Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012]Love on That Day/ Yêu Vào Ngày Hôm Đó/ 爱在那一天 - Mario Maurer, Diệp Thanh, V

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 18-4-2013 18:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời, nhân vật chính là Mario Maurer cơ à!                                                                                                
Những phim hài hước lãng mạn thế này xem rất thú vị.
Cảm ơn subteam nhé ^^^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-4-2013 23:01:54 | Chỉ xem của tác giả
Thích kiểu phim nhẹ nhàng như thế này ^o^. Đã down về nhưng chưa kịp xem, không biết Mario đóng phim này như thế nào
Thanks subteam nhiều {:297:}

Bình luận

có ng tên forest_glanz đạo com của bạn đó, ở com thứ 81# page 9  Đăng lúc 27-4-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-4-2013 21:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Review đôi chút về phim ^^!
Tớ đến với phim nài bởi niềm ham mê cái đẹp (Mà rí ồ ) Và quả thực là đã mãn nhãn với vẻ đẹp của zai xinh gái đệp trong phim, hơn cả là bối cảnh quá đẹp, nước phim cũng đẹp, nhẹ nhàng, man mác giống như có lớp sương giăng mỏng manh....Cực mãn nhãn!
Nhưng mà về diễn xuất với nội dung phim thì tớ không ưng lắm. Cảm giác kịch bản có đôi chút hụt hẫng và chưa thật liên kết mạch phim, diễn xuất của zai xinh gái đẹp cũng chỉ mới dừng ở mức tạm được.
Túm lại là phim dành cho những bạn yêu cái đẹp và thích sự nhẹ nhàng, tình cảm (nhẹ đến mức mà cái kết 2 anh chị từ từ tiến sát lại, tưởng cuối cùng cũng hôn nhao, ai dè ông Mà rí ồ né môi nàng, thơm hờ vào má )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-4-2013 12:59:50 | Chỉ xem của tác giả
ớ bạn Mario Maurer kìa
film nào của giai xinh này mình cũng kiếm về xem
thích bạn này từ hồi xem a little thing called love
down thôi down thôi nào
thanks subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-4-2013 17:13:50 | Chỉ xem của tác giả
Thường những phim kiểu này motip sẽ là tình cờ gặp nhau trải qua một số chuyện yêu nhau rồi vì một lý nào đó chia tay sau một thời gian suy nghĩ rồi tình cờ gặp nhau rồi lại trở về với nhau, nhưng phim này hai nhận vật chia tay cứ như đạo diễn bảo phải chia tay ấy , mình coi xong chả hiểu 2 nv này chia tay vì lý do gì .{:289:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 23-4-2013 01:15:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui ui phim có zai đẹp này, phải down ngay mới đc. Thích MM lắm, con trai mà nhìn trắng và đẹp hơn cả con gái í.
Mootip tình yêu trong phim thì mình kô khoái lắm, dù sao đời trc là đời trc, đời sau tự dưng cứ đi tìm để hoài niệm nghe cũng kô có lý lắm. Nhưng đây là phim tq mà lại có diễn viên thái tham gia nên cũng thấy khá mới mẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 23-4-2013 17:14:21 | Chỉ xem của tác giả

Hóng phim này vì Mario :)
Lần đầu đóng phim TQ, k biết bạn Mario nói tiếng Trung thế nào nhỉ hehe
Nhìn poster thì có lẽ đây là một bộ phim lãng mạn pha hài hước, vừa xem vừa ngắm diễn viên nào :D
Cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 24-4-2013 09:04:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
xem phim này chỉ để ngắm mario thôi nội dung không hay lắm hic . Kết thúc chả hiểu gì luôn nói chung phim hơi cứng không được lôi cuốn như các phim khác . May có tí lãng mạn phía sau gỡ lại. Mà phim này giọng mario nói tiếng  Trung nghe hơi chuối ý ha ha ha được cái mỗi lần Anh nháy mắt là iu chết luôn  hi hi. Nữ chính trông không hợp đôi với anh thì phải chắc tại Anh đẹp quá lấn hết phần của chị haaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-4-2013 15:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Thích Diệp Thanh và Mario nên mới vào xem phim ngay!!! Rất hồi hộp nghe Mario nói tiếng Trung nhưng lúc xem thì cảm lấy lời thoại anh này hơi bị ít dù là nam chính, và khi nói thì cứ đơ đơ hay sao ấy!! Noi chung đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình, k có ý xúc phạm hay gì cà!!
Phim này diễn viên, cảnh quay đẹp nhưng nội dung không đặc sắc lắm!!!
Nói chung thì phim của tạm được nhẹ nhàng, tuy nhiên k để lại ấn tượng gì sâu sắc cả!! :D
Tuy nhiện thanks subteam đã làm phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-4-2013 13:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Mario :))))). Ngoại hình khỏi bàn :)). Chắc phải luyện tiếng Trung dữ lắm ha. Tuy phát âm đôi chỗ hơi buồn cười nhưng như thế cũng là quá ổn so với một người mới học rồii :))). Nội dung phim cũng không đặc sắc lắm nhưng nói chung là cũng được :D.
Cám ơn subteam nhiều vì đã cất công dịch cho mọi người :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách