Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [15+] Yes or No 2 / เยส ออร์ โนว์ 2 - Tina Supanart Jittaleela, Aom Sucharat Manaying ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
991#
Đăng lúc 2-9-2013 02:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin lỗi cho bộ phim và dàn diễn viên, mặc dù mình đã coi 2 phần phim này rồi nhưng mình chưa cảm nhận tình yêu của 2 bạn này trong phim cả.
Aom thì cô đúng là một diễn viên gạo cội, rất có tố chất và đã hoàn thành tốt vai diễn của mình (chắc chắn ai cũng đồng ý với mình về điều này đúng không) nhưng chỉ tiếc vấn đề là nằm ở bạn cùng diễn của cô ấy chính là Tina
Có thể là do Tina chưa có nhiều kinh nghiệm diễn xuất, cô ấy đóng khá gượng gạo, nhận xét về nhân vật của cô thì cô ấy dễ thương, tốt bụng, hiền hòa, chân thành nhưng về cảm xúc của cô ấy dành cho Pie thì mình thấy vẫn chưa đủ, trong cô ấy có vẻ hơi để ý thôi, thậm chí còn bị đuối hơn trong phần 2.
Mà cũng có thể do bởi mình đã rất mến mộ 1 cặp đồng tính nữ trong một bộ phim của Tây Ban Nha ( trích từ bộ phim nổi tiếng nhiều tập có tên là "Los Hambres de Paco" ) là chuyện tình giữa Pepa và Silvia, không biết các bạn đã coi chưa? Nhưng nếu ai mà đã coi bộ phim này rồi, bạn không thể phủ nhận tình yêu tuyệt vời, đầy sự hy sinh, lãng mạn mà họ dành cho nhau, đẹp đến nỗi khiến nhiều bạn hâm mộ khóc vì quá xúc cảm, dù là căp phụ nhưng vẫn trở thành cặp đôi chính trong trái tim mọi người. Đảm bảo rằng khi nhìn cách họ diễn y như họ là một cặp không thể tách rời, cách diễn đạt đến nỗi mình tưởng ngoài đời họ phải yêu say đắm lắm.

Giờ mình quay lại bộ phim Yes or No, dù gì thì Thái Lan mới làm bộ phim đồng tính nữ này đầu tiên? Đây hẳn cũng một thử thách mới mẻ cho dòng phim này của Thái Lan, nhưng chắc chắn là thành công rồi. Nhìn khắp 1 lượt biết bao nhiên fan đổ về ào ạt thế kia cơ mà lị. Liệu họ có xuất ra thêm phần 3 không, nhưng chắc là không vì mình cái kết thế kia là ổn rồi. Cám ơn subteam đã share cho mọi người 1 bộ phim nhẹ nhàng và dễ thương, nếu thật sự yêu ai đó hãy nói cho người đó biết không sau này đừng để mình phải hối hận nhé các bạn ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

992#
Đăng lúc 5-9-2013 08:24:02 | Chỉ xem của tác giả
TakoxNou gửi lúc 31-8-2013 23:33
Phần 2 thực ra cũng vẫn hay mà :'( Đúng là cái đoạn buồn lúc Kim và Pie có tí rung  ...

Hê hê hình như là tom á? Mình cũng không dám xác định được nữa T_T Cũng nhớ có lần ai đó bảo không phải là tom :'( Insta của Tina là @tinasuppanad còn của Aom là @aom_sushar ~ Cách đây 1 tuần Aom còn đăng cái poster film gì lên mình không nhớ rõ nữa xong còn ment Tina vào bảo really miss you nữa cơ :'( Huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

993#
Đăng lúc 23-9-2013 21:08:22 | Chỉ xem của tác giả
TakoxNou gửi lúc 5-9-2013 08:24
Hê hê hình như là tom á? Mình cũng không dám xác định được nữa T_T Cũng nhớ có ...

chời vơi @@  Klui - giám đốc Come On Sweet , nhà sản xuất Yes or no , mặc cái áo YON3 kìa
và theo tin tức phong vấn Tina và aom , cuối năm nay hoặc đầu năm sau hai bạn sẽ có dự án phim mới và sẽ đóng chung với nhau ...như vậy chắc có YON3 " forever together " thật rồi

S:Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

994#
Đăng lúc 7-10-2013 13:29:00 | Chỉ xem của tác giả
"...Với mong muốn đảm bảo chất lượng phim cho các bạn, Subteam đã nhờ bạn trans Thái, trans trực tiếp từ tiếng Thái. Vì thế khi xem phim, có thể các bạn sẽ thấy vài chỗ chuyển nghĩa không giống với sub Eng. "

Subteam nhiệt tình quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

995#
Đăng lúc 16-10-2013 01:45:20 | Chỉ xem của tác giả
sau khi coi phần 1 và 2 của phim mình rất thích cặp đôi này nên có lên trên youtube để tìm kiếm thông tin thì thấy video này
[Vietsub] Tina Jittaleela & Aom Sushar @ Woody Show 1/2
http://www.youtube.com/watch?v=OCQeyTPyY-A
trong chương trình này họ có để 1 đoạn giới thiệu về 2 nhân vật ở 5:15 ấy sub
mình thấy đoạn này không có trong phần 1 của phim
mà coi hình như là về 2 nhân vật thời học cấp 3 hay sao mà mình thấy cũng lạ vì trong phần 1 của phim thì 2 nhân vật mới gặp nhau lần đầu mà
sub có đọc được bình luận của mình thì kiếm giùm mình nhé
cảm ơn sub nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

996#
Đăng lúc 16-10-2013 22:47:37 | Chỉ xem của tác giả
em ko muốn spam bài viết nhưng vì miếng ăn nên phải làm thế =)) ko biết làm gì để có kites $ =)) nếu có nap card tải phim em xin sẵn sàng , khổ cái phải cmt hoặc onl thường xuyên mới dc , em lai dau co hay onl kites đâu chán kinh khủng , mỗi lần tải phim là phải ngồi chém thế này ...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -10 Thu lại Lý do
SơnBin89 -10 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

997#
Đăng lúc 16-10-2013 23:17:24 | Chỉ xem của tác giả
meomeovttt gửi lúc 16-10-2013 22:47
em ko muốn spam bài viết nhưng vì miếng ăn nên phải làm thế =)) ko biết làm gì để c ...

Vui lòng ko spam như thế này nha bạn.
Rule của diễn đàn là phải cm trên 3 dòng, nhưng bạn có thể thấy là trong khu của mình, có nhiều bạn chỉ spam 1 dòng nhưng mình vẫn để không xóa vì ít ra nó vẫn liên quan đến phim và bạn ấy chỉ spam có 1 lần. Mình biết các bạn cần Kite$ để down phim nên tụi mình đã cố du di cho các bạn 1-2 lần đầu.

Nhưng với những bài spam thế này, tụi mình buộc lòng phải xóa vì nó không hề liên quan đến phim.
Nếu còn tái diễn mình buộc lòng phải ban nick. Mong bạn chú ý hơn.
Thanks.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

998#
Đăng lúc 3-11-2013 12:49:02 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá...
nhưng nếu có phần 3 thì sẽ như thế nào nhỉ??
tiền hôn nhân hay hậu hôn nhân???như thế thì chắc sẽ có nhiều cảnh đáng xem lắm...
mà nếu vậy thì Kim sẽ mệt với Pie lắm đây :))

Bình luận

cuoi nam nay hoac đầu nam sau hai ng sẽ đóng phim chung có thể la YON3  Đăng lúc 4-11-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

999#
Đăng lúc 4-11-2013 13:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim về đề tài đồng tính nữ, thiệt kết 2 bạn Tina và bạn Aom, ngược đời mình xem phần 2 xong rồi mới mò tìm phần 1 để xem {:398:} Tình yêu nhẹ nhàng giữa 2 người phụ nữ, làm mình có cái nhìn khác về tình yêu đồng giới. Trong phần 2 có tức Kim thiệt, tự dưng làm cho Pie khóc à ( Nhưng sự xuất hiện của người thứ 3 cũng hay, làm cho cả 2 nhận rõ hơn tình yêu thật sự của mình là ở đâu{:418:}
Nghe nói bạn Tina ở ngoài đời cũng là Tomboy, hai bạn ấy phim giả tình thật thì hay nhỉ {:418:}

Bình luận

ừa là tomboy lun  Đăng lúc 4-11-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1000#
Đăng lúc 20-11-2013 21:49:15 | Chỉ xem của tác giả
mình dạo này bị nghiện phim Thái trầm trọng dù chả nhớ nổi tên diễn viên nào hết {:152:}
cảm ơn sub team nha.
phải trah thủ down về coi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách