Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 23-4-2013 22:03:19 | Chỉ xem của tác giả
eo ơi nhìn cái trailer thật là sợ quá đi >"< :((( phải rủ đứa nào cùng xem chứ xem 1 mình thì chịu. nhất định sẽ xem thử phim này, cơ mà nhất quyết không xem một mình :))))) mà phim ma thái kinh hơn cả ma nhật ý nhỉ? cứ bê bết =-=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 24-4-2013 13:12:13 | Chỉ xem của tác giả
đang băn khoăn k biết có nên down về k đây...cũng thuộc loại nhát gan nhưng mà đọc gt vs mấy cmt mà thấy có vẻ tò mò quá :(( mình sợ tóc già cũng vì 1 phần sợ có pha tóc thật mà chẳng may tóc thật ấy lại của :-sssssss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 24-4-2013 13:45:42 | Chỉ xem của tác giả
hàng đã vèeeeeeeeeeee {:406:}

cảm ơn subteam nhéeeeeeee <3

Ngày trước nge hung tin k đc khởi chiếu 3A.M ở rạp mà buồn mất mấy hôm {:39

Giờ thì câu về và trùm chăn xem film thôiiiiiiiiiiiiiiii {:436:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 24-4-2013 13:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Coi trailer là muốn down về xem ngay rồi. Thật là hấp dẫn quá đi.
Phim ma Thái luôn là một trong những lựa chọn hàng đầu khi mình muốn xem thứ gì đó rùng rợn {:262:}
Nhát chết mà vẫn ham hố coi phim ma, phim kinh dị là sao {:285:}
Cảm ơn sub team {:290:} mình thì có làm sub được cũng không dám làm sub phim ma vì chắc vừa sub vừa xỉu vì sợ {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 24-4-2013 14:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu nhìn cái trailer cứ như film hot ấy, nên mình mới ham hố nhảy vô,hờ hờ. Nhưng cũng có phần khoái coi film ma nữa. Coi xong rồi còn rủ rê mọi người coi chung nữa, keke. Mình thích 2 phần sau hơn,  nhất là phần cuối. Phần này vui nhộn nhất, mấy người đó thi nhau hù dọa nhau. Tuy kết thúc có hơi tàn nhẫn, nhưng mà cũng cho chúng ta bài học, cái gì cũng không nên làm quá, không thì hậu quả thật không thể gánh nổi. Câu chuyện thứ 2 là anh chàng này chết vì cảm tình với cô gái đã chết, khi mà không hiểu rõ chuyện đã xảy ra, thêm nữa là do không nghe lời bà kia dặn, tự chuốc họa vào thân, thật là khổ. Haiz. Còn cái đầu mình không có ấn tượng gì mấy, chẳng biết tại sao nữa. =.=' Thank ST, mong là sẽ được xem nhiều film giật gân hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 24-4-2013 14:50:29 | Chỉ xem của tác giả
dat878 gửi lúc 21-4-2013 23:09
Phải nói quá hay luôn

oh thì ra là zị hèn gì mình cứ tải bằn torrent zìa mà ko khi nào xem dc nên mình hỏi có thể tải dạng bình thường dc ko, tại có nhìu phim hay mà tải zìa ko koi dc gì hết nên xóa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 24-4-2013 14:52:26 | Chỉ xem của tác giả
pakichan gửi lúc 21-4-2013 22:28
mình ko bik cách down  phim tren kites.vn, có nhiều phim hay mà ko bik cách down zìa, mà dow ...

tại máy mình ko có phần mềm torrent nên mình down zìa nhưng koi ko dc, mình muốn kiếm đường link down dạng bình thường á, có nhìu phim hay wa mà down zìa koi ko dc là mình xóa hết rồi

Bình luận

b dùng phần mềm nào xem? có khi là do phần mềm của b đấy, dùng Media Player Classic đi, xem đc mọi loại , còn tải cài utorren dễ mà down nhanh :)  Đăng lúc 4-5-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 24-4-2013 15:31:57 | Chỉ xem của tác giả
coi trailer thì ớn lạnh cả người, đúng gê. Vào phim thì thấy chỉ có phần Tóc Giả là đúng chất phim ma
còn 2 phần kia thì quá nhảm, nhất là phần Tăng Ca, cứ vòng vòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 24-4-2013 15:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Đã down xong, chắc tối nay hú mama vs baba xem cùng . Chứ xem 1 mình sợ lắm

Tin ma là có thật, vì ba mẹ mình đều thấy ma hết rồi, có cả quỷ nữa

Riêng mình thì thấy hồn ông ngoại hiện về

Tối nay xem thử film thế nào, xem trailer cũng thấy ghê thật á, có cái đoạn con ma bò ra từ tủ lạnh làm liên tưởng đến drama horror nổi tiếng của Nhật là The Ring

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 24-4-2013 20:50:53 | Chỉ xem của tác giả
phần 3 ban đầu xem rất bình thường, kiểu rất vui vẻ hào hứng ý, cơ mà xong rồi mới thấy sợ từ đoạn nhân vật nữ nhặt đc giày của mình, cũng hơi đâu tim nhưng phim này à hỗn hợp nên yếu tố sợ k nhiều lắm
nhờ mấy bạn cm ở đây mới biết em ở đâu phần 3 là dân chuyển giới, chết cười
mọi ng xem điiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách