Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hotel Transylvania - Khách sạn Huyền bí (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-7-2013 09:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim nàyhay tuyệt vời luôn :"> nhiều cảnh buồn cười lắm :( nào là cảnh đánh nhau bằng bàn ăn :"> rồi cảnh bị nhìn bà vợ xương tắm nữa chứ =)) haha
Phim tạo hình quái vật nhưng rất đáng yêu, nhẹ nhàng hay :">
cảm ơn đội ngũ kites :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-7-2013 12:46:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này bao hài! Poster nhìn mặt của Frankenstein ngố sợ!
Dạo này phi hoạt hình đang lên ngôi! Coi vừa hay vừa mang tính giải trí cao!
Thích hợp cho mọi lứa tuổi! Thanks subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-7-2013 15:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đáng yêu cực ấy, cười không chịu nổi với ông bố Dracula mà, anh chàng Jonathan cũng ngộ thật ấy, người thì bé mà vác cái balo yêu quý gấp đôi người, lại chẳng sợ ma quỷ tí nào nữa chứ, hài quá đi mất . Hèn chi mà thằng em mình nhất định phải đòi mình down về bằng được cho nó xem, xem xong mình cũng thích luôn nữa là. Thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 5-7-2013 09:32:00 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này xong cũng muốn có một đứa con gái xinh xắn dễ thương như thế..thích nhất bọn sói trẻ con với thèng cha xác ướp..cười đau hết cả bụng...{:161:}...Adam lồng tiếng nghe cũng vui vui...nói chung phim rất tuyệt..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 6-7-2013 10:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi chờ mãi cuối cùng cũng đã có phim . Dạo này khu vực Movie Mỹ có nhiều phim mới quá, St chăm chỉ thiệt, kiểu này tự kỉ cả ngày vs cái máy tính mất
Tuy nhân vật không được đẹp nhưng nội dung hay khỏi chê
Thanks St {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 6-7-2013 12:44:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim đáng yêu quá, nhân vật nhìn vui nhộn thiek, dracula gì mà chả sợ gì hết, hoho, mong mọi người làm thêm nhiều phim nữa nha, tks ST nha, hy vọng ST cho ra nhiều sản phẩm hay hơn nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-7-2013 11:39:50 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cực hay luôn. bá tước và những vị khách có những hành động đáng iu hết sức...đã quá...thich nhất thể loại hoạt hình dễ thương ghê. Mong team làm nhiều nhiều hoạt hình nữa thì mình ủng hộ dài dài{:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 8-7-2013 22:51:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi thick ông bố quá cơ! đúng tâm lý của một người cha luôn!
daracula! lè lè lè {:262:}
cả mấy vị khách nữa! độc đáo khó tả! sinh nhật lần thứ 118 thật là ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-7-2013 23:08:22 | Chỉ xem của tác giả
bùn wa. đang thi nên hok được xem T.T.. phim hay , oánh dấu!.. tuần nữa  chiến xong thì xem ... hi  hii hiiii. cảm ơn các bạn subteam nhìu nhìu. trước xem giới thiệu trên kenh14, rất ấn tượng với cô con gái Maviscủa bá tước Dracula >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-7-2013 08:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim không có nội dung gay cấn, tình tiết phim chậm, nhưng lại rất hài hước, không thể rời mắt được Hồi trước me coi phim này để nghe giọng Selena, sau thấy doanh thu cao, bảo phim hay nên lại càng hóng hơn ông bố Dracula mắc cười ko chịu nổi blè blè blè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách