Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Vow - Rachel McAdams, Channing Tatum, Sam Neill (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-5-2012 10:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong film này, film đúng chất nhẹ nhàng, kịch bản cũng dễ nắm bắt, phim ko có nhiều cao trào nhưng sự nhẹ nhàng của phim lại mang lại cảm giác dễ chịu cho người xem.
NV nữ trong phim xinh thì miễn bàn rồi, chỉ là đôi khi trong film mình rất ghét nv này cứ làm sao sao ấy, ko rõ ràng làm sao ấy, nhưng thích nhất câu kết của bộ phim: "Chúng ta hãy thử đến những nơi ko thuộc về kỷ niệm trước kia". Nếu ko thể nhớ lại được nữa thì hãy tiếp tục bước tiếp trên 1 con đường mới, vì thời gian loay hoay để nhớ lại sẽ làm mất đi khoảng thời gian tươi đẹp ở trước mắt. Vì thế, trong cuộc sống có những chuyện đáng quên đi hơn là cứ giữ nó mãi để rồi dằn vặt. Bài học mình rút ra dc từ bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-5-2012 13:06:35 | Chỉ xem của tác giả
lúc trước thấy trailer phim này là muốn xem rồi
nội dung nhẹ nhàng lãng mạn về tình yêu nam nữ thôi nhưng mình ngưỡng mộ tình yêu của hay người họ
đặc biệt là anh chông Leo đã cố gắng để tìm lại tình yêu của mình
nghĩ hè đang rãnh rồi nên sẽ luyện phim này thôi
thanks subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-5-2012 22:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ^^. Phim hay và nhẹ nhàng quá. Mình thích những kết thúc đóng có hậu thế này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 2-6-2012 04:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Một phim hay nữa của Rachel sau Notebook
Ngưỡng mộ tình yêu này
Cám ơn substeam nhìu lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-6-2012 20:38:27 | Chỉ xem của tác giả
k hiểu sao mình xem tới đoạn bạn vợ vừa tỉnh k còn nhận ra chồng là đứng phim

đã thử nhiều chương trình xem khác nhau nhưng có tới đó là die

có ai bị giống vậy k

ngồi down hết 6h để xem đc có mấy chục phút thôi sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 12-6-2012 21:37:35 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem bộ phim này ở rạp
Giờ down về xem lại
Một bộ phim đầy ý nghĩa, lời thề trước hôn nhân của hai nhân vật quá sức ý nghĩa
Kết hai nhân vật chính
Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-9-2012 11:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã down về và xem phim này từ lâu rồi, rất thích phim này! Hôm nay tự nhiên nhìn page của phim trên Facebook nên muốn vào ghi vài dòng cảm nhận về phim...
Một bộ phim nhẹ nhàng, tình cảm và cũng đầy ý nghĩa.
Thực sự rất thương Leo khi nhìn thấy những bất lực của anh trong quá trình cố gắng tìm lại ký ức cho người vợ yêu quý của mình...
Khi cố gắng rất nhiều mà vẫn không thành công, Leo chấp nhận buông tay để Paige có thể tìm được hạnh phúc của riêng mình. Đây thực sự là một tình yêu cao thượng hiếm có!
Nhưng điều làm mình cảm động và khâm phục nhất chính là khi Paige biết được lý do khiến mình bỏ nhà ra đi trước đây, Paige tìm đến Leo và hỏi Leo có biết việc này không. Rõ ràng Leo có thể nói cho Paige biết việc này từ trước để giữ Paige lại bên mình, ngăn Paige trở về nhà nhưng anh đã từ chối. Anh chấp nhận chịu đau khổ một mình, chấp nhận để Paige ra đi vì anh biết bao năm qua Paige vẫn luôn đau đớn và khao khát gia đình như thế nào. Anh giữ lại sự thật kia, không nói cho Paige biết vì không muốn Paige đau khổ một lần nữa, mất đi gia đình một lần nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 8-9-2012 18:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Là đau khổ hay hạnh phúc với đôi bạn trẻ trong phim.
Một câu chuyện yêu lại từ đầu vô cùng hấp dẫn lôi cuốn.
Đã từng xem nhiều phim về "mất trí nhớ", có thể nói đây là một kịch bản lạ. Vì có lẽ nó xuất phát từ một câu chuyện có thật, nó đến từ đời thường nên khác xa mô típ phim ảnh.
Đã có thể yêu một lần thì chắc chắn còn yêu được lần nữa... :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-9-2012 13:12:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ngồi xem phim và khóc suốt!
May mắn vì không đi xem ngoài rạp vì ở rạp không kịp chuẩn bị khăn giấy thì biết làm sao ;))
Diễn xuất của 2 anh chị hay quá! Từ những hành động rất nhỏ, biểu cảm khuôn mặt, khóc vì bất lực buộc phải buông xuôi...
Leo chắc chắn là mẫu người đàn ông mà cô gái nào cũng muốn lấy làm chồng. Cuộc sống đôi khi đơn giản chỉ cần hạnh phúc bên nhau vậy thôi. Khi hai trái tim hòa cùng một  nhịp. Thật may mắn nếu bạn đời của mình là người có sự đồng điệu về tâm hồn, chia sẻ với mình những nỗi buồn và cả niềm vui trong cuộc sống!
Paige không bao giờ nhớ lại nhưng dù là Paige của quá khứ, hiện tại hay tương lai, Leo vẫn sẽ luôn yêu cô ấy như lời thề của anh. Những người yêu nhau rồi vẫn sẽ về với nhau!
Xem phim xong chợt thấy cuộc đời thi vị hơn rất nhiều! Có thêm niềm tin với tình yêu và cuộc sống!
Cảm ơn các bạn subteam vì đã mang đến cho mọi người bộ phim vô cùng ý nghĩa này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-1-2013 20:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Chiều nay mới ngồi ghiền xong bộ này. Phim hay! Thiệt tình là trước giờ mê phim hành động ko à, ko có thích 3 cái thể loại này lắm. Phim ko có nhiều đoạn cao trào nhưng rất sâu lắng và khiến chúng ta phải suy nghĩ nhiều.

Nhẹ nhàng nhưng ko nhàm chán, là bộ phim rất thật về tình yêu, về cuộc sống <3

Cảm ơn ST rất nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách