Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 29-4-2013 14:10:58 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này cũng ok lắm nhưng mình thấy nó hơi nhảm ở  phần 2 quá lãng xẹt
thấy ok nhất là phần 1 còn phần 3 thì cũng tạm ok
thật không ngờ luôn là cô chị bị ám cái ánh mắt cuối ấy ghê quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 29-4-2013 17:13:35 | Chỉ xem của tác giả
èo phim này mình down rồi mới xem có một đoạn thì bạn gọi đi có việc.                                                                                 
thế là chưa xem lại tiếp được.
cả nhà ơi cho mình nhận xét về phim này đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 29-4-2013 20:23:12 | Chỉ xem của tác giả
ủa ủa, sao nhạc phim của phim mà mà dịu dàng êm ái thế nhỉ???
kêt nhất cái đoạn
" 2/ Trong một căn nhà của kẻ kì dị cùng lời đồn thổi hắc ám có hai xác chết nằm cạnh nhau... Tos được giao nhiệm vụ canh chừng Mike và Cherry - đôi uyên ương chết trong tai nạn xe xảy ra trước ngày cưới. Ngưỡng mộ trước tình yêu của con cái, bố mẹ hai bên đã quyết định giữ lại hai cái xác và xem họ như những người còn sống. Khoản thời gian trông chừng hai cái xác đã khiến Tos rơi vào lưới tình với cô dâu ma xinh đẹp... Mối tình rắc rối ấy rồi sẽ đi về đâu? "

hô hô cô dâu xinh đẹp thế kia cơ mà, ngày ngày chăm sóc bảo vệ không yêu mới lạ
nh nói ra thì bạn này có phần hơi "bệnh hoạn" 1 tí, người chết còn nảy sinh tình cảm đc mới giỏi chứ
mình rất sợ phim ma nh vì tò mò vs cái bạn yêu cô dâu ma nên mò vào xem
hô hô toát mồ hôi, tua qua hết mấy đoạn ma tóc giả chỉ tua qua mà cũng thấy ám ảnh kinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 29-4-2013 21:11:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
•Mia• gửi lúc 25-3-2013 20:47
Xem phim Online tại đây

Phần 1: " tóc giả" rất ám ảnh người xem. Tình huống đặt ra gần gũi với thực tế. Phần 2: " xác chết cô dâu", nam chính hơi " bệnh". Nguyên nhân gây ra cái chết của cô dâu chú rể hơi vô lý. Phần 3: " tăng ca" không gây được hiệu ứng mạnh  với người xem, diễn biến không hồi hộp, không mang lại cảm giác sợ sệt cho người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 2-5-2013 10:14:20 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mình sợ ma nhưng cũng tò mò nên down về xem luôn!
Ôi thôi..tối hum đó bị ám ảnh đến khỏi ngủ...
Rút kinh nghiệm lần sau nếu xem phim kinh dị thì nên xem buổi sáng thì tốt hơn...hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 2-5-2013 13:32:51 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong, thật sự phim này cũng bình thường thôi không có gì là kinh dị lắm mà còn khá nhạt. Một phim mà có tới ba câu chuyện nên phim khá ngắn gọn, không nhấn mạnh được nhiều lắm.
Phim chỉ có hơi bất ngờ khi kết thúc mỗi câu chuyện nhưng vẫn có thể dự đóan được. Câu chuyện ở với cô dâu ma hơi ghê thôi còn hai câu chuyện còn lại khá bình thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 2-5-2013 22:13:05 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay đi ăn cơm thấy mấy bạn kể phim này "kinh dị" lắm. Không dám xem một mình lúc nửa đêm!
Tò mò quá về down luôn nhưng cũng chưa dám xem. Phim Thái nổi tiếng về khoản kinh dị này rồi, chắc phải kiếm thêm người ngồi xem cho đỡ sợ thôi!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 3-5-2013 08:51:16 | Chỉ xem của tác giả
JiEunlàcủatớ gửi lúc 19-4-2013 17:36
Lâu lắm rồi mới có hứng thú với phim ma Thái nhất là từ hồi Kites ra cả series "Sống  ...

mình cũng chưa cả xem " sống trong sợ hãi " lun . mình xem phim ma hay bị ám ảnh lắm . nên không dám xem 1 mình . chỉ tại người yêu  mình thix. nên down vài phim xem chung .:X:X . tks bạn đã giới thiệu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 3-5-2013 10:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Ực, load về xem, lâu lắm rồi mới dám xem lại phim rùng rợn >"< Chờ chờ chờ, tks subteam <3
Xem phim rùng rợn Thái đau tim dã man @@!
Ực ực, xem comment mà run run, hớ hớ, kiểu này xem xong chắc đột tử quá>"<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 3-5-2013 15:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Phần phim cuối, buồn cười quá :") Chết vì dọa nhau, nhưng được cái phim Thái làm cũng cầu kỳ, cẩn thận.
Âm thanh rất sống động... Thanks sub team rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách