Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hiên Viên Kiếm / Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Đường Yên [Vietsub Ep 36 End]

[Lấy địa chỉ]
5071#
Đăng lúc 31-7-2013 19:14:32 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình của Hồ Ca trong phim ko đc thư sinh, đẹp trai bằng các phim khác, nhưng lại rất nam tính, mạnh mẽ, mỗi phim một khác, nhưng mình thì mình vẫn thích tạo hình thư sinh hơn hi hi
Mà sao hầu như phim nào Hồ Ca đóng cũng có kết thúc buồn thế nhỉ :-sss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5072#
Đăng lúc 1-8-2013 13:45:17 | Chỉ xem của tác giả
♥ Vừa luyện phim hết 2 ngày xong, h nhắm mắt lại toàn thấy yêu với quái
♥ Xem xong phim thì mình thik hết tất diễn viên, nhất là TC của anh Tưởng. Thế mà chả hiểu sao trên youtube cứ mắng TC ầm ầm, nào là k có chí, nào là dựa hơi đàn bà, chịu k nổi . Mình chỉ k ưa mỗi bà TT. Cái nv này xây dựng yếu đuối quá, có đúng một khuôn mặt, còn diễn viên thì khi nào buồn thì nhỏ thuốc vào cho nước mắt chảy ra hay sao ấy. Chả bù cho Thi gia, mỗi lần khóc cái mắt đỏ bừng lên, nhìn thương chết
♥ Mà công nhận 1 điều dv phim này đẹp thật, đẹp từ bà Nữ vương tới cả anh Lữ Thừa Chí
♥ Phim này vui có buồn có, tới h vẫn nhớ đoạn anh Ca tự sướng, "chỉ biết có một người tên Hồ Ca được dân làng yêu mến"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5073#
Đăng lúc 2-8-2013 21:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, mình đang xem đến tập 13 hình như ngọc nhi chuẩn bị biến thành thỏ tinh, cơ mà down phim bên mình lâu quá, hic, 1 tập mà lúc nào mình cũng phải down 2-3 ngày, k bít tại sao nữa, hóng xem tiếp quá, k bít nên làm gì để tăng tốc down nhanh về xem, mà mình thấy các phim khác mình down chỉ vài tiếng là xong thui mà

Bình luận

ừa tại mình mún xem trên tv nên mới cố down HD, thui down tạm trên link online youtube bên dưới vậy, thanks bạn nhé :D  Đăng lúc 4-8-2013 07:25 PM
phim lâu rồi nên ko có ai giữ seed mà bạn ^^ bạn down các link reup bên dưới or xem online cho nhanh :)  Đăng lúc 3-8-2013 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5074#
Đăng lúc 18-8-2013 23:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Trong 3 ngày đã ngồi xem hết HVK ^^
Lúc đầu ko có ý định xem mấy vì thấy khoản kỹ xảo ko tốt lắm, nhưng mà ngồi nhà chán quá mới mở ra xem (chủ yếu là vì Lưu Thi Thi :d)
Khi xem thì ngồi mất 3 ngày xem hết cả bộ luôn =))
Phim đoạn đầu và giữa rất hay, đặc biệt là những lúc có Ngọc Nhi và Tĩnh Cừu, cực thích cặp đôi này
Sau này tác giả cứ tập trung vào chuyện tình tay ba àm phim nhàm hẳn đi, đặc biệt cứ có cảnh nào lq đên TT là mình tua luôn =.= Mình ko hề thích nhân vật này, thà kiểu bí bí ẩn ẩn còn hay hơn là tình yêu tình báo thế này ^^. Với lại diễn viên đóng ko thuyết phục đc mình (đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi nhé).
Anw, nói chung đây là một bộ phim khá thú vị, cho mình cái nhìn khác về phim tiên hiệp ^^.
Ờm, và mong một lúc nào đó Thi Thi và Hồ Ca sẽ thành đôi, mấy phim hợp tác rồi mà họ chả đc iu nhau :((. Đại mạc dao thì TT.TT

Bình luận

tks ^_^ may mà nó ko cấm chiếu nữa!!!  Đăng lúc 15-11-2013 05:38 PM
https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=pXbwqqyKOqk  Đăng lúc 12-11-2013 01:04 AM
có trailer vietsub ĐMD rùi đó bạn :)  Đăng lúc 12-11-2013 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5075#
Đăng lúc 24-8-2013 22:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Bi giờ mới xem đến tập 11...  Mình thích TC và Kiếm si... Vẫn mong anh TC sẽ là hoàng đế, nhưng ko biết sẽ ra sao ???
Anh Kiếm Si tính tình tốt thế mà cái mặt ác lại gian xảo quá, mình nghĩ tách cái con người ác ra thì nó cũng ko ác như thế, nhưng thấy hắn ác quá. Mà nghĩ tên phim là HVK nên chắc nhân vật chính của chính là anh Kiếm Si này rồi ... buồn quá là buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5076#
Đăng lúc 29-8-2013 13:07:19 | Chỉ xem của tác giả
VTV1 đang chiếu Hiên Viên Kiếm lúc 13h mỗi ngày nhé :)) Lần này được xem bản uncut, phải xem nó khác với cái bản cắt tùm lum trên Hồ Nam năm ngoái thế nào

Bình luận

bản chiếu ở VN cũng là bản cut thui  Đăng lúc 12-11-2013 01:05 AM
ac giờ mí biết tin này. Cơ mà chiếu h này thì ai xem được @@  Đăng lúc 7-11-2013 02:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5077#
Đăng lúc 30-8-2013 12:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem năm ngoái rồi nhưng vẫn còn ấn tượng,hôm qua tự nhiên bật TV thấy Hiên Viên Kiếm thấy vui kinh cuối cùng bộ này cũng được chiếu trên TV cho những người chưa xem được thưởng thức =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5078#
Đăng lúc 31-8-2013 18:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chiếu lúc 1h chiều trên kênh VTV1 ai mạng cùi dow chậm thì xem trên TV cho tiện nhưng nghiền phim như các bạn mà mỗi ngày xem 1 tập kể cũng khổ đó

Bình luận

Tôi biết mà nên đang xem lại trên TV để xem có bị cắt ko  Đăng lúc 5-9-2013 11:00 PM
bản trên mạng bị cắt vài cảnh đó bạn :)  Đăng lúc 5-9-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5079#
Đăng lúc 31-10-2013 14:08:06 | Chỉ xem của tác giả
phim này kết thúc như vậy thì ko bik có nên hy vọng là sẽ có phần kế hok ta, thấy vẫn còn có thể kéo thêm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5080#
Đăng lúc 1-11-2013 20:21:51 | Chỉ xem của tác giả
thích Hồ Ca và Đường yên cực :"> thích cả giọng hát của Hồ Ca nữa, mong 2 người thành đôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách