhá rất dễ thương, bảo sao dân tình cứ ship ầm ầm. bố Trương Lượng lại thu hoạch thêm con gái Angela dễ thương nữa chứ
phần này hơi hụt hẫng vs Kimi, bé ấy làm mình thấy thất vọng ôi Kimi, khí chất anh hùng hảo hán đâu mất rồi, xem thấy buồn buồn
hơn hết vẫn là Thạch Đầu- soái ca của lòng ta và bố Đào- ông bố của thời đại. cứ nhìn Thạch Đầu là mắt sáng như sao ý. không thể diễn tả được sự yêu thích vs Thạch Đầu, nói chung là yêu yêu lắm
P.s: bạn Tô ơi, bạn định bỏ bê sub show ư??? nói thật là tớ ms xem bản raw thôi á, đợi sub của bạn mòn mỏi rồi bạn bỏ bê các bạn nhỏ làm t thấy buồn quá

Bình luận

Sr nha, có mấy lỗi đang chỉnh sửa lại, sắp trở lại :D  Đăng lúc 9-4-2014 06:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

878#
Đăng lúc 8-4-2014 21:37:40 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm không coi show nữa, từ lúc kites k ra tập mới thì cũng dừng coi luôn, chả xem ở đâu cả :'(
mình xem phim của kites lâu lắm rồi, thích chất lượng sub của các bạn nhất
không phải mình hối đâu, mình chỉ là muốn các bạn biết có một fan cuồng subteam ở đây đang cầu từng ngày để coi tập mới
vì thế cho nên, các bạn cố lên nhé, đừng drop, phí lắm, mình thích show này lắm nè, down HD về giữ làm kỉ niệm đó

bộ "rich man poor woman" bên khu Nhật và bộ "Người thừa kế sáng giá" bên khu Hàn đều bị drop rồi, mình buồn lắm nếu các bạn cũng drop nữa thì mình đau lòng vô cùng luôn :'(

subteam cố lên nhé, mình luôn ủng hộ các bạn
mình nói thật, mình là fan của các bạn đấy )

Bình luận

=)) ukm, mình luôn chờ đợi các bạn, cố lên nhé! ^^  Đăng lúc 9-4-2014 06:48 AM
Xin lỗi bạn nhiều, cảm ơn bạn luôn ủng hộ. Nhất định là không drop đâu :D  Đăng lúc 9-4-2014 06:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

879#
Đăng lúc 15-4-2014 00:02:21 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng xem show này của hàn quốc rùi
các bé dễ thương dã man
mà con của Lâm Chí dĩnh đệp zai giống bố )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

880#
Đăng lúc 15-4-2014 11:48:46 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzzzz thế là cũng kết thúc season 1 không biết bên trung có làm thêm season 2 không nhưng mà không được gặp lại các bé này thấy cũng buồn buồn à
Lúc đầu mới xem hòng cặp đội Jimy Kimi dã man nhưng càng về sau càng thích cặp đôi Vương Nhạc Luân và Angela
Phải công nhận Thiên Thiên đoán sở thích hóa trang của hai công chúa trong gameshơ thật là chuẩn, bảo sao hai em cứ thích chơi với anh Thiên Thiên là đúng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách