Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Vow - Rachel McAdams, Channing Tatum, Sam Neill (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-3-2013 21:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và rất ư là cảm động cả nhà ơi.
Khâm phục tình yêu của Leo quá, dù người yêu mình có là ai đi nữa thì vẫn yêu và quyết đấu tranh giành  lại tình yêu,nhưng không phải là cố giành giật tình yêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-3-2013 18:20:14 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và cảm động quá
tatum đẹp trai, kat thì dễ thương, đúng là 1 cặp trời sinh
ước gì có anh người yêu như leo{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-3-2013 23:45:46 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay tự nhiên vào Tumrb, đọc được vài câu trích dẫn, thế là lại nhớ đến phim này :D

Thích nhất đoạn đám cưới và cô dâu chú rể thề trước bạn bè:

"Em xin hứa sẽ cùng anh tận hưởng cuộc sống tươi đẹp, em sẽ luôn yêu anh bằng sự dịu dàng, em sẽ luôn kiên nhẫn với tình yêu của chúng mình. Em cũng hứa sẽ luôn nói những điều cần nói và chia sẻ với anh những giây phút im lặng khi cần. Em hứa em sẽ hướng về trái tim ấm áp của anh bởi nơi đó chính là ngôi nhà của em".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-3-2013 15:56:32 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko xem phim tình cảm, nhưng phải công nhận phim này xem cảm động quá. Nhiều lúc thấy thật thương cho nhân vật Leo do Channing Tatum thủ vai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 31-3-2013 10:39:01 | Chỉ xem của tác giả
ui phim này hay kih khủng
nv nam chính qá yêu vợ
cái lúc a ế khóc vì bất lực k thể lm gì cho cô vợ nhớ lại í
OMG còn có ng` đàn ông nt sao
mình thic a chồng qá nên đâm ra k thic cô vợ
ai bảo lm cho a ế khổ qá lm chi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-4-2013 17:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn ST đã giúp mình xem được 1 bộ phim thật cảm động.

Lãng mạn thật. Thật cảm động trưiớc sự chân tình của Leo. Yêu thật sâu sắc và điềm tĩnh.

Rachel McAdams đẹp quá, còn Channing cũng rất nam tính. Mà ánh mắt 2 người nhìn nhau rất nhập tâm, xem thấy thật là cuốn hút.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 11-4-2013 04:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều. Đây là một phim tình cảm lãng mạn hay mình được xem.  Phim nói lên sự thông cảm để có thể hiểu được nổi đau của người chồng khi chứng kiến vợ bị mất trí.  Giọt nước mắt rơi theo những phiếm đàn là giọt nước mắt cay và lụy phiền nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 11-4-2013 18:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Rachel từ hồi đóng Mean Girls tới giờ vẫn xinh đẹp như ngày nào.. trong khi Lindsay (nhỏ tuổi hơn) bây giờ nhìn như mẹ của Rachel ý.
Rachel là diễn viên nữ quá xuất sắc... nhất là các thể loại phim tình cảm như Traveler's Wife, the Vow... tuyệt vời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-4-2013 20:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim nay lúc đầu nghe mọi người nói hơi nhạt nhưng mình thấy rất hay mà {:176:}

Yêu 1 ng đã khó, yêu người đó 2 lần càng khó sự cố gắng của người con trai khiến mình rất cảm động, luôn luôn 1 lòng 1 dạ nghĩ về người con gái ấy.

Kết phim 2 ng lại đến bên nhau, lại cùng tạo dựng những kí ức mới thật hay biết bao.

Thank subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 27-5-2013 16:03:51 | Chỉ xem của tác giả
the vow.
.nói sao ta.thiệt sự là hay thì cũng không phải mà dở thì cũng ko.nó đủ để mình vẫn còn nhớ và nghĩ.:X.và thiệt sự là love this movie
.mình thích nữa đầu phim hơn.nữa đầu phim thật sự rất cuốn hút,hay,hài,lãng mạn còn về sau thì hình như càng đuối mà hình như là mấy phim tình cảm mỹ gần đây coi cũng như vậy.
.Channing tại sao vẫn cứ đẹp như cái hồi mình xem she's the man hồi cấp 2 nhở.có điều body ko hot = hồi đó=))Rachel quá đẹp từ the notebook tới wedding Crashers,The Time Traveler's Wife và bây giờ là the vow.mỗi phim đẹp 1 kiểu
.lời thoại phim cũng hay nữa.đặt biệt là cảnh đám cưới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách