Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Một nửa đồng thoại/ 童话二分之一/ Trương Quân Ninh, Lee Jun Hyuk, Chu Tử Kiêu [Vietsub Ep 33 End]

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 11-4-2013 17:48:05 | Chỉ xem của tác giả
cho mìh hỏi là làm sao down đc nhạc phim vậy? link media bị hỏng. có ai có bản mp3 ko ạ cho mìh xin vs:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 11-4-2013 19:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình là một đề tài không bao giờ cũ. Tuy nhiên, để thể hiện, để lột tả những khía cạnh của một gia đình trong từng bối cảnh khác nhau, không phải là chuyện đơn giản. Hy vọng bộ phim này lại một lần nữa khẳng định sự cần thiết của gia đình, sự thiêng liêng của tình huynh đệ (tỉ muội), nhất là trong dòng chảy của xã hội hiện đại vốn có nhiều nguy cơ tiềm ẩn làm đổ vỡ đi những gì tốt đẹp, trân quý nhất.
Minh down luôn và ngay đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 11-4-2013 19:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Thanks st nhiều nhá. Phim hay lắm...
Có vẻ khá lằng nhằng nhưng vì trai xinh gái đẹp nên em nhảy vào với nữa là có trai HQ nữa. Tí tởn
Em down luôn và ngay đây ạ. Lại lót dép hóng tập tiếp theo. Hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 12-4-2013 00:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc như vậy cũng coi như là đã đoán được từ trước, vì kiểu gì thì Đình Huyên cũng chết, nhưng mà cũng thấy thật thương tâm cho cô em, giống như bị phủ nhận vậy.
Nếu đã xác định trước là ĐH bệnh nặng, cô í cũng thích KV rồi, thì NP nên lấy DV mới phải. Ít nhất cũng có 1 cặp được hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 13-4-2013 03:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung phim này mình thấy không cần phải kéo dài tới 33 tập như vậy nhưng đã lỡ leo lên lưng cọp thỉ biết làm sao...
Diễn viên thì đẹp rổi, mình rất thích anh Lee Jun Hyuk trong phim "Thợ Săn Thành Phố" nhưng trong phim này thỉ mình bị hỏng cẳng rồi...hic..hic...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 13-4-2013 03:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung phim này mình thấy không cần phải kéo dài tới 33 tập như vậy nhưng đã lỡ leo lên lưng cọp thỉ biết làm sao...
Diễn viên thì đẹp rổi, mình rất thích anh Lee Jun Hyuk trong phim "Thợ Săn Thành Phố" nhưng trong phim này thỉ mình bị hỏng cẳng rồi...hic..hic...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 13-4-2013 08:00:36 | Chỉ xem của tác giả
jenny.buong gửi lúc 11-4-2013 15:39
xem phim này xong mình chỉ có một từ để nói lên cảm xúc đó là HẪNG
đoạn đầu phi ...

Tớ cũng cảm thấy vậy ấy, rồi cái đoạn Đỗ Ngự Phong nhớ tới Huyên Huyên ấy, tự nhiên tớ chẳng biết rốt cuộc là anh í yêu ai. Cả Kinh Vỹ cũng vậy, không phải là yêu Huyên Huyên sao, cái đi đâu mất tích rồi tự nhiên quay về kêu yêu Tiểu Ngư. Coi xong cái kết thật là khiến tớ muốn {:431:}{:431:}

Bình luận

cả mấy cái đoạn Đỗ Ngự Phong nhớ đến người yêu cũ cũng thế nhé, chả hiểu ông này có thật lòng yêu cô Tiểu Ngư không? hay chỉ yêu bóng dáng ny cũ? haizzzz   Đăng lúc 13-4-2013 12:07 PM
trong suốt quá trình theo dõi bộ phim này tớ cũng thấy mạch cảm xúc mơ mơ hồ hồ ấy, không rõ ràng chút nào cả.  Đăng lúc 13-4-2013 12:06 PM
tưởng đâu có mình tớ thấy phần nộ. :)) ra là có không ít bạn cùng cảm nhận này à. :)) nói chung là xem xong bộ phim này tuyệt đối không muốn xem lại lần nữa. :(   Đăng lúc 13-4-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 13-4-2013 10:45:09 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm diễn viên rất đẹp thanks subteam vì đã cố gắng vì mọi người, mình cũng đặc biệt thích cặp sinh đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 13-4-2013 12:34:52 | Chỉ xem của tác giả
sauari gửi lúc 13-4-2013 08:00
Tớ cũng cảm thấy vậy ấy, rồi cái đoạn Đỗ Ngự Phong nhớ tới Huyên Huyên ấy, tự n ...

Ban đầu tớ coi vì trai xinh gái đẹp, kết thúc thấy trai vẫn xinh gái vẫn đẹp cơ mà hết thích nổi bởi nhân vật làm tớ bức xúc tới cả diễn viên {:154:}{:154:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 13-4-2013 20:15:20 | Chỉ xem của tác giả
k hiểu nổi cái kết thúc
fat' nản và fat' ghét
rốt cuộc chuyện quái quỷ j đã xảy ra vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách