Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 23-4-2013 09:44:40 | Chỉ xem của tác giả
mình là bao nhát, bao sợ ma luôn, bữa bị bọn bạn rủ rê đi coi HD, cũng ham hố zô coi film ma, bọn nó chọn film này, coi xong mà đứa nào cũng kiu nhảm, ko hay, còn mình sợ muốn chết luôn T_T (nói chứ mình che mắt cũng gần hết nguyên film :)) ), mình thấy 2 chuyện đầu nội dung còn được, cái chuyện cuối cùng thấy vừa nhảm mà vừa hài :)), ta nói coi mà nó muốn điên luôn với cái chuyện thứ 3 :)), bày trò nhát ma qua lại riết ko biết ai ma ai người, ko biết ai chết rồi ai chưa luôn :)), mà thiệt cứ hù kiểu đó dễ chết thiệt hiccc, chết vì đứng tim cũng có ý chứ :(. Còn cái chuyện thứ 2 thì nó cũng hơi dị :)), cái thằng đúng dê xồm, cái xác mà cũng ko tha nữa, mà ta nói coi film ma mà cứ ngồi khen nhỏ cô dâu đẹp bà cố, công nhận dv nữ Thái đẹp ghê luôn :)). Nói chung mình thì ko bao giờ dám coi film ma rùi, nhất là coi 1 mình nữa nên ko down film đâu, có đều vẫn thanks ST nhiều nhiều <3 <3

Bình luận

ai xem phim ma quen rồi thì ko thấy hay. còn ai sợ thì vẫn sợ  Đăng lúc 23-4-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 23-4-2013 09:45:11 | Chỉ xem của tác giả
mong ngóng phim nè đã lâu hehe
bây giờ có thể thưởng thức rùi                                                                                                                
không biết nếu 3h sáng mình xem thì thế nào nhỉ ????? heheh

Bình luận

ko sợ đâu  Đăng lúc 23-4-2013 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 23-4-2013 09:53:11 | Chỉ xem của tác giả
ichigo_daifuku gửi lúc 25-3-2013 23:27
Tiếp tục xì pam kiếm 1 chỗ ...........
Hờ hờ
edit sau nhá nhá...

bạn này bình luận cụ tỉ dã man con ngan, đọc mà cứ như xem lại phim vậy :)
tối qua vừa ăn cơm vừa xem phim này, công nhận là thập cẩm
mình cứ down xong cũng chả nhớ cái phần giới thiệu, thấy phim kinh dị j mà ngay đầu phim đã có chết chóc, 1 phát chết 4,5 đứa luôn ý chứ. Mình đang nghĩ kiể như phải giữa giữa phim mới có ng chết ý
phần 1 thì giống phim kinh dị
phần 2 mới giai
phần 3 như phim hài
like.

Bình luận

like ;))  Đăng lúc 24-4-2013 06:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 23-4-2013 10:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch phim này
mặc dù mình rất sợ phim mà nhưng mà coi trailer thấy cũng hấp dẫn
down về xem thử đã
Không biết phim ma Thái thì như thế nào nữa
thank subteam nhiều nha{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 23-4-2013 11:11:17 | Chỉ xem của tác giả
đã down và đã xem, sợ muốn rụng nụ =))))))))))
Khuyến cáo các bạn có tiền sử bệnh tim không nên xem, chưa kể nhiều khi còn dẫn đến chứng mất ngủ dà lâu nữa đó
Quá sợ !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 23-4-2013 13:14:34 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái trailer xong rùng cả mình =((

nhưng mà vẫn muốn xem lắm, đang down rồi, sợ chưa dám xem, cứ down về để đấy, lúc nào tâm trí quả cảm thì mới dám lôi ra xem =)))))))
đúng là càng sợ thì càng muốn xem
dù sao vẫn thank subteam nhé ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 23-4-2013 14:37:52 | Chỉ xem của tác giả

xem xong 2 phần phim ko muốn xem tiếp phần 3. phim bị chia ra làm 3 phần làm cho mỗi phần kết thúc nhanh quá. tình tiết cũng ko nhiều.ko có những pha giật gân. phim ma làm mình sợ là phải bất thình lình xuất hiện, rung màn hình, chứ mức độ này thì ko sợ lắm. phim này xem 3D chắc mới sợ chứ xem thế này chả sợ mấy
cái anh trông xác ở phần 2 bệnh quá. Xác người chết mà cũng ấy đc. bó tay. nhưng công nhận là cô dâu xinh
dù sao cũng thankyu subteam <3

Bình luận

ôi đúng cái phần giật gân nhất lại ko muốn xem :))  Đăng lúc 23-4-2013 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 23-4-2013 17:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Hố hố down về ... {:427:}{:431:}
Tối nay tắt đèn rồi xem...Hí hí..{:425:}
Ngày xưa xem phim kinh di thái bị ám ảnh một thời gian dài...Nhưng giờ đỡ rồi, lại thấy thích ..!!@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 23-4-2013 19:34:27 | Chỉ xem của tác giả
thêm tiếp một bộ phim kinh dị của Thái cho vào bộ sưu tập. Không hiểu sao mỗi lần xem phim kinh dị của Thái mà mình lại thấy sợ hơn khi xem phim kinh dị của hàn hay nhật, đã vậy lại toàn ham hố xem vào đêm khuya nữa chứ{:404:} rồi lại tưởng tưởng lung tung.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 23-4-2013 20:19:21 | Chỉ xem của tác giả
eo ôi! down xong phải kiếm người coi cùng
ah! phần đầu sợ quá chừng luôn, phần hai còn từ từ
tới phần ba buồn cười nhưng vẫn có cảm giác rợn người!
phim ma công nhận quay khiến người xem hồi hộp thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách