Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Vow - Rachel McAdams, Channing Tatum, Sam Neill (Vietsub HD Complete

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-8-2013 12:31:02 | Chỉ xem của tác giả
down cái này về lâu lắm rồi, hôm nay chợt nhớ nên comment để lại chút cảm xúc
về phần diễn viên nam thì do thích anh từ lâu nên diễn xuất không bàn
phim xây dựng trên 1 câu chuyện đời sống nên cũng gần gũi, thực tế và cái kết không quá cổ tích
dù sao thì phim cũng xứng đáng để coi vào những buổi tối ấm áp bên cạnh người yêu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-8-2013 18:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường không thích xem phim tình cảm lắm nhưng phải công nhận là phim rất xúc động
Dựa trên một câu chuyện có thật
Lại thêm diễn xuất của Rachel McAdams và Channing Tatum nữa nên thật sự ấn tượng
cảm ơn ST đã mang đến bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-8-2013 14:11:35 | Chỉ xem của tác giả
Mính bắt đàu xem và biết đến các phim của Channing Tatum từ phim này ví nó chiếu trên Star Movie. Qua nhiều biến cố thì tình yêu vẫn chiến thắng. Nội dung phim như kiểu: Nếu cho em chon lại thì e vẫn chon yêu anh ấy. Cảnh Channing Tatum đưa Rachel McAdams đến bên hồ sau đó xuống tắm, Rachel McAdams dù thất không hiểu gì cũng phi xuống tắm luôn, cảnh đó đẹp và ý nghĩa kinh khủng luôn! Nó như là đinh mệnh ấyvà ta sẽ yêu lại từ đầu, đẹp hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 14-11-2013 10:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Muchas gracias!
This is a very very good film for valentine's day. I've watched it for several times. A very very very film for the loners like me
Thanks for subteam has translated this for us!
Hope we will have more films like this to watch!
Thanks again and again and again!
{:161:}

Bình luận

Comment bằng tiếng Việt nhé bạn  Đăng lúc 20-11-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 14-11-2013 23:02:33 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại mấy lần roài :X hay dã man luôn. cứ phim lãng mạn nào có chị Racheal Adams là y rằng sẽ perfect phim ấy. từ nội dung đến diễn viễn Kết thúc tuy chưa nhớ lại được nhưng nt khiến mình thấy thực tế hơn. Xem phim không chỉ hâm mộ ty của a Leo cho chị Paige mà cũng khá là khâm phục mẹ Paige, vì con mà có thể chấp nhận vs ng chồng nt, đâu p ng phụ nữ nào cũng làm đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 14-11-2013 23:03:44 | Chỉ xem của tác giả
à quên, chị gái Paige trong phim có phải ng nhà chị Racheal không vậy ooo giống kinh khủng. ựa ựa {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-11-2013 21:28:27 | Chỉ xem của tác giả
Chị Rachel chuyên trị dòng phim tình cảm lãng mạn kiểu này nhỉ, mà căn bản chị ấy đóng dạng này cũng hay cơ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 22-11-2013 09:17:26 | Chỉ xem của tác giả
Đây là 1 trong những phim hay nhất về tình yêu mà mình từng được xem
Xem xong cứ thẫn thờ mãi, chỉ ước gì có thể gặp được 1 người yêu mình như vậy :(
Thank ST lắm ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 5-1-2014 20:42:22 | Chỉ xem của tác giả
"YÊU LẠI TỪ ĐẦU"
Tựa phim rất phù hợp với nội dung, nếu LEO không đủ kiên nhẫn thì đã không thể mang PAIGE trở về bên mình. Chính sự kiên trì của anh đã giúp cả hai vượt qua tất cả..
Nói tóm lại cũng chính là hai chữ "ĐỊNH MỆNH". Dù đã quên tất cả nhưng PAIGE lại một lần nữa yêu LEO .
Nhờ tai nạn đó đã giúp tình cảm của hai người vững chắc hơn vì họ đã từng trải qua mất mác nên sẽ trân trọng những gì mình có hơn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 6-1-2014 02:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thích từ lúc xem trailer, lại dựa trên 1 câu chuyện có thật nữa chứ.Tình yêu đúng là bất diệt mà. Thật tội nghiệp cho anh Leo, bao nhiêu kỷ niệm đẹp đẽ đã bị lãng quên hết, lại còn đứng trc nguy cơ mất vợ nữa chứ Dù sao thì chị ấy cũng quay về bên anh, nhưng mình cảm giác là chị ấy cũng chưa yêu anh ấy nhiều như trc đc, mà chỉ là tin vào anh ấy thôi.
Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách