Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimjaewonfan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Film] Intouchables - Không thể chạm đến (Vietsub HD-FHD Completed!!)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 11-3-2014 02:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Thức suốt đêm để xem phim này. Quá hay, quá ý nghĩa, đôi khi cuộc đời chỉ cần những thứ giản dị, sống thật với chính mình là đủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-5-2014 12:37:26 | Chỉ xem của tác giả
huhuh coi phim này lâu lắm lắm rồi ấy muốn down về mà bao nhiêu lần không tim thấy
lâu rồi mới qua đây, không ngờ thấy ngay em nó, hạnh phúc gần chết luôn(
thank mọi nguời rất nhjều vi đã vất vả làm sub fjm này
ôi tôi hạnh phúc quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 18-7-2014 03:14:17 | Chỉ xem của tác giả
phim nay hay, phải nói là hơi bị thích
thực ra là mình đã xem phim một lần rồi, nhưng phải cái bệnh cứ phim nào hay hay là phải down lại để sau xem lần nữa, hehe, h lại gặp được ở đây, quá chuẩn, thanks sub team nhiều.
hình như gần đây mỹ cũng làm một phim có mô típ tương tự phim này, cũng một chú bị liệt toàn thân, ko biết có ai đã xem chưa, có hay bằng phim này ko ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 23-7-2014 11:20:46 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim vô cùng đáng xem, lần đâu xem đã xúc động lắm rồi, xem lai vẫn có cảm xúc như vậy
thích điệu cười của ông chủ lắm luôn
cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã làm dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 31-7-2014 08:28:03 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong bộ phim này mình đã tìm hiểu ngay về nhạc phim, có 1 bản nhạc mà mỗi lân nghe không sao thoát ra được hihi, cảm thấy rất ấn tượng đó là Fly, với dòng phim Pháp mình luôn nghĩ tới giá trị nhân văn của nó rất lớn, bộ phim này cũng không nằm ngoại lệ, xem và cảm nhận, có gì đó xúc động và hạnh phúc.!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 1-8-2014 22:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người đồn đại nhiều quá thành ra mình phải mò cho ra được cái phim này để xem

Xem trailer cũng thấy hay hay rồi :3

Cảm ơn Subteam nhiều nhe Mong sau này Fzone càng ngày càng phát triển nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-8-2014 00:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới quay lại kitesvn…bây giờ nhà mình có luôn french subteam hùng hậu,
Nào là ratatouille, nào là bienvenue chez les ch'tis và có luôn cả les intouchables…
Nhớ cái câu "pas de bras, pas de chocolat" trong phim của omar là mắc cười hà…
2 bác diễn viên thật là tếu!!!

PS: 5ting frenchsubteam !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 3-9-2014 11:34:39 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh nghe nhạc trước (trên youtube) rồi mới xem phim. Trên youtube bản audio có poster của phim, mình cứ nhìn mãi vào đôi mắt long lanh của Driss, rất tươi mới nhưng cũng chứa đầy tâm tư.
Sau đó đi dạo trên Kites và bắt gặp phim này, mình thấy rất vui, có cảm giác như gặp lại một người nào đó mà bạn đã bắt gặp trên đường nhưng không kịp chào hỏi.
Xem phim xong, mình lại thấy nên giữ phim lại, như duy trì mối quan hệ với người lạ đó, duy trì cảm xúc với Driss và Philippe, duy trì sự quý trọng đối với một tình bạn có thật trong cuộc sống này. MÌnh phải xem lại thêm mấy lần nữa để có thể rút được hết bài học mà phim muốn truyền tải, mình nghĩ có khá nhiều bài học mà nếu xem một lần thì chưa chắc đã nắm được hết ( ý là mình nhớ Driss đó mà hahaha)
Cám ơn subteam đã đem bộ phim đến với mình và các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-9-2014 00:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu xem phim Pháp, mình tưởng nhầm là phim Mỹ cơ đấy
Phim rất có ý nghĩa về tình người. mình cảm động về cách mà Philip và Driss đối với nhau.
Thật tình cảm và sâu sắc
cám ơn các bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 26-1-2015 05:34:54 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Sub team nhiều
Cảm giác xem trong rạp, cả rạp cùng cười, cùng lặng đi và cuối cùng là tiếng vỗ tay không ngớt lúc kết thúc phim vẫn đặc biệt lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách