Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 13-5-2013 08:45:29 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ui, có mem nào xem bộ phim kinh dị của thailand Gặp ma lúc 3h sáng này chưa nhỉ?
có kinh dị lắm không?
mình mà xem phim ma thì phải thật kinh dị mới thích xem chứ con phim ma mà cứ đánh chém tùm lum thì không sợ cho lắm.hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 13-5-2013 16:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chia thành từng phần, ngắn ngủn à, mà hk có sợ gì hết ,  hum bữa nghe bạn bảo xem phim 3hsang luc 3h sáng ghê lắm, down về xem thử
thất vọng dễ sợ T__________________T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 13-5-2013 20:49:14 | Chỉ xem của tác giả
uh.... me too.... đầu tiên thích phần 2 lắm nha.... thấy tò mò xem thử... phải nói là 3 phần trong 1 tiếng là ngắn quá...đáng lẽ nên chia ra để mỗi phần dài chút.... chứ ngắn vậy xem không thích với lại thấy không có sợ.... như mong đợi... kết thúc chóng vánh quá....

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 14-5-2013 14:45:31 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bảo phim ma Thái hay lắm mà sao cái phim này nó lẩu thập cẩm quá vậy, thôi thì tớ sẽ down r coi hết phần 1 chứ phần 2,3 tình hình xem spoil thấy ko có hứng thú à =.=.*Tự thấy coi phim ma riết quen r giờ thấy phim nào thiếu kinh dị lại chán*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 14-5-2013 23:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Film rất hay, đặc biệt với một bộ film ma như thế này! Thực sự đây là một bộ film mình chờ đợi từ rất lâu và đến bây giờ đã được xem. Cảm ơn nhóm dịch Sub và làm Enccode đã đem lại cho chúng mình nhưng giây phút được thưởng thức một bộ phim hay như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 15-5-2013 10:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp cái thằng kia còn định vớ vẩn với con ma cô dâu à =))))))\
Đoạn tủ lạnh xem trailer chỉ thấy buồn cười, tại trước lỡ xem cái Con ma bị làm nhục trông ngớ ngẩn không chịu nổi =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 15-5-2013 21:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Không chê vào đâu được. Phải công nhận là khi xem phim, cảm giác hồi hộp luôn luôn chực sẵn, pha chút sợ hãi. Sự ma mị, khó hiểu lại khiến phim hấp dẫn hơn.

Có lẽ chỉ có những nước láng giềng ta mới có những bộ phim MA kiểu này, mang đậm chất Á Đông. Mình rất thích.
Không có ý so sánh, nhưng với Châu Âu, đa phần là phim Kinh Dị, thường bao gồm Máu Me. Chứ y khi có được những bộ phim MA thực sự.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 16-5-2013 14:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ xem phim ma của Thái, toàn xem lakorn và movie thôi........hjc
Nhưng lên đọc commnet thấy mọi người bảo không sợ lắm nên định down về xem thử....
có ai cho mình 1 vote để mình lấy can đảm không nào

Bình luận

đang kéo torent nè bạn...^^...  Đăng lúc 16-5-2013 09:16 PM
xem đi bạn hok sợ lắm đâu!  Đăng lúc 16-5-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 17-5-2013 21:37:42 | Chỉ xem của tác giả
xem cái đoạn hắn ta mê cô nàng cô dâu ma thấy rợn rợn ghê ghê thế nào ấy {:182:}.....
nhìn chung, mềnh không thấy sợ gì  {:184:}, vì còn nhiều bộ phim ma Thái khác còn ghê hơn nhìu, xem xong không dám tắt đèn để ngủ lun  {:124:}, không dám đi toilet ban đêm nữa kìa... {:168:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 19-5-2013 11:37:29 | Chỉ xem của tác giả
wow ma kìa, khoan đọc tiếp, có ai đứng sau lưng của bạn kìa......í......í......đang tiến tới gần kìa..........
đùa một tí thôi đừng giận nghen.........
phim ma là món ưa thích của mình mà, không phim gì hay hơn phim ma cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách