Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Tùy Đường Diễn Nghĩa/ 隋唐演义/ Nghiêm Khoan, Trương Hàn, Đỗ Thuần, Bạch Băng [Vietsub Ep 62 End]

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 10-4-2013 21:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim quá mà chẳng biết lịch ra phim trên kites, thành ra ngày nào cũng ra vào mấy lượt. Haizz.
Cơ mà phim này các tình tiết ko theo trong truyện nhỉ, chắc là chỉ dựa vào cốt truyện thôi còn đâu là tự tung tự tác.
Cơ mà lúc bán ngựa người ta trả cho 100 lượng lại không lấy, chỉ lấy có 50 lượng trả hết cho quán trọ thì lấy j mà ăn. Chẳng nhẽ trả xong thì ra ngồi đường à, đang bệnh thế kia mà. Thấy đoạn này là ghét này, đúng là anh hùng rơm. Xìiii
Ngóng chờ tập 4 để xem số phận ông này đưa đẩy đến đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 10-4-2013 22:12:29 | Chỉ xem của tác giả
schnappy_info gửi lúc 10-4-2013 21:48
Thích phim quá mà chẳng biết lịch ra phim trên kites, thành ra ngày nào cũng ra vào mấy ...

nhân vật bị ép buộc bán ngựa chứ đâu fải muốn bán kiếm lời đâu
trích đoạn nổi tiếng là cảm động của tác fẩm mà bạn lại bình loạn là ng ta làm anh hùng rơm thì hơi buồn đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 11-4-2013 01:41:59 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu nhìn cái chị Đường Nghệ Hân này trông quen quen k biết coi film chỉ đóng ở đâu rồi... nghĩ hoài hông ra mà thấy chỉ giống Kỳ Quý Nhân trong Chân Hoàn truyện lắm... hông biết phải chỉ hông nữa :D...

Bình luận

đúng rầu đó b =))) chị ấy chứ ai nữa =)))  Đăng lúc 15-4-2013 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 11-4-2013 03:44:05 | Chỉ xem của tác giả
phim này có chú Nghiêm khoan và Trương hàn nữa.
Yêu quá đi. Mong đợi phim này nhiều.
Hi vọng phim đạt rating cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 11-4-2013 08:50:42 | Chỉ xem của tác giả
ngóng ep 4 quá. lâu không xem phim Tung Của thấy phim này hay ghê. gái xinh, cảnh đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 11-4-2013 11:04:01 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim này công nhận có khá nhiều diễn viên quen nội dung cũng hay và dàn diễn viên nữ rất đẹp trên truyền hình cáp hình như cũng có chiếu nhưng không xem được nên đành lên diễn đàn tải về xem vậy thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 11-4-2013 13:04:36 | Chỉ xem của tác giả
mấy bữa nay xem phim tùy đường diễn nghĩa bản cũ bên sctv,nội dung khá hay.thấy bản mới này dàn diễn viên trội hơn hẳn;)) có Nghiêm Khoan với Trương Hàn thì miễn chê.chắc sẽ thành công hơn bản cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 11-4-2013 15:00:10 | Chỉ xem của tác giả
ÔI cuối cùng cũng có dự án phim này rồi. Thấy trên mạng dân chúng đồn ầm ĩ về film này, có anh Nghiêm Khoan đóng hehe, cuối cùng cũng được xem vietsub, chứ film TQ mà xem engsub thì mệt lắm
Thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 11-4-2013 16:51:53 | Chỉ xem của tác giả
   Tùy Đường diễn nghĩa bộ truyện mình mê mẩn từ lâu, biết bao giai thoại từ bộ truyện này mà ra, nhân vật Tần Thúc Bảo, La Thành, Đơn Hùng Tín, Trình Giảo Kim,... không thể nào quên được, tuyệt vời quá. Bộ phim Tùy Đường diễn nghĩa mà được Subteam nhà mình thực hiện thì không còn chê vào đâu được. Phải nhanh chóng xem thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 11-4-2013 20:19:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này thật đáng để mong chờ. Mình đã nghe rất nhiều chuyện kê về thời đầu nhà Đường và cái tên quen thuộc Tần Vương Lý Thế Dân. Nhưng chua bao giờ nghe sự tích khai thiên của triều đại nhà Đường. Những cái tên như Tần Quỳnh, La Thành vẫn còn khá xa lạ đối với mình. Hy vong bộ phim này sẽ giúp mình hiểu hơn đựợc phần nào về thời nhà Tùy - Đường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách