Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Puss In Boots | Chú Mèo Đi Hia [Vietsub HD + Full HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-4-2013 11:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này xem đi xem lại chỉ quay cảnh con mèo giương mắt tội lội =)).
Màu sắc trong phim rất đẹp :D mình rất thích, phim thì chắc tại phim dành cho trẻ con nhiều hơn nên mình chỉ thấy được, k hay lắm :D
Nhưng tạo hình nhân vật trong truyện rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 6-4-2013 22:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thật là vui nhộn và hài hước nữa chứ. Mình không ngờ xem mấy phim thiếu nhi lại hấp dẫn đến vậy. Nge mọi người bình luận làm mình cũng muốn xem, thật là một khám phá mới. Chú mèo thật rộng lượng khi tha thứ cho quả trứng, ý nghĩa cho chính mình đây, Cám ơn mọi người nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 7-4-2013 12:12:23 | Chỉ xem của tác giả
may quá, h mình down lại phim này mà link ko bị die, hihi
có lẽ đối với mình phim hoạt hình ko còn là niềm hấp dẫn nhất nhưng sau khi xem xong phim rồi mình có nhận thức khác hơn về phim hoạt hình, dễ thương, hợp lí, nhiều bài học trong cuộc sống
cách tạo hình nhân vật đúng là khỏi chê luôn, yêu nhất là cảnh chú mèo tròn xoe mắt, quá cute...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 12-4-2013 13:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Một phần tác ra từ Shrek, ấn tượng đầu tiên của mình về chú mèo này là khi xem Sherk, lúc nó làm mặt tội, ôi cái con mắt to tròn, nhìn mắc cười quá chừng
Bây giờ có nguyên film ra lò cho mình ảnh làm vai chính, quá đã
Cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-4-2013 20:05:16 | Chỉ xem của tác giả
thích Puss in boots từ trong Shrek
con mèo này hài hước và đáng yêu thật, nhất là đoạn giương đôi mắt ngây thơ vô số tội lên nhìn người khác
tình bạn v quả trứng hồi còn nhỏ đẹp thật, tiếc cho tình bạn như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-4-2013 13:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Em miu rất là đáng yêu chị Kitty Soft Paws cũng dễ thương nữa, mặc dù từ đầu không thích mèo đen cho lắm. Tiếc cho anh trứng... nhưng mà phim vẫn hay, cảm động, hài hước, toẹt vời toẹt vời
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-4-2013 23:28:01 | Chỉ xem của tác giả
so sánh chút thấy ko bằng Tin Tin, nhưng vẫn nên coi 3D vì hiệu ứng đẹp. Nhất là đoạn đậu thần mọc cây, bung ra khỏi màn hình và cảnh trời mây rất đẹp. Dù lần này Megastar có chiếu bản 2D lồng tiếng nhưng bảo đảm coi 2D đoạn cây đẩu thần này sẽ rất chán so với 3D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-4-2013 13:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem được một phần phim này rồi, hài lắm =))~. trước có xem mào Đi Hia và 3 chú mèo con tinh nghịch mà cười lăn lộn :))~.....Nhiều cảnh hài hước đáng yêu vô cùng và cũng thật ý nghĩa nữa chứ!
Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-4-2013 21:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực thích phong thái của mèo đi hia nhé :D lịch lãm, có chút cassanova và rất nghịch ngợm =)) kiểu này gái ko theo mới là lạ ý =))

Phim rất hay, nhạc phim cũng hay nữa.

Thank subteam nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-4-2013 17:35:51 | Chỉ xem của tác giả
thích P.I.B nhắm {:301:}
hồi xem sherk đã thích quả tuyệt chiêu "mắt long lanh" mỗi khi cần gì đó rồi {:301:}
film này mà xem 3D thì đừng hỏi lun {:306:}
thích cái phong cách lãng tử của em mèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách