Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012]Love on That Day/ Yêu Vào Ngày Hôm Đó/ 爱在那一天 - Mario Maurer, Diệp Thanh, V

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-4-2013 11:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này khá lâu rồi thường những phim kiểu này motip sẽ là tình cờ gặp nhau trải qua một số chuyện yêu nhau rồi vì một lý nào đó chia tay sau một thời gian suy nghĩ rồi tình cờ gặp nhau rồi lại trở về với nhau, nhưng phim này hai nhận vật chia tay cứ như đạo diễn bảo phải chia tay ấy , mình coi xong chả hiểu 2 nv này chia tay vì lý do gì .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-4-2013 01:30:19 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu nhìn poster thấy nam chính quen quen...không ngờ là người Thái và ảnh còn đóng phim "Mẹ kế (18+)" nữa chứ...{:398:}
thích nhất hai dì thúc chủ khách sạn, tình cảm của họ với Tiểu Nhã và Mark thật nồng hậu, ấm áp....{:444:}
mình vẫn còn thấy buồn cười khi Mark nhìn chú Phúc (lúc đó tưởng là baba của mình) rồi cười, chú ấy cảm thán một câu: "khẩu vị của bọn thanh niên ngày nay thật nặng quá đi".{:441:} {:442:} {:440:}
một câu chuyện khá là đơn giản, nhưng đơn giản quá cũng nhạt vì cao trào của phim không cao lắm làm mình cũng thấy tiếc, nhưng đây là một bộ phim hay, nhẹ nhàng, hợp với bạn nào tâm hồn trong sáng {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-4-2013 06:25:09 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng phim này lâu rồi
bây giờ mới có co hội xem
bộ phim đúng thật tạo cho người xem cảm giác nhẹ nhàng thoải mái
phù hợp với lứa tuổi bọn mình
ủng hộ mario nào bạn ơi ^^
đừng quên ủng hộ team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-4-2013 11:16:13 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem lâu rồi
tình cảm nhẹ nhàng tuy có vài chỗ kịch bản hơi khó hiểu
nhưng đặc biết vẫn là ủng hộ mario
Cảm ơn  SubTeam :D                                                                                                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-4-2013 15:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này cảnh quay đẹp, lãng mạn, rất tinh tế và đặc sắc. Diễn viên chính thì xinh trai đẹp gái. Tiếc là nội dung quá chán, coi ma cứ muốn tua qua cho đến hết.

Thanks Sub Team.

~~~ Korean Drama Lover ~~~
~~ Jang Dong Gun, Lee Young Ae FC ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-4-2013 21:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem Mario nói tiếng Trung nghe buồn cười vãi không biết ông ấy biết tiếng trung thật hay lồng tiếng không biết . Xiao nhã nhìn xinh gái thế cười duyên phết mê luôn .
Xem lâu rồi giờ xem lại vẫn thấy thích .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-4-2013 04:46:23 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái ạ
có a Mario đẹp trai ơi là đẹp, thích lắm cơ {:290:}, đọc preview đã thấy thích rồi
ko bik phim như thế nào nhưng mà vẫn cứ down về cái đã
cảm ơ subteam nhiều lắm nhá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 29-4-2013 05:13:43 | Chỉ xem của tác giả
fim hài tình cảm, coi mà nửa đêm cười khúc khích, thích nhất dì An vs chúc Phúc. cười vật vã ra  
thêm bấn loạn vì Mario đẹp trai thôi chứ
cứ tình hình này thì mùa thi của mình coi như đi tong ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-4-2013 09:02:11 | Chỉ xem của tác giả
thú thật mình hok thích xem phim Trung Quốc cho lắm nhưng vì phim này có anh chàng Hot boy người thái Mario tham gia nên mình cũng muốn xem xem anh ấy nói tiếng Trung thế nào. down cái coi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-4-2013 00:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hợp vs các bạn teen chứ mình thì già mất r,xem thấy hơi trẻ con sao ý...
Công nhận dàn diễn viên nhìn đẹp thiệt,chưa biết hay dở thế nào,nhìn dàn cast là đã muốn xem r...
Cảnh quay cũng khá đẹp,nhạc nghe cũng ổn nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách