Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Vow - Rachel McAdams, Channing Tatum, Sam Neill (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 18-2-2014 01:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc sống không phải luôn đầy những phép mầu nhiệm. Câu chuyện tình cảm nhuốm màu buồn, thực tế nhưng không vì thế mà mất đi vẻ đẹp của tình yêu của hai nhân vật. Họ lại gặp nhau và bắt đầu một câu chuyện tình mới. Đôi khi cuộc sống bế tắc, ta cũng nên học cách để yêu lại từ đầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 28-5-2014 16:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Lại Rachel trời ơi thích chị quá dù chị không phải hình tượng sexy quyến rũ mạnh mẽ gợi cảm em vẫn thích nhưng chị lại rất đáng yêu nụ cười rất đẹp gây thiện cảm cho người khác
Phim này hay lắm bây giờ phải tải về xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 24-6-2014 22:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới mò vào đây down phim thì hơi điên. Nhưng tự nhiên bây giờ mới biết tới nên mới phải tìm vietsub?

Chân thành cảm ơn ST vì đã làm vietsub. Mình thi thoảng cũng hay xem phim tình cảm, vì sợ xem nhiều sẽ lậm. Nhiều khi dạy chuyện tình cảm nhưng lại là những câu chuyện buồn.

Đọc sơ qua cốt phim thấy có vẻ hấp dẫn, chuẩn bị luyện hè thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 24-6-2014 22:52:32 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu biết đến phim này khi vào năm nhất đại học, từ đó đến giờ chỉ mới nghe tiếng chứ chưa chính thức "coi mặt", nhân dịp Kites làm sub nên coi luôn, dạo này cũng đang chuyển từ thể loại hành động sang lãng man cho nó nữ tính chút :v. Thanks Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 20-10-2014 16:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và ý nghĩa. Dù cho đến cuối cùng Paige vẫn không thể nhớ được những kỉ niệm trong khoảng thời gian đã mất nhưng vẫn luôn và mãi hạnh phúc bên Leo. Phim hơi buồn, nhẹ nhàng, sâu lắng, để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng mình. Leo hẳn đã thức tỉnh rất nhiều người trong số chúng ta, rằng tình yêu đích thực là luôn tranh đấu không ngừng...
Cảm ơn subteam nhiều lắm. Rất thích sub của Kites nên chắc chắn sẽ còn ủng hộ Kites nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 8-11-2014 12:21:48 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim rất hay về câu chuyện tình yêu lãng mạn đôi chút hài hước
một cuộc hôn nhân họ đã phải tổ chức chui để tiết kiệm chi phí nhưng cuộc sống hạnh phúc chưa được bao lâu thì cô gái bị mất trí nhớ
rất nhiều tình tiết hay nhân vật đóng rất đạt nội dung lôi cuốn người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 10-1-2015 12:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim nhẹ nhàng! Thích hợp cho ai sau nhiều ngày xô bồ muốn tìm về cảm giác bình yên trong cuộc sống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 10-1-2015 22:03:52 | Chỉ xem của tác giả
Đã quá pepsi ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 12-3-2015 08:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã từng xem , film cực cảm động ((
Thấy tội cho Leo.
Vợ mình bị mất trí nhớ đã đau buồn rồi, đã thế gia đình vợ còn ép anh ta ly dị nữa ...
Và rất mãn nguyện khi cuối film là HE, Paige đã chọn Leo dù phần ký ức bị mất kia vẫn chưa quay về, nhưng mình tin là 2 ng sẽ happy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 31-3-2015 18:34:07 | Chỉ xem của tác giả
cuộc sống thật nhiều những phép màu nhiệm và kỳ tích
phim rất hay và rất cảm động. cứ nghĩ Paige sẽ nhớ lại đc sau bao cố gắng của Leo nhưng cuối cùng lại k phải vậy, vậy mà 2 người vẫn quay lại vs nhau
phim đc viết dựa trên 1 câu chn có thật nên 2 nv ngoài đời chắc hẳn rất hạnh phúc
1 bộ phim đáng xem để hi vọng !!~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách