Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013-2014] Glee - Season 6 - Vietsub Ep 02 completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 2-10-2012 22:54:49 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 1-10-2012 23:00
Ố là là, vừa dạo ep 3 của SS4.
Chà chà coi mòi Rachel vẫn là ngôi sao chính của ss4 r ...

cũng mới vừa xem ep3, thấy rầu quá đi mất, Kurt vì vouge mà ko thèm trả lời dt của Blaine, còn Sam thì cứ tán Brit, SAntana của mình thì thế nào, huhuhu, chưa kể là Finn đã come back, ko biết Micheele với Brody có thành dc ko....... Haizzzzzzz, bức xúc vụ thằng Sam quá!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 2-10-2012 23:46:26 | Chỉ xem của tác giả
jk411 gửi lúc 2-10-2012 22:54
cũng mới vừa xem ep3, thấy rầu quá đi mất, Kurt vì vouge mà ko thèm trả lời dt của B ...

Đang suy nghĩ mần sao mà Sam lại đồng cảm vớt Brit dữ vậy.
Hok lẽ cả 2 cùng tóc vàng nên như vậy!
Mà Finn có về thì cũng chia tay đê! Đi biệt tích ko liên lạc gì thì chia tay quách cho rầu.
Còn Kurt thì với hoàn cảnh công việc mới như thế, choáng ngợp như thế cư xử vậy cũng là dễ hiểu.
Tội Blaine, cô đơn trống trải quá nên tham gia tùm lum hội, kể cả tranh chức hội trưởng chỉ để kể cho Kurt nghe.
Hức

Bình luận

nhưng mà lúc yêu nhau chả bao giờ Finn phản bội, còn Rachel thì 2 lần rồi, mới xa nhau chưa lâu đã ngã vào tay thằng khác ngay được, thế mà mở miệng là yêu sâu sắc   Đăng lúc 8-12-2012 08:20 PM
Jake02: Đúng trong quân đội ko dễ nhưng theo tui bít 1 tuần vẫn được gọi đt về gia đình ít nhứt là 1 lần. Ko có nghĩa lý giè mà ko liên lạc  Đăng lúc 4-10-2012 05:42 PM
Sặc, Finn muốn liên lạc cũng ko đc ấy chứ, cậu tưởng ở trong quân đội dễ dãi lắm hả.  Đăng lúc 4-10-2012 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 3-10-2012 00:02:33 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 2-10-2012 23:46
Đang suy nghĩ mần sao mà Sam lại đồng cảm vớt Brit dữ vậy.
Hok lẽ cả 2 cùng tóc và ...

Đó chỉ là ý đồ của đạo diễn thui, cho có kịch tính giữa các couple đó mà. Nhưng cũng yên tâm phần nào là qua ep4 thì Santana sẽ trở lại, còn cặp Klaine thì e là ko qua khỏi rùi, tội Blaine thiệt, mà mình thấy thông tin thì qua mấy ep sau Blaine sẽ trở về trường cũ hay sao á. Finchel thì chắc lại lằng nhằng quá, nói thiệt chứ mình ko thích cặp này chút nào, xàm j đâu á!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 3-10-2012 00:11:28 | Chỉ xem của tác giả
jk411 gửi lúc 3-10-2012 00:02
Đó chỉ là ý đồ của đạo diễn thui, cho có kịch tính giữa các couple đó mà. Nhưn ...

No! No! No!
Sao Blaine lại về trường Nam chít tịt đó được {:417:}
Kurt mới ra ngoài với 1 thế giới mới, lại may mắn thành công như thế thì sẽ bị hào quang làm lóa mắt 1 thời gian thôi. Nhưng chỉ là công việc thôi chứ nào phải vì người khác.
Kurt chỉ là hâm mộ boss của mình, động viên boss của mình thôi mà.
Còn Sam! Đẹp giai là thế, mén - lì là thế mà sao lại bâu ngay Brit tưng chứ {:435:}....
Santana trở lại ... nà ná na.... để huấn luyện cho Brit qua mùa tốt nghiệp
Finnchel chia tay lẹ đê. BroChel thành đôi đê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 3-10-2012 00:35:08 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 3-10-2012 00:11
No! No! No!
Sao Blaine lại về trường Nam chít tịt đó được
Kurt mới ra ngoài v ...

Thông tin ko biết chính xác ko nữa, nhưng hình như sẽ có nhân vật mới nào đó của trg Dalton tên là Hunter thì phải, ko biết có mối quan hệ j với Blaine ko. Còn Satana sẽ có cảnh nóng với Brit, mong đợi mong đợi nhưng ko biết có trở về luôn ko. Hoàn toàn đồng ý là cho Finn biến, Rachel có ty mới......... Mà sao thấy p4 này thiếu thiếu j á, chắc tại mấy ng mình thik đi hết òi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 3-10-2012 16:06:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi Klaine mà break hoàn toàn thì mình đập cờ mờ nờ cái đầu vào tường đây :((( bác Ryan ko thể cho chúng cháu chỉ là giật mình thôi à? Giết người giết người huhu. Cầu mong couple mà cant make it là Finnchel, cannot be Klaine :(((( Kill me maybe??? :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 4-10-2012 01:04:03 | Chỉ xem của tác giả
vừa coi xong ep 3
mình thấy sam có vẻ như đang là nơi chia sẻ nỗi buồn của các bạn
khi blain buồn vì kurt tắt máy điện thoại , mình thấy sam đã động viên blain rất nhìu
còn vs brit thì ko bít bk có ý cho 2 người này đến vs nhau ko
vì theo như thông tin mình được biết san và brit sẽ có cảnh nóng
còn rachel vs brody rất ngọt ngào
mình rất thik cảm giác mà brody dành cho rachel
thik cách brody biểu lộ tình cảm vs rachel
tặng hoa phong lan, nói I like you rất dễ thương
ko bít finchel sẽ ra sao, có vẻ brody vs rachel thik hợp vs nhau hơn
đoạn cuối fin xuất hiện, thật bất ngờ
xem ra rachel và fin sẽ nói chuyện rõ ràng hơn để xác định tình cảm của 2 người
nhưng mình nghĩ finchel đến cuối cùng vẫn sẽ ở bên nhau thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 4-10-2012 17:45:36 | Chỉ xem của tác giả
jk411 gửi lúc 3-10-2012 00:35
Thông tin ko biết chính xác ko nữa, nhưng hình như sẽ có nhân vật mới nào đó của  ...

Klaine mừ chia tay chắc tui tạ từ Glee luôn.
Nhân vật mới gì thì cũng như bạn gì năm ngoái thôi, chỉ là rung động nhất thời chứ ko thể làm đổi lòng đổi dạ. Tình iu gay mần chia ly dễ dàng như vậy thì ai dám tin tưởng nữa. HỨc
San và Brit mần có cảnh nóng thì chắc sẽ có liên quan đến vấn đề cờ - líp sex bị phát tán đây, chắc vậy .
P4 này mới vào vẫn còn tập trung vào các nhân vật cũ nhiều nên Glee club mới của chúng ta chưa được đầu tư kỹ lắm, có lẽ vì tụi mình dồn tâm ý vào dàn cast cũ, xem cuộc sống mới của họ nên chưa để ý tới cuộc sống trung học hiện tại của mí bạn mới như Jake, Marley
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 4-10-2012 18:30:38 | Chỉ xem của tác giả
cherry_milk gửi lúc 4-10-2012 17:45
Klaine mừ chia tay chắc tui tạ từ Glee luôn.
Nhân vật mới gì thì cũng như bạn ...

Trên face của Glee cũng nhiều ng phản đối vụ breakup này lắm, cũng có thể chỉ là chiêu tung hỏa mà của NSX thì sao? Dù sao cũng hy vọng Klaine ko bao giờ chia tay, có như za mới đủ kiên nhẫn chờ coi từng tuần, chứ thật ra thì thấy mấy nv mới như Marley với Jake nhạt quá, cứ bình bình sao đó, ko như Rachel ngay từ tập đầu là thấy ấn tượng rùi, mặc dù bả bá đạo thiệt, còn trưởng đội cổ vũ thì haizzzzzzzz............ko thể ss với Quinn dc, tính xấu mà ngoại hình thì....... Chỉ coi Glee vì Klaine và Santana!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 4-10-2012 21:26:13 | Chỉ xem của tác giả
jk411 gửi lúc 4-10-2012 18:30
Trên face của Glee cũng nhiều ng phản đối vụ breakup này lắm, cũng có thể chỉ là ch ...

Nhiệt liệt phản đối
BreakUp thật thì đả đảo Ryan lun
Tốt nhất chỉ là chiêu tung hỏa mù thôi chú Ryan à
Hiii
Mà thứ mấy mới có ep 4 nhỉ
À mà tám tới tám lui chưa biết tên đằng ấy. Tớ là Xri, bắt tay cái nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách