Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Ookami Kodomo no Ame to Yuki /おおかみこどもの雨と雪 [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-12-2013 13:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá :)
Cám ơn subteam nhiều nhé
hihihihi
Sắp tới mình sẽ đi du học ở Nhật, hy vọng mình sẽ có đóng góp cho page nhiều bài như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-4-2014 11:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, coi chưa được nửa phim mà nước mắt sắp chảy rồi. Cái tính mít ướt mà xem phải mấy thể loại phim như vậy nữa thiệt là khó cầm nước mắt. Vậy nên mình phải lên đây tâm sự vài dòng để bình tĩnh lại đây. Coi từ đầu đến giờ mà mình vẫn ko bik phim sẽ đi tới đâu. Mới đầu phim dzô mà đã thấy ông bố chết, 1 người mẹ phải nuôi 2 đứa con thật là cực khổ. Phim có nhiều cảnh làm mình xúc động vô cùng. Đang xem mà cứ suy nghĩ sau này chắc ko lấy chồng đâu, lỡ gặp phải cảnh như vậy chăc chịu ko nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 7-5-2014 17:26:09 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim nội dung sau sắc thật, mình đã xem 1 lân nhưng vẫn muốn xem lại lần 2. Lại còn nhân vật người sói mình yêu thích nữa chứ :'3 nhưng có ai SEED cho e với, nó down chỉ có 40kB/s thôi T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 24-5-2014 13:20:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình giờ mới xem film này, nghe các bạn khen mà cũng hóng quá.
Bạn nào biết Key link Mega thì share dùm mình với. Mình nhập kites.vn hay kitesvn.com đều không được.
Không biết box bên này đặt pass theo rule khác hay sao nữa.
Thanks cả nhà và subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-5-2014 03:06:49 | Chỉ xem của tác giả
UP! Up cho bạn nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 25-5-2014 03:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Thớt ơi! Cho mình hỏi link down bản gốc ở đâu vậy nhỉ! Ý mình là bản tiếng Nhật ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-9-2014 00:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Một trong những anime khiến mình "suýt" khóc vì tình tiết và cảm xúc được "vẽ" thật trong những movie anime như thế này thks team sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-9-2014 19:15:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này có cảm động ko mấy bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-12-2014 22:22:05 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim khá hay, rất ngưỡng mộ Hana, bất chấp tất cả và chỉ quan tâm tới một chàng trai duy nhất, kể cả khi biết bí mật của anh ấy cô càng muốn gắn bó với anh ta hơn, rồi khi phải 1 thân 1 mình nuôi 2 đứa con lai nghịch ngơm, cô cũng luôn mỉm cười, khó khăn chỉ làm cho đôi vai gầy đó càng mạnh mẽ hơn, gánh vác cả những công việc nặng nhọc nhất T_T tiếc là đứa con trai lớn lên cuộc sống hoang dã xa mẹ trong khi ngày bé lúc nào cũng quấn lấy mẹ và chỉ mong được mẹ an ủi dỗ dành, tiếc cho tình cảm chị em của 2 người bị chia tách vì chọn 2 lối sống khác biệt nhau, đoạn đầu phim cảm động dễ sợ..
cảm ơn ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-1-2015 09:13:27 | Chỉ xem của tác giả
em trailer thử thấy cũng hay wa

Hóng hóng Dạo này bị điên cuồng vs anime

Trog khi đợi season típ theo của VK vs Skip beat thì xem mấy anime này cũng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao