Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012 - 18+] Bel Ami - Trai lơ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-9-2012 12:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Hờ.... đã xem xong phim này...

Ngay từ đầu thấy chữ "18+" đã tò mò rồi, huống chi phim này lấy bối cảnh Paris thời quý tộc, thượng lưu... quần áo đẹp =]]

Download và xem vào lúc 11h khuya {:287:}

Không biết nói gì hơn. Những cảnh 18+ trong film mình không chú ý nhiều bằng nội dung sâu xa của nó...

Vì nghèo nên con người thời đó làm mọi giá để "lên đời", và tình yêu dường như chỉ là câu nói cửa miệng... tham vọng mới là tất cả. Cảm thấy vừa sợ, vừa tội cái xã hội thời bấy giờ... Mà thời nay người ta cũng gần giống hồi trước {:441:}

Người mà mình thấy tội nhất trong film là Clotilde. Cô ấy dường như chỉ muốn tìm được 1 tình yêu đích thực ở Georges và không đòi hỏi điều gì hơn ở anh. Nhưng có lẽ cô đã tìm sai đối tượng. Khi tham vọng của Georges còn lớn hơn nhiều so với tình cảm của anh dành cho cô {:285:}

Phim kết thúc mở với khung cảnh đám cưới của Georges -lần thứ 2, có vẻ như cái vòng tròn vì danh lợi khủng khiếp ấy sẽ lặp đi lặp lại mãi mà không có điểm dừng... Lại tiếp tục suy nghĩ .... {:288:}

Thanks subteam so muchhhhhh !!!!!! {:290:}

Bình luận

sooooo like bài viết của bạn ^^  Đăng lúc 20-12-2012 11:00 PM
like bài viết của bạn :)  Đăng lúc 30-10-2012 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-9-2012 21:27:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cũng tạm
tình tiết phim khá nhanh nên nhiều đoạn mình vẫn chưa nắm bắt được, còn nội dung cũng ko có gì mới mẻ.
3 NV nữ diễn tốt, còn nam chính thật sự mình thấy diễn chưa ổn, nói chung ko ấn tượng với bạn này lắm.
Trong 3 người phụ nữa của George thích nhất là NV của chị Thurman, 1 người phụ nữ thông minh, cá tính. Tự hỏi liệu người đàn bà đó có bao giờ yêu George chưa hay chỉ luôn lợi dụng anh cho những mục đích của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-9-2012 10:27:14 | Chỉ xem của tác giả
Một thể loại phim mà tôi rất thích xem. khía cạnh của cuộc sống, sự vươn lên, mỗi người có 1 cách khác nhau ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-9-2012 22:21:32 | Chỉ xem của tác giả
thích kristen và robert nữa.đẹp đôi.mong chờ ngày cả hai tái hợp trong một phim khác.

Bình luận

comt = tiếng Việt có dấu bạn nhé :)  Đăng lúc 28-9-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-9-2012 12:16:51 | Chỉ xem của tác giả
vốn fan Rob, mà phim này gắn mác 18+ có nên coi k nhỉ??
nghĩ lại thấy Rob lúc nào cũm đóng phim có cảnh nóng hết?
nhưng 1 diễn viên thật sự phải biết thử sức chứ
có nên coi k ta ơi?? Ai coi rùi cho em hỏi có cảnh nóng nhìu k nhệ??
k em coi nhà em thấy cảnh nóng nhìu quá là em chết lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-10-2012 19:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung film thì k có j đáng kể lắm, nhưng mình thấy Rob đóng k thuyết fuc lắm, các bạn đừng ném đá mình nhá :P, vì mình cứ cảm giác vẫn cái nét quen thuộc của Rob trong Chạng Vạng, k có j đột phá cả :-?, phim thì mình thấy xem hơi mệt, cái kết thúc cũng mở cũng làm mình thấy bùn bùn, kiểu cuộc đời sao mà bế tắc quá vậy :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 19-10-2012 13:54:05 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy Rob vẫn chưa thẻ thoát ra được hình ảnh a chàng ma cà rồng
cũng thật giống vs Dan chưa thoát ra đc hình ảnh của Harry
có thể vận may của  Rob chưa đến
cảm  ơn subteam đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-10-2012 13:57:57 | Chỉ xem của tác giả
SMILE4UFR gửi lúc 17-10-2012 19:54
Nội dung film thì k có j đáng kể lắm, nhưng mình thấy Rob đóng k thuyết fuc lắm, các  ...

có thể Rob vẫn chưa tìm đc kịch bản phim nào thực sự khiến a ấy vượt qua hình tượn trong Chạng vạng

Bình luận

cảm ơn bạn đã nhắc,mình mới vào rum chưa biết rõ.sẽ ko có lần sau,kekeke  Đăng lúc 19-10-2012 02:08 PM
comt ngắn dùng nút "bình luận" comt tại bài người đó nhé  Đăng lúc 19-10-2012 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-10-2012 17:40:25 | Chỉ xem của tác giả
{:298:}Nói chug film này nội dung nó cũng thực sự ko rõ về bất cứ 1 điều gì (mình nghĩ thế)
Nam nhân vật chính thì đúng là để thoát khỏi nghèo khổ có thể bất chấp mọi thủ đoạn, kể cả việc ăn nằm r` cưới hết ng này ng khác
Có ng cần tình yêu, có ng cần xác thịt, có ng cần tiền...
Mà cũng k sai, có lẽ a Robert chưa tìm đc vai diễn nào để tỏa sáng hay thoát khỏi vỏ bọc chàng ma cà rồng trong Twilight{:296:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-10-2012 01:34:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang down, không biết thế nào, xem trailer có vẻ cũng hấp dẫn các bạn nhỉ :D.

Bình luận

xin
Bạn đừng post bài 1 dòng nữa nhé.  Đăng lúc 24-10-2012 02:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách