Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Hunger Games - Trò chơi sinh tử (Vsub HD & Full HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-8-2012 09:29:04 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi mấy ngày nay... cuồi cùng cũng ra lò
film hay thế mà chẳng hiểu sao lại cấm chiếu rạp.... Thật là buồn....
Dù sao nhà mik` làm film này là zui lắm rồi, an ủi phần nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-8-2012 09:33:53 | Chỉ xem của tác giả
wa subteam làm việc nhanh ghê. mới đây mà đã xong rồi.                                                                                

Em khoái phim này lắm mà hôm nay mới có dịp được xem bản HD.                                                                     

Cảm ơn subteam nhiều{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-8-2012 10:31:57 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi..tks subteam nhá :X
Hóng phim này lâu lắm rồi, mấy hôm nay thấy coming soon cứ lượn vào suốt thooi {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 7-8-2012 10:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nhá, lúc nghe thông tin về phim này mình cũng hóng lắm, nhưng đáng tiếc là lúc về Việt Nam lại bị cấm chiếu, hình như là do vấn đề về bạo lực thì phải. Haizz, lúc đó thất vọng ghê gớm
May sao nhà mình cũng đã complete phim này rồi. Tung hoa nào!!!!!!!!!!Mọi người đã vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 7-8-2012 12:04:58 | Chỉ xem của tác giả
Hey thích ghê đó nha :D tìm mãi phim này chả có chỗ nào làm Vsub hoac Engsub mà bản 720p cả toàn cam thôi XDD

Không ngoi Kites nha mình nhanh gọn lẹ ghê :D Thanks St nhiều lắm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-8-2012 12:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cũng có sub và được lan truyền đi vài nơi rồi, cơ mà hình như Bộ gì gì đó còn cấm lưu truyền dưới mọi hình thức không chỉ là cấm chiếu đâu, vì thế mà toàn là up không được bao lâu đã gỡ xuống rồi. Thấy nội dung cũng không đến nỗi nào. Mình đã xem phim này và nhận thấy phim vẫn còn nữa (do đã xem qua bộ truyện Hunger Games ebook eng) và nội dung của nó không đơn thuần chỉ là *giải trí* bằng cách đem sinh mạng con người ra làm trò chơi, phần một có thể bạn thấy chưa có gì nhưng nếu bạn theo dõi toàn bộ câu chuyện nó thực sự rất ý nghĩa và nhân văn!

Bình luận

Chuận, mình cũng thấy như bạn ^^  Đăng lúc 7-8-2012 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-8-2012 12:58:46 | Chỉ xem của tác giả
đã xem bản Nhật rồi
Bô cấm chiếu chắc vì bạo lực quá đó mà
sợ mấy trẻ trâu xe xem làm theo thì khổ kaka
đang kéoo tranh thủ k thôi link bị Bộ xử keke
thanks ST

Bình luận

Không phải là bộ chưa sờ mà k quản lý được :))  Đăng lúc 7-8-2012 01:27 PM
xin
Chẳng có Bộ nào sờ được vào đây cả đâu :)  Đăng lúc 7-8-2012 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-8-2012 13:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mới vào đã thấy banner phim và dòng Completed
Biết nói gì đây, cám ơn subteam rất, rất nhiều {:414:}

Đợt không chiếu ở Việt Nam mà hận kinh người

Chỉ biết lấy truyện đọc cho đỡ nghiền

Giờ có phim thỏa ước mong rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-8-2012 13:30:07 | Chỉ xem của tác giả
"tằng tăng tăng" Thể loại hunger game này đợi mãi, hôm nay bò lạc vào đây tự nhiên thấy Kites nhà mình úp một phát làm vui hết sức !!!
Nhảy vào down ngay cho nóng nào
Ráng down cho xong để đốt cháy film này trong đêm nay
thanks sub team vô cùng nhiều luôn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-8-2012 13:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy các bạn cứ xoắn xít cả lên vì cái quyết định củ chuối củ tỏi của mấy anh bên Bộ. Không cần thiết phải ngược tâm bản thân như thế . Cái chính là chúng ta thích, mà đã thích thì phải nhích {:449:}
Tùy quan điểm của mỗi cá nhân mà tư tưởng của phim có mang tính kích động tiêu cực hay không. Mà xui xẻo cho fans Việt ở chỗ là bên Bộ lại không đồng tình với số đông, cho nên mới có thảm cảnh 1 mông che thiên hạ. Nhưng không sao, hãy đến với KITES.VN để thưởng thức hàng cấm với phụ đề Việt ngữ trau chuốt trọn vẹn nhất )))))))))
Thiết nghĩ thay vì đi lùng để chặn cửa những phim nổi tiếng thế giới như này, thì các anh nên để tâm đến mấy web đen, web chống phá cách mạng, web lừa tiền, web buôn lậu... có phải hay hơn không, lại được dân đồng tình giúp sức {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách