Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Ookami Kodomo no Ame to Yuki /おおかみこどもの雨と雪 [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-11-2013 09:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Bộ hoạt hình này làm mình lúc đau lòng đến rơi lệ
Lúc lại bật cười vì những niềm vui nho nhỏ
Lời kể của người con gái đầu dẫn dắt câu chuyện
Một tình yêu đã vượt qua những lo lắng, vất vả
Dù 1 người có ra đi bỏ lại 1 người. nhưng những đứa con đã là nguồn động viên lớn lao cho người mẹ vượt lên tất cả
Rồi đến khi đứng trước việc lựa chọn giữa trở thành sói hay người.
Nhạc phim cũng khiến cho mình thấy ấm áp.
Thực sự cảm ơn subber đã làm bộ hoạt hình này..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-11-2013 22:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem cứ tưởng Yuki sẽ chọn thành sói ai ngờ Ame lại thành{:410:} sói. Ame lúc nhỏ dễ thương quá, Yuki thì nghịch ngợm ghê lun. Nhưng lớn rồi thì hai đứa thay đổi hẳn lun. Ame nhìn giống cha như đúc ý. Phim hoạt hình này hay. Thanks Sub nhiều. Mong sẽ có thật nhiều phim hoạt hình hay nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-11-2013 02:43:06 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim thực sự đi vào lòng người 1 cách nhẹ nhàng...
Cảm ơn tình yêu của những bà mẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-12-2013 14:12:16 | Chỉ xem của tác giả
cảm động quá điiiii, mong rằng sẽ có thể loại như thế này nữa :'3. cảm ơn subteam nhé :'3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-12-2013 22:57:44 | Chỉ xem của tác giả
rossi46 gửi lúc 16-11-2013 11:27
hix.phim hay quá không xem thì phí quá .chuyến này down cả bộ về xem mới thỏa mã ...

"ACE nào hảo tâm cho mình xin ít kite$ download link torrent với !"
Là sao bạn?
Mình mới đăng kí vào diễn đàn, nên cũng không có $ để tải phim, nếu bạn biết thì chỉ mình với nhé, cám ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-12-2013 20:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm lắm!
Tình yêu là đề tài xuyên suốt phim, tình yêu nam nữ giữa người - sói và nhất là tình mẫu tử...
1 mình nuôi 2 con - với bà mẹ bt đã vất vả lắm rồi, đằng này Ame và Yuki còn là ng sói nữa chứ...
Hơi bất ngờ vì cuối cùng Ame chọn cuộc sống là sói, lúc bé thì nhút nhát vậy mà. Cơ mà bé giống bố thật ý, càng lớn càng đẹp trai nữa .
Thanks ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 3-12-2013 08:36:51 | Chỉ xem của tác giả
Thật là một bộ phim cảm động về tình yêu và tình cảm gia đình.
Xem phim mà ko thể cầm nổi nước mắt, cũng có những lúc bật cười vì sự nghịch ngợm của sói nhỏ Yuki.
Xem các nhân vật lúc bé, cứ ngỡ Yuki mạnh mẽ rồi sẽ trở thành sói cơ, nào ngờ chính cậu em Ame yếu đuối, lúc đau thì muốn mẹ nói với mình "ko sao đâu" lại kiên quyết rời bỏ gia đình theo thế giới mình đã chọn.
Thương và yêu mẹ Hana vô cùng. Đúng là mẹ, luôn hi sinh và bảo vệ cho con cái :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-12-2013 06:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anime này kinh khủng :3

Mới xem hôm qua thôi, nhẹ nhàng lắm, đau đớn nhất là đoạn anh ấy mất thôi :( Nhìn Hana khóc mà thấy tội :( Nhìn đôi mắt vẫn còn mở thì...thương quá :(

Hana đúng là một cô gái kiên cường, luôn mỉm cười, mình thích cô gái như thế >_< Hai đứa trẻ, cứ thấy Ame là mình nhớ đến anh ấy.

Nhưng mà sao chưa bao giờ nghe Hana gọi tên chồng mình thế nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-12-2013 11:39:58 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, đọc ND đã mê rồi xem lại còn mê hơn :))
thích nhất phim hoạt hình nhật
rất có ý nghĩa :))
cảm ơn chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-12-2013 09:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật sự rất cảm động. Cứ tưởng rằng Yuki sẽ thành sói còn Ame sẽ thành người, ai ngờ khi lớn lên lại hoán đổi lại cho nhau. Ame giống cha như đúc, tính tình trầm lặng, và rất nhiều khát khao. Yuki hồi còn bé thì nghịch ngợm quá, con gái mà nghịch ghê gớm luôn, chắc giống tính mẹ.
Phim xem rất nhẹ nhàng mà thấm. Cuộc đời con người thật nhiều điều không lường trước, những đứa con luôn là nguồn động lực cho người mẹ tiến lên phía trước. Tình yêu của người mẹ thật vĩ đại quá. Không ngờ 1 cô gái yếu ớt như Hana lại mạnh mẽ đến vậy. Xem phim thật sự cảm động!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách