Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 17-10-2013 15:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng chờ đợi nóng ruột quá , tự xem nốt trên youtube hết rồi :D
Dù sao vẫn thank ST cho 1 bộ phim chất lượng. Còn có 12 tập nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 17-10-2013 21:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Giảo Kim đúng là điên thật, là một nhân vật quả là tức cười!
để xem sau này sao lại là thuộc hạ tâm huyết của Lý Thế Dân?
Lý Mật nghe nói cũng có tiếng tăm trong sử sách Tàu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 17-10-2013 21:51:52 | Chỉ xem của tác giả
kiểu xem trailer thấy rõ nhiều gái đẹp
phải vào hóng ngay lập tức
mà cái thằng tấn vương gia hơi dâm dê vô độ thái quá
sau này lại đc lên làm vua ấy nhể
thôi thì cứ hóng tiếp ep mới =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 17-10-2013 21:53:08 | Chỉ xem của tác giả
uả mình thấy trong dàn diễn viên có Đỗ Thuần mà
sao không thấy có bảng giới thiệu nhân vật của anh ấy nhỉ. mình thích anh ấy từ phim " Đại chiến cổ kim" đóng cùng chị An Dĩ Hiên đó. không biết trong phim này ảnh đóng vai gì nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 17-10-2013 21:59:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này càng xem càng thu hút người xem. Những màn võ thuật đẹp mắt, dàn diễn viên trẻ đẹp và tài năng. Đặc biệt với sự tham gia của Nghiêm Khoan và Trương Hàn. Nghiêm Khoan trong vai Tần Quỳnh đã thể hiện rõ nét sự chững chạc, nam tính và chất anh hùng của vị tướng nổi tiếng đầu nhà Đường. Trong khi đó Trương Hàn đẹp trai lại thể hiện rất rõ nét thiếu niên anh hùng, tài ba xuất chúng nhưng có phần kiêu ngạo của La Thành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 17-10-2013 22:03:17 | Chỉ xem của tác giả
mình thì thích thái độ của Ngọc Nhi dành cho Vũ Văn Thành Đô, chỉ là bạn không bao giờ quá giới hạn tình bạn cả. nếu Ngọc Nhi thể hiện 1 cái gì đó quá tình bàn, tình huynh muội đối với Vũ Văn Thành Đô thì mình thấy lúc đấy sẽ tội cho cho Vũ Văn Thành Đô lắm, cứ để Vũ Văn Thành Đô yêu đơn phương đi có khi mối tình đơn phương đấy lại trở thành đẹp trong lòng Vũ Văn Thành Đô ấy chứ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 17-10-2013 22:04:59 | Chỉ xem của tác giả
Có trương hàn mà ko có trịnh sảng buồn thật ,
thích hàn sảng hơn mặc dù Đường nghệ hân cũng xinh lắm
Thôi cứ làm vài ep trước đã rồi tính tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 18-10-2013 12:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Hàn ca trong film có cái mặt gợi đòn thế không biết nữa suốt ngày diễu võ dương oai lần nào xuất hiện y như rằng có chuyện đánh nhau, bác Tần Quỳnh thì may mắn thôi zồi đi đâu cũng gặp được người giúp đỡ cứ như kiểu có quý nhân phù trợ ý ảo tung chảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 18-10-2013 22:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết tập 50 rồi. Thấy Trình Giảo Kim thật đúng là hữu dũng vô mưu nên mới bị lợi dụng như vậy. Lại còn nhường ngôi cho Lý Mật chứ. Thật ko biết nên nói gì hơn. Còn Vương Bá Đang nữa, cũng lại bị Lý Mật dụ dỗ mua chuộc, lại còn bị Giảo Kim lừa phỉnh mà lấy Đông Phương Ngọc Mai nữa. Thật không biết nên nói gì.

p.s: Nhìn đi nhìn lại vẫn là khoái xem Doanh Doanh, La thành thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 20-10-2013 21:03:02 | Chỉ xem của tác giả
Có một điểm mình rất ấn tượng đó là dường như Tần Quỳnh đi đâu cũng rơi rớt nghĩa tình. Cho nên mỗi lúc gặp chuyện là i như rằng xuất hiện ở đâu cô cô, thúc thúc, nghĩa muội, nghĩa đệ... khiến tất cả đều từ dữ hóa lành =)) Chẳng trách phim đến 62 tập =)))
Xem phim này ngoài cặp đôi chính ra thì cặp Doanh Doanh - La Thành thu hút mình nhất. Mối tình của 2 người vừa mang đến cảm giác vui vẻ vừa sâu sắc. Nên dù đã xem trước rồi mình cũng không thể kìm lòng mà tiếp tục cày sub =))
Subteam vất vả rồi ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách