Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Riona
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đêm Giao Thừa Kinh Hoàng / Countdown - Pachara Chirathivat, Pattarasaya Kreuasuwansri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-12-2013 10:51:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này không có ma nhưng cũng ghê và kih dị không kém
trong phim chỉ có 4 người là nhân vật chính nhưng xem hôi hộp chờ xem tiếp theo học bị gì và cuối cùng có thoát được không
cám ơn subteam làm sub cho phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-12-2013 12:11:34 | Chỉ xem của tác giả

Mình mún down phim nầy lém   
nhưng mà sao ko có link utorren hả subteam
làm ơn up link torren nha thanks nhìu nhìu á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-1-2014 13:23:17 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ ST. phim này xem trailer có vẻ hấp dẫn
Peach đẹp trai khỏi nói. ngắm ảnh trong phim thôi đủ thấy thích rồi.
mà xem phim toàn lấy gối che mắt.
sợ nhất phim kinh dị của thái lan.
sợ chết luôn á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 5-1-2014 21:38:12 | Chỉ xem của tác giả
phim này không kinh dị lắm, chỉ hồi hộp thôi lúc hé ra bức màn bí mật đằng sau mỗi người cũng khá thú vị cơ mà mình vẫn thắc mắc sao người đàn ông ngoại quốc đấy lại biết bí mật củ từng người được nhỉ? ban đầu mình tưởng chỉ là đoán mò thôi, nhưng kiểu rất chắc chắn như thế thì khá khó hiểu. chẳng có lẽ tất cả chỉ là ảo tưởng sau khi họ hít thuốc? lúc cảnh đứa bé nắm tay người cuối cùng còn sống mình tưởng tất cả sẽ chết, chấm hết, vậy mà hóa ra đấy là sự tha thứ, ôi mình có xấu xa quá không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-1-2014 10:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người khen phim này quá nên cũng muốn xem cơ mà thấy sợ sợ. Dạo này ở nhà một mình nên không dám bon chen.. Nửa đêm muốn đi toilet không biết  làm sao khổ thân nữa ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-1-2014 13:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái dạo này toàn phim hay, xem hoài không chán, dàn diễn viên thì đẹp lung linh quá đi
Lại gặp lại anh diễn viên trong phim Tuổi nổi loạn kìa, thấy mọi người khen ngợi phim này nhiều quá nên down về xem. Công nhận là hay thiệt đấy Thích mấy thể loại phim như này. Ủng hộ ST~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-1-2014 13:54:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Win vừa đẹp chai, vừa chất, lại còn để râu râu kết vãi chưởng
Ẻm người yêu cũng xinh ạ, mỗi tội có anh này vào thì phim chuyển thành siêu bựa =
Mà đoạn kết thì mình cũng k hiểu lắm @.@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-1-2014 15:10:19 | Chỉ xem của tác giả
huhu mình xem phim kinh dị ma mãnh của Thái nhiều rồi mà phim này là phim đầu tiên mình xem mà cứ giật thót tim từ đầu phim đến cuối phim huhu
tại từ lúc các bạn trẻ đập đá xong, mình không hiểu những cảnh diễn ra sau đó là do ngáo đá hay là thật, sợ ơi là sợ cái đoạn gián bay đầy trong thang máy với cả đoạn cô bé nằm vuốt ve xoa đầu Bee ý, chả hiểu sao mà nhìn cô bé đó mình thấy sợ hãi dã man ((
mình thề mình ko bao h dùng chất kích thích kiểu này, sợ lắm luôn (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 5-3-2014 00:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim Thái lúc nào cũng rùng rợn nhưng thích ghê luôn.dạo này thấy mấy teen boy thấy nổi lên quà trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-3-2014 13:46:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá trời quá đất luôn.
Nhưng mà tớ không hiểu cái khúc cuối cho lắm.
Trông có vẻ đã giết anh bạn của Jack, Jam với Jack mà sao cuối cùng họ lại không chết?

Jam xinh quá điiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách