Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bố ơi, mình đi đâu thế? /爸爸去哪儿? | Lâm Chí Dĩnh, Điền Lượng... Vietsub E12 END completed

[Lấy địa chỉ]
841#
Đăng lúc 31-1-2014 01:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Show này mình mới xem ep 1 vào sáng nay, đến chiều lại thấy bản Trung nên cũng ko bị ảnh hưởng bởi bản Hàn, chỉ thấy mới mẻ thôi. Mấy chương trình thế này cực kết couple bố và con gái (xem Hello Baby thấy có những pha không đỡ nổi, cũng chỉ có những ông bố vụng về nhưng giàu tình yêu con mới nghĩ ra được cách xử lý đáng ngạc nhiên như vậy)
Ủng hộ ST nhiều và tung bông chờ sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

842#
Đăng lúc 31-1-2014 15:35:56 | Chỉ xem của tác giả
St làm show này ạ, yêu quá, chỉ muốn xem sub cho kites làm thôi, bắt đầu yêu nào
xem các bé thì tưởng như mọi sầu lo đều tan biến ý ạ, hê hê.
Yêu anh em nhà Kiwi sao chú Dĩnh mãi mà ko biết già thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

843#
Đăng lúc 31-1-2014 16:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Coi serie này thấy giống mình hơn, tình cha con, ngọt ngào , thân thiết hơn là Hàn, lạnh lẻo, xa cách làm sao đâu.
Đạo diển lựa được các bé tài tử cute và láo lính làm sao đâu làm mình ham mộ.
Nhưng tôi thấy mổi nhà, mổi nước, mổi gia cảnh đều khác nhau, nên khong thể so sánh được, chỉ mong rậng mọi đứa bé trên đời được cha mẹ yêu thương và tràn đầy hạnh phúc.
Chúc Mừng Nãm Mới Every Body.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

844#
Đăng lúc 31-1-2014 18:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem show cười đau cả bụng với mấy nhóc tì đáng yêu này...
Nhất là bé Vương Thi  Linh... hâm mộ kinh khủng luôn
Nói chung các bé đáng yêu, dễ thương nên rất muốn xem
Hóng xem những tập tiếp theo quá
Cảm ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

845#
Đăng lúc 1-2-2014 23:05:16 | Chỉ xem của tác giả
các bé đáng yêu lắm. tuy bé nên hay khóc nhè, ko độc lập dc bằng các bé hàn quốc nhưng dù sao mình thấy dc sự trưởng thành của từng đứa. tuy nhiên là ngắn quá nên các bé chưa kịp quen thân vs các chú thì đã hết r mình cũng hụt hẫng nữa
ót cũng rất hay, cứ hát theo KiMi mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

846#
Đăng lúc 3-2-2014 09:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Phiên bản của Trung Quốc cũng có vẻ rầm rộ ratings cao quá, không kém cạnh gì phiên bản của Hàn Quốc. Thú thật à mình cũng chưa xem phiên bản của Hàn, nhưng nhìn bọn trẻ con đang yêu quá, toàn con nhà nổi tiếng, từ bé đã được hướng làm sao rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

847#
Đăng lúc 4-2-2014 17:28:11 | Chỉ xem của tác giả
hôm nọ nhìn xem st đã cho ra lò ep4 rồi mà sao hôm nay mò vào còn không thấy cả link down là sao ?
có ai bị giống vậy ko cho e hỏi thăm tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

848#
Đăng lúc 5-2-2014 19:52:55 | Chỉ xem của tác giả
zznhok_lovelyzz gửi lúc 4-2-2014 05:28 PM
hôm nọ nhìn xem st đã cho ra lò ep4 rồi mà sao hôm nay mò vào còn không thấy cả link  ...

Đây nè bạn http://kitesvn.com/thread/-tv-sh ... ted-421676-1-1.html

Bình luận

*>* cảm ơn nhiều ạ  Đăng lúc 12-2-2014 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

849#
Đăng lúc 7-2-2014 22:20:06 | Chỉ xem của tác giả
Bố con nhà họ Trương cool quá. Xem mà không nhịn được cười
Nửa đêm còn múa tay chân rầm rầm. Sao trẻ con ngây thơ và dễ thương quáđáng thế nhở.
Ủng hộ cho team bố chủ nhân con nhà họ  Lâm, fightting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

850#
Đăng lúc 7-2-2014 22:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như không thể gieo hy vọng cho người khác thì cũng không nên khuyên họ chọn cách từ bỏ.
Chính bản thân chưa bao giờ dũng cảm để quăng bỏ cái bản ngã tự tôn của mình mà chạy theo điều mình mong muốn, thì hà tất tước đoạt đi cơ hội đó của người ta.
Xem chương trình này thấy yêu bố mẹ mình hơn. Con cái dù còn bé hay đã lớn khôn, trưởng thành thì luôn luôn là niềm hy vọng của bố mẹ. Như mấy bé trong này, vừa dễ thương, vừa ngoan, lại có tinh thần đồng đội với phụ huynh cao nữa. Rõ ràng, thấy bản trung ko thua kém bản hàn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách