Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Archkenzo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012-2013] NIKITA - Season 1 - 2 - 3 - 4 Completed

[Lấy địa chỉ]
1211#
Đăng lúc 7-1-2014 13:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mình mới down tập 6 về, cũng không nghĩ s4 kết thúc vội vã, vẻn vẹn 6 tập như vậy
Thấy các bạn cmt happy ending nhưng thật quá tiếc nuối khi phải chia tay chị từ đây .
Cảm ơn subteam 1000 lần vì đã mang Nikita đến với mình, theo đuổi ròng rã suốt 2 năm qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1212#
Đăng lúc 7-1-2014 20:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Sau 2 năm ròng rã thì cũng hết. Hơi hụt hẫng. Thích phim này lắm, thế nên cái kết này mình hơi buồn tẹo.
Maggie Q mấy tập sau cứ già hẳn đi rồi, chẳng như hồi ss1 nữa.
Thích giọng của mấy nhân vật trong phim, nhất là Alex.
1 nữ chính quyến rũ kiểu Á đông, 1 nữ chính khác hoang dã, hấp dẫn kiểu phương Tây, sự kết hợp này hoàn hảo thật.
Cơ mà thích Alex mập mập cơ, dễ thương ghê í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1213#
Đăng lúc 7-1-2014 22:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao phim lại kết thúc sớm vậy Biết ss4 là cuối nhưng k nghĩ chóng vánh đến như thế
Chưa dám coi đợi khi nào hết mới xem, thế mà...
Thồi mai mình lại phải down về vậy :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1214#
Đăng lúc 8-1-2014 00:13:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình theo dõi Nikita từ phần đầu tiên thích Maggi Q lắm lắm nhìn ST đề eo 6 END tự nhiên hụt hẫng cơ mà kết thúc film thật sự đẹp, chỉ tiếc cho anh Ryan dù biết nếu để anh Ryan sống sót thì kết thúc hoàn hảo quá cơ mà vẫn thấy tội anh ý quá đi huhu. Love ST because u bring awesome film to us <3 love u <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1215#
Đăng lúc 8-1-2014 02:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, cho lune hỏi mấy phần sau của Nikita có hay ko? Lune xem hết phần 1 rồi, xem đc vài ep của phần 2 thì thấy hơi nhàm 1 tẹo, ko biết mấy phần sau có gì hấp dẫn hơn ko vậy?
Nếu hay thì lune sẽ coi tiếp, coi như ủng hộ Maggie Q gốc Việt, hihi.
Mà thể loại này hao hao Alias nhỉ? Lune thì kết Alias lắm

Bình luận

uk :) hi vọng đc tiếp tuc đàm đạo vs Lune về bộ này :)  Đăng lúc 9-1-2014 03:15 AM
vậy để lune thu xếp time để xem tiếp, hình như hôi đấy luk xem ngang mấy ep đầu của ss 2. Giờ lune đang chiến Elementary, cũng hay phết ^^  Đăng lúc 8-1-2014 10:57 PM
với cả 4Ss thì cũng ko nhiều nhặng gì mà :)  Đăng lúc 8-1-2014 10:00 PM
hè hè, cá nhân mình thích fim này vì nó có kết hợp giữa hành động và tình cảm, yếu tố mà trc h lên movie hay bị khuyết 1 trong 2 :) nói chung mình thấy fim này đáng xem   Đăng lúc 8-1-2014 09:59 PM
vẫn hay hả bạn? lune xem thấy phim này hao hao Alias nhưng Alias hấp dẫn hơn nhiều á. Với lại giờ nhiều serie về Crime Mystery hay quá, ko có time mà xem hết ý ^^  Đăng lúc 8-1-2014 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1216#
Đăng lúc 8-1-2014 12:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có điều sau này tách Nikki và Alex ra nhiều quá, mỗi người 1 phân cảnh ít có bên nhau như ngày nào
Không biết Maggie và Lyndsy có xích mích không vì không thấy hình chụp chung nhiều trên instagram

Bình luận

công nhận, bả đóng sát thủ quá sức hay :)))  Đăng lúc 10-1-2014 03:40 PM
Hy vọng sang năm mới bả có đc vai chính trong serie mới, nhớ bả quá trời :)) Chưa có nữ sát thủ nào quyến rũ và dữ dằn như của chuỵ Mags :-*  Đăng lúc 9-1-2014 11:44 PM
mình thấy 2 ông bà vẫn thế:))) Mags vẫn tếu :))) mà từ tháng 12 r ko thấy Mags tweet gì nữa luôn :( ko rõ đi đâu r =.=  Đăng lúc 9-1-2014 03:18 AM
nghe bảo cái thời kỳ đầu ấy, năm2011 2 ac ngọt ngào kinh khủng, lúc đó fan sướng :))) h thì xong fim :)) cơ mà năm 2013 vừa r có đợt PV comic-con  Đăng lúc 9-1-2014 03:17 AM
Má Mags cũng chỉ follow mỗi mình Shane thôi :( Bởi phim chỉ là phim :(  Đăng lúc 9-1-2014 01:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1217#
Đăng lúc 8-1-2014 14:05:17 | Chỉ xem của tác giả
*ôm mặt khóc nức nở*

Tui đợi mãi mới tới được ngày SS4 chiếu mà bụp bụp bụp có vỏn vẹn 6 ep là sao :"<<<
Theo series suốt 2 năm, nói lâu cũng lâu, nhanh cũng thật nhanh, SS4 kết thúc sớm làm tui bất ngờ quá
Chỉ  buồn cái là Ryan lại không còn sống để chứng kiến ngày chiến thắng sau bao đấu tranh mòn mỏi. Phim này nhân vật nào tui cũng thích hết, kể cả Amanda!
Tập cuối cũng rất gay cấn hồi hộp  và hợp lý. HE hợp lí nhưng làm người xem tiếc nuối quá trời T_T

Tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1218#
Đăng lúc 8-1-2014 14:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất tuyệt vời, nhưng sao phần này có 06 tập đã end không biết! các phần trước toàn hơn 20 tập nên cứ trông đợi là phần này cũng thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1219#
Đăng lúc 8-1-2014 22:42:23 | Chỉ xem của tác giả
xem xong 22 tập phim rồi, và thấy tình tiết phim vẫn hay, nhưng mà công nhận là nội dung chính thì lại ko có gì lắm

vẫn chỉ là xoay quanh amanda và niki thôi

cuộc chiến này sẽ ko bao giờ có hồi kết

và mình thật hy vọng phim kết thúc ở ss3, nhưng mà cuối cùng vẫn ko thể giết đc amanda , và niki vẫn ko có đc 1 cuộc sống bình yên,

và cũng phải công nhận amanda quá giỏi, ko khéo chính bố của bà ấy tạo ra bà ấy của ngày hôm nay

1 con người đầu óc ko bình thường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1220#
Đăng lúc 9-1-2014 04:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim hồi hộp, hấp dẫn và hay nữa. Đáng tiếc season 4 chỉ có 6 tập là dứt điểm bộ phim Nikita. Có lẽ số khán giả xem ít quá, cho nên nhà sản xuất phim đã làm ngắn lại season 4 để chấm dứt phim này. Dù sao cũng đã được xem 1 bộ phim action dài tập hay. Cám ơn subteam đã bỏ nhiều thời gian để sub bộ phim tập này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách