Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 22-4-2013 20:26:29 | Chỉ xem của tác giả
Film này có chiếu rạp không các bạn? 3D xem rạp mới thú vị ah ><! Cơ mà thất trailor khá hấp dẫn đó xD! Đặc biệt là câu chuyện thứ hai, đang băn khoăn cậu bạn kia có phải biến thái vì gái đẹp ko :-ss!

Đợi xem xong mình edit sau nhé team :")

*************EDIT***********************

Đã phải bỏ dở film vì quá chán =___________= Phim nói thật là vô cùng nhạt nhẽo, ma chả ra ma, hài chả ra hài; tớ lướt qua đc hai phần đầu, còn p3 bó tay.com luôn :v

Phim sử dụng những yêu tố gây kinh dị quá cũ, thậm chí hiệu ứng cũng ko đc xuất sắc như những phim 2D khác; có lẽ là 3D nên cần phải xem 3D chăng :v????

Mình thấy thất vọng về film này, riêng mình film làm xấu hổ cho bộ mặt film kinh dị Thái =3=

Xin lỗi đến ST nếu bài viết của mình làm các bạn buồn, ko hài lòng, etc. Tự do ngôn luận mà, mình chỉ nói ra suy nghĩ của bản thân thôi :">

Bình luận

hum bữa xem trailer cũng hóng, đùng 1 phát nhà nước cấm chiếu. Chắc vì tất cả lý do bạn nói đấy =))  Đăng lúc 22-4-2013 10:10 PM
kinh dị quá hay sao hở hang hay vì gì thế bạn =))?  Đăng lúc 22-4-2013 09:23 PM
phim này VN mình cấm chiếu rồi nhé :D  Đăng lúc 22-4-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 22-4-2013 22:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc thôi mà thấy sởn gáy rồi.
Nhưng mà thôi cứ down về để đấy, để....... trưa một ngày đẹp trời nào đấy xem cho đỡ sợ.
Biết thế chưa đọc nội dung vội, tí ai dẫn mình đi tè đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 22-4-2013 22:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim kinh dị thì phải kể đến Thái, thật quá chuẩn luôn.
xem 1 mình mà muốn khóc luôn ý. ước j có ai xem cùng mình nhỉ.
Thêm tối nay mình ngủ 1 mình nữa thì mình coi như xong
huhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 22-4-2013 23:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim ma là phải để dành 12h xem. Xem xong không ngủ được thì thức xem bóng đá luôn =))
Xem bóng đá xong vẫn sợ không ngủ được thì kiếm phim xem tiếp đến sáng là đỡ phải ngủ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 22-4-2013 23:08:01 | Chỉ xem của tác giả
chiều nay mình vừa xem xong phim này
nói thật là chẳng hay j cả. mình xem ko thấy rùng rợn tí nào
phần đầu về tóc ma cũng ko đáng sợ như phim về Tóc ma ngày xưa của HQ
chắc phim này phải xem 3D mới thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 22-4-2013 23:45:58 | Chỉ xem của tác giả
cái thằng coi xác bệnh thế, xác chết mà cũng ...đc kinh quá đi mất{:154:} phim ma Thái sợ nhất máu me {:152:} nhưng phim này chấp nhận được về độ máu chảy , đợt trước coi ma thái toàn thắc mắc sao cứ phải cho kiểu máu me be bét mới là kinh dị,nhìn bẩn bẩn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 23-4-2013 06:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Vì 3 trong 1 nên mỗi phim cứ ngắn và kết thúc nhanh quá trời.
Mà coi vui nhất là phần thứ 3, riết không biết 2 e làm thêm chết từ lúc nào nữa, tại khúc e gái xuống cầu thang thoát hiểm sao lại thấy giày của mình trước rồi, thường chỉ có ma mới thấy đồ của mình sau khi chết rồi thôi. Nói chung phần thứ 3 hơi làm mình rối.
Lúc đầu coi phần 1 nghĩ sẽ sợ nhưng mà ma lần này ko có ghê lắm, mới đầu giật mình xíu nhưng sau mở mắt thẳng ra xem luôn
Phần 2 phải công nhận cô dâu đẹp, cũng hơi nghi nghi là cô ấy có vấn đề, và bạn coi xác đã bị lừa ngoạn mục
Hình như kết phim ma Thái có nguyên tắc là ko ai được sống hết thì phải

Bình luận

hèn gì thấy chạy ra cửa thoát hiểm rồi mà sao còn quay lại, thì ra là chết từ lúc đó r, tks bạn nha, mình hỉu r  Đăng lúc 23-4-2013 09:42 PM
xong rồi bắt đầu mới thấy mặt 2 cha sếp hiện ra, cái khúc mà cái e kia kêu chân đau ý:)) là do lúc chết chân bị trẹo rồi ấy:)) ngắm cái đoạn cuỗi là rõ à:))   Đăng lúc 23-4-2013 02:51 PM
2 e đó chết từ đầu phim cơ, từ cái khúc mà 2 cha kia chưa xuất hiện ấy, cái khúc 2 e về xong trêu ông bảo vệ rồi bị 2 cha trêu thế là chạy xuống cầu thang die   Đăng lúc 23-4-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 23-4-2013 08:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Ai chưa coi phim này, thì coi đi nhé. Đúng là kinh dị đó, hai phim đầu không hay lắm, nhưng phim cuối cùng thì ... mình mới coi tối hôm qua xong, kết quả là " cả đêm mất ngủ".
Thức dây lúc nửa đêm, nhìn đồng hồ tưởng gần sáng, hóa ra mơi có 2h sáng, liên tưởng tới bộ phim lúc 3h sáng, mà lạnh hết cả người.
Hai người bày trò nhát ma, cuối cùng lại gặp ma thật...
Phim hay, nhưng mình chắc từ giờ sẽ không coi phi ma nữa...{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 23-4-2013 09:04:11 | Chỉ xem của tác giả
người việt nam mà. Cái gì càng khuyến cáo không nên xem thì nhất định phải xem cho bằng được.
Nói vậy thui, chứ mình cũng là người yếu bóng vía lắm nhưng lại khoái coi phim ma, lâu lâu đổ mồ hôi cho nó khỏe (khỏi tập thể dục cũng đổ mồ hôi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 23-4-2013 09:30:11 | Chỉ xem của tác giả
mình sợ ma nhưng lại rất thích xem phim kinh dị {:149:} {:436:}
mà phim kinh dị của Thái Lan thì hay khỏi nói {:410:} {:410:}
lần trước rạp chiếu phim này mà mình không đi xem được tiếc kinh khủng lun
bây h phải down về xem mới được  {:447:} {:423:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao