Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Victorious - Victoria Justice (Update torrent SS1 - Vietsub Ep 11 End SS2

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-9-2013 23:22:44 | Chỉ xem của tác giả
hình như phim này cũng bi canced rồi đúng ko
lâu lắm rồi ko thấy có tin tức j
nv nữ trong phim này cũng rất xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-11-2013 14:47:57 | Chỉ xem của tác giả
Các phim Disney hay bị kiểu phải rất trong sáng và nhiều khi bị trong sáng quá . Nhưng phim nhà Nickleon này mính rất thích vì ngôn từ khá là tự nhiên ... Hê hê các sitcom mới cảu Disney ngày càng chán rồi, bây h chuyền sang bên này coi thì hài quá xá. Thật ra vì VN k mua bản quyền để phát sóng cáp thôi chứ Victorious siêu hay, thích Cat nhất hiu hiu... Cách diễn chết cả cười,xoắn hết cả ruột   Được cái phim cả dàn sao nữ ai cũng hát siêu hay ,thích quá thích quá thích quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 27-12-2013 16:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Hay, thực sự là một bộ phim không chỉ mang lại những trận cười vỡ bụng mà cuối cùng mỗi tập phim mang lại cho chúng ta một bài học :X . Tớ thích cậu rồi đấy, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 12-2-2014 18:13:13 | Chỉ xem của tác giả
noi ve cai gi nhi? noi ve cai gi nhi?noi ve cai gi nhi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 15-2-2014 10:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe bạn mình nói hài lắm hả???
hihihi mình chỉ thích phim do Kites sub thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-4-2014 09:11:03 | Chỉ xem của tác giả

Một bộ phim hay và có nhiều ý nghia, thank subteam đa mang đến những bộ phim hay cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 26-4-2014 00:48:58 | Chỉ xem của tác giả
đáng tiếc là mình biết series này khá trễ, link die khá nhiều, ss2 file fshare thiếu mất tập 8 9 10. series này rất hay, tự nhiên, và có gì đó rất nhân văn. Cá tính nhân vật ổn và vui nhộn, dàn diễn viên cũng rất đẹp trai xinh gái. Buồn một nỗi thớt bị drop vô thời hạn luôn rồi Hy vọng series này sẽ được tiếp tục vào một ngày ko xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-1-2015 10:52:02 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim này hay mang lại tiếng cười vui vẻ cho mình giúp mình xả stress. Và rút ra được nhiều bài học
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 25-5-2015 16:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim này Cat dễ thương nhất
Mấy bài nhạc trong phim siêu hay lun ^^
Hơi Bị thích ***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 19-7-2016 13:32:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem lại phim này của ariana grande thấy dễ thương và hồn nhiên quá chứ ko sexy như bây giờ
Chắc hồi đó chưa nổi tiếng nên ko nhiều người biết đến, tuy ko phải vai chính nhưng mình lại thích vai Cat nhất, ko thể ngờ là cô ấy lại trở thành một ngôi sao lớn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách