Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Madagascar 3: Europe's Most Wanted - Thần tượng Châu Âu (Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-3-2013 12:04:49 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay bá đạo... kết nhất đoạn hổ Vetali nhảy qua cái vòng lửa bé tí tẹo với đoạn đi giải thoát sư tử Alex khỏi tay mụ Duboi... ngồi xem phim mà người cứ run lên vì sung sướng :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 30-3-2013 14:00:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thấy film này không hấp dẫn lắm, cũng không hài mấy. Nội dung cũng bình thường. Coi 1/3 và give up. Không được như phần 1.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 30-3-2013 16:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Xê-ri phim này luôn hấp dẫn và cuốn hút tù phần 1 đến giờ, mình vẫn thích nhất là mấy con chim cánh cụt, luôn ngộ nghĩnh và dễ thương
Cám ơn các bạn làm sub nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 30-3-2013 22:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phần này không hấp dẫn lắm, lời thoại không được lôi cuốn. Tình tiết không gây cười được như phần 1. Mình có lẽ không phải là người dễ cười nên có khắt khe hơn với phim này chăng. Nói thêm về nội dung và tình tiết của phim thì mình thấy nó không logic, dù là phim hoạt hình nhưng mà có lẽ phim này không như các phim hoạt hình khác, phim này đơn thuần là dành cho trẻ em xem thì thích hợp hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-3-2013 22:17:27 | Chỉ xem của tác giả
{:167:} Vẫn vui và gây cười như phần 1, nhưng giàu tính nhân văn hơn. Phần này làm cho khán giả có đủ các cung bậc cảm xúc. Hết cười, hồi hộp rồi cảm động rồi hồi hộp rồi lại cười. Mình thích phần này hơn các phần trước. Cũng có thể mấy phần kia xem lâu rồi nên cảm xúc không mạnh bằng. Ghét con mụ phù thủy Police, bả như bị khùng á Thích con sóc nhí nhất là lúc giả ma trong cái toa toàn xương cá của con gấu {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-4-2013 15:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình hài nhưng mà mình thấy vẫn không hay bằng mầy phần trước...cảm giác phần này thiếu nhi hơn =.=
(phải chăng bị già rồi >"<)
xem phim với gia đình thì phần này hợp lý nhất vì trẻ con sẽ mê tít cái đoạn rạp xiếc lấp lánh luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-4-2013 09:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Cười đau ruột với gia đình nhà này, rất là lúc anh Vằn lái xe gánh xiếc lúc sau biểu diễn quá đẹp... Firework của Katy luôn kìa Yêu các đồng chí chim cánh cụt, bá đạo trong mọi tình huống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-4-2013 09:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem ở rạp rồi nhưng vẫn down lại để xem cùng mấy đứa em,
Phim hài không đỡ nỗi, ngồi coi mà suýt té ghế lun haha
Cái bà cảnh sát kinh dị dã man nhưng khi nào cũng thua cái tiểu đòan này
Cảm ơn ST rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-4-2013 20:03:35 | Chỉ xem của tác giả
trùi, mụ cảnh sát như phù thủy ý, thấy ghê gì đâu. Bà này bị cuồng giết động vật mà. huhu, tội nghiệp mí con thú bị bả treo trên tường gì đâu, kiểu sưu tập đáng kinh tởm.
Lúc đầu hok thích con ngựa vằn chút nào, thích làm chỉ huy này nọ, đến khi hiểm nguy thì đùn trách nhiệm qua cho Sư tử, haizzz. ghét nhất loại người này, nhưng sau đó thì dần dần thích cái sự tếu táo của ảnh, thêm cái việc động viên tinh thần cho người khác, coi như cũng được.
mà cái vụ chui qua vòng nhỏ bằng chiếc nhẫn sau hok chiếu hình lúc chui qua vậy nè? chắc tại nó vô lý quá nên hok có làm được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 1-5-2013 21:41:53 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong phim, hay kinh khủng!
1 ngày thứ 7 vui tươi nhờ madagasca!
Mình thấy phim phần này vui hơn phần trước nhiều và truyền tải 1 thông điệp khá hay " KHi đạt được thứ hằng ao ược cũng là lúc ta nhận ra nó không đáng giá như ta tưởng" quan trọng là sống thực, được phiệu lưu, mạo hiễm ,lãng mạn, được là chính bản thân mình! nói chung là thích thích lắm bộ 4 madagasca này!
thank subteam nhìu lắm lắm! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách