Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 11-8-2013 19:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem ghê quá !
Mấy cái đầu búp bê nhìn hãi hãi ! Xem được nửa phim thấy sợ quá tắt với xóa luôn .
Kiểu này chắc đêm nay ko dám đi vệ sinh quá !
Dù sao cũng thx ST !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 11-8-2013 20:55:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Độ này mình bị chai lì với phim ma hay sao mà xem phim chả thấy sợ gì..Có chuyện đầu tiên cảnh cái đầung để bên cạnh con mânocnh mà thấy rợn rợn
Chuyện thứ 2 thì thấy a nam chính dị dị :( ng ta chết rồi mà còn lôi ra ôm ấp ,khổ thân mỗi chú rể bị nghi oan
Chuyện thứ 3 thì giật mình hết lần này đến lần khác.Kết đúng là bá đạo..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
Đăng lúc 1-9-2013 18:44:40 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới coi lại phim ma Thái!! Đúng là chỉ có ma Thái mới mang lại sự sảng khoái thôi
hóa trang rất thật, không phải chê điểm nào hết!! hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 13-9-2013 08:47:04 | Chỉ xem của tác giả
nghe dân tình comment phim kinh dị khủng, sợ quá, lỡ down rùi không bít có nên xem không nữa,hichic.
Chắc đợi khi nào có dũng khí mới dám xem quá!Một phim là đã sợ rồi, đằng này 3 phim trong 1 bộ phim thì ...ec ec, xem xong chắc không dám đi tè lun quá!Gì mà có ma nữ, ma búp bê...
Cảm ơn subteam nhiều nhiều, đem lại một chút dũng khí cho những kẻ nhát gan!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 25-9-2013 15:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Phần 1 xem không sợ lắm. Theo mình thì phần 1 là con ma đã nhập vào người em gái, vì người em gái chăm chỉ làm việc, lúc nhận tóc cũng chải chuốt và rửa rất cẩn thận nên con ma không vì thế mà giết người em gái, chỉ giết người chị thôi
Phần 2 thì mình kinh sợ nhất cái lúc nam chính bế cô dâu ngồi ở vườn rồi đọc sách, Nhìn body cô dâu với mặt thì mê không chịu được, nuột nà dã man ý{:410:} mỗi tội cái đoạn mà nam chính kéo sợi chỉ xong máu với tí tẹo thịt dính trên dây chỉ làm mình sợ quá, h hình ảnh đấy vẫn ảm ảnh. May là cô dâu nhìn ko ma mãnh với không quá trắng bệch nên không quá sợ.
Phần 3 không dám xem đơn giản mình là dân văn phòng, hay bị overtime, chỉ sợ xem ám ảnh không dám overtime nữa haha{:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 6-10-2013 08:04:44 | Chỉ xem của tác giả
huhuhu, không cs cái dại nào bằng cái dại nào. Ham hố bốc 3am về coi làm tối qua 2am vẫn chưa ngủ nổi. Đã thế còn không dám ra khỏi phòng đi vệ sinh. Đúng là chỉ có phim ma Thái mới đáng sợ như vậy, coi bằng nữa con mắt mà vẫn thấy hãi, không biết ám ảnh mấy ngày đây.{:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 16-10-2013 19:54:34 | Chỉ xem của tác giả
phim nay minh moi xem 1 nua
cung hoi so so
ma hai nhat la phan 3
vua buon cuoi vua so
noi chung la cam giac kho ta kieu gi y!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 17-10-2013 15:11:40 | Chỉ xem của tác giả
ghê...lúc đầu thì thấy kinh dị quá, hok dám xem phim...hic...rồi cũng xem, thấy hay hay...cũng chẵng có gì đáng sợ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 14-12-2013 01:47:53 | Chỉ xem của tác giả
coi comment của các bạn xong làm mình hứng chí kéo về liền, torrent quá tải mất rồi chắc phải sắm con HDD để kéo phim thái luôn quá {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 4-1-2014 04:04:23 | Chỉ xem của tác giả
xem xong phim thấy 2 phần đầu bình thường cug ko có gì đáng sợ lắm
ấn tượng nhất là phần 3, xem vừa giật mình vừa hài kinh. Chưa bao h xem bộ phim ma nào mà ngồi cười nhiều đến như thế. Cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách