Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012-2013] How I Met Your Mother - [Season 1 -> Season 9 Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
2231#
Đăng lúc 28-9-2014 00:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là How I met your mother season 1 đến season 9!!!! OMG!!! Sao bây giờ mới tìm ra thế này?????

Yêu subteam nhiều nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2232#
Đăng lúc 29-9-2014 23:49:29 | Chỉ xem của tác giả
I love this show!! It's one of the best sitcoms on the air and one of the best CBS shows!!! I disagree with the other comment - Barney is the best character. He's the funniest person on the show. I love how the entire ensemble has chemistry together!! It actually feels like they're friends in real life. And I don't think they need new writers, they just need to grow a little more. This show gets better with time. I laugh so hard with the show that my sides hurt every time I watch. I recommend this show to anyone that has a great sense of humor and wants to laugh until their sides hurt. I hope that this show has a long run on the air.

Bình luận

yet ?  Đăng lúc 25-10-2014 07:19 AM
puzzle pieces anyone missing is big loss and thanks uh...the director it does not happen  Đăng lúc 25-10-2014 07:16 AM
just start watching and truly agree w you on that "laughing till one side hurts" I love Barney too and yet again agree that he's not the best of them all. They actually fit to each other like   Đăng lúc 25-10-2014 07:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2233#
Đăng lúc 7-10-2014 21:25:53 | Chỉ xem của tác giả
một trong những sitcom của mỹ mà mình thấy hay nhất. Mặc dù hơi dài nhưng xem không bị chán, tình tiết luôn mới, độ bựa cũng vừa phải Chỉ tiêc phần cuối có cảm giác làm hơi vội, nhân vật bí ẩn suốt 8 seasons hiện ra chóng vánh và hơi ngỏ, nhưng có lẽ đây lại là cái kết tốt nhất cho tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2234#
Đăng lúc 8-10-2014 12:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự rất thích phim này Lil, Ted, Marshall, Robin và Barney
Barney: Wait for it .. và khi nào cũng huyền thoại, tay tán gái kinh điển, tự nhận là vua và mình cũng không ngờ là Bar giàu đến thế, season 9 mới tiết lộ ra Bar làm nghề gì -_- chờ đợi mòn mỏi
Ted: thì khỏi nói , chỉ thấy tội nghiệp cho 2 đứa con, ngồi nghe bố kể về chuyện bố đã gặp mẹ ntn từ season 1 tới season 9 mới nói ra -_-
Lil và Marshall là 1 coup mình rất thích: họ đáng yêu cực, cãi nhau cũng vui nữa
Robin: Canada, Bar khi nào cũm nói tại sao Canada lại là 1 nước mà trong khi đó Bar cũm có 1 phần dòng máu của Canada , xinh đẹp và rất ghét trẻ con -_-
Mình chỉ không thích cái kết của HIMYM Tại sao the mother lại chết vậy theo mình nghĩ từ season 1 đến season 9 xoay quanh cuộc tình giữa Robin và Tad, chia tay rồi lại quay lại
Mình coi đi coi lại nhiều lần rùi mà vẫn thấy hay
Thanks sub team nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2235#
Đăng lúc 14-10-2014 15:04:17 | Chỉ xem của tác giả
ht_pr0ductj0n gửi lúc 22-8-2014 10:25 AM
MÌnh cũng có suy nghĩ giống bạn. Vì cả 8 ss rưỡi Ted luôn ở trạng thái đi tìm 1 n ...

một bộ phim hay gắn với nhiều kỷ niệm nhưng kết thúc buồn, như chính thời niên thiếu của chúng ta vậy. Nhiều khi mình nhìn lại quãng thời gian đã qua, thấy người yêu cũ lấy vợ cũng zậy đó. Phim kết thúc cảm giác hụt hẫng là đương nhiên haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2236#
Đăng lúc 17-10-2014 09:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Lula gửi lúc 14-10-2014 03:04 PM
một bộ phim hay gắn với nhiều kỷ niệm nhưng kết thúc buồn, như chính thời niên thi ...

Biết vậy nhưng mình ko thích cái kêt mà vợ Ted mất sớm vậy.
Vì Ted mãi mới tìm được vậy mà để kết thúc như vậy.
Haizz. Tớ đang xem lại 9SS này lần thứ 5 or 6 j đó.
Cứ rảnh lại mở lên coi. thích nghe giọng Eng của mấy người này

Bình luận

à học tiếng anh qua bộ phim này rât hiệu quả đó nha, đặc biệt là ngữ điệu và native speech. hihi  Đăng lúc 17-10-2014 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2237#
Đăng lúc 18-10-2014 15:48:22 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim dự định đang làm một bản end hoàn toàn khác so với end cũ của Season 9. Bản này hình như sẽ ra ( hoặc đã ra ) trong tháng 10 này r` ý. Mình ko muốn spoil mọi ng về nội dung của 2 tập phim cuối này, nhưng mình đảm bảo là các bạn sẽ ko phải thất vọng đớn rớt hàm như 2 tập phim cuối ss9 vừa r` -.-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2238#
Đăng lúc 21-10-2014 15:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà
Giờ mình mới tìm ra đủ bộ full vietsub HIMYM, mừng rớt nước măt.
Rất cảm ơn subteam nhiều lắm lắm
À mà mình muốn hỏi là giờ mình muốn tải trọn bộ full film này và có engsub (bật/tắt đươc) để luyện nghe nói anh văn thì mình phải tìm ở đâu?
Giúp mình với.
Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2239#
Đăng lúc 24-10-2014 10:05:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi mấy bạn "ghét Ted" vì Ted ích kỷ???
Ted luôn là người hi sinh to lớn, yêu Robin nhưng không bao giờ nhảy ra giành giật, luôn mong Robin tìm được người mà cô yêu thương, chỉ đến bên cô an ủi khi bên cô không còn ai. Không nhờ anh nhường nhịn thì còn lâu Robin mới về tay Barney nhưng cuối cùng thì cặp này cũng chả ra thể thống gì.

Còn Robin thì sao, trẻ tuổi thích bay bổng, ám ảnh Barney suốt nhiều năm và khi cưới thì không cảm nhận được hạnh phúc cuối cùng chia tay. May là năm 50 tuổi, Ted mang kèn xanh tới nối lại tình xưa. Cô này mới chính là người ích kỷ, xấu tính nhưng lại may mắn vì luôn được Ted yêu thương.

Nhiều bạn fan Barney thì cũng xin đừng vì thế mà ghét Ted. Barney vì Robin thay đổi nhưng thực sự chỉ là bề ngoài thôi, khi chia tay Robin thì cũng chả còn ai để thể hiện nên ngay lập tức trở về làm tay chơi sát gái. Cái  duy nhất cứu rỗi cuộc đời anh chỉ là đứa con gái của cô 31. Chính là tình cha con mới thay đổi được tay chơi cool của mấy bạn. Barney không giử được Robin thì mắc mớ gì tới Ted?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2240#
Đăng lúc 26-10-2014 01:06:01 | Chỉ xem của tác giả
coi từ 2012 tới giờ tới mùa 9 mới thấy mặt The Mother,lúc đầu nhìn thấy không đẹp cho lắm nhưng qua diễn xuất của chị dần dần yêu thích lúc nào không hay.Tột độ là đến khi chị hát bài la vie en rose thật sự làm mình cảm động mong 2 người hạnh phúc bên nhau,nên cái kết thúc kia làm mình thấy quá phũ cũng hên là có kết thúc khác không là làm mình thấy như bị phản bội rùi.Bây giờ sictom chỉ còn TBBT bùn gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách