Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Thor - Thần Sấm (REMAKE - Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-7-2013 08:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Phải thú nhận rằng mình xem phim chỉ để ngắm anh Thor đẹp trai thôi =)):"> đẹp quá mức cần thiết :(
mặc dù thích cả loki nữa hi hi :">
Phim hoành tráng quá luôn :( cảnh cung điện thế giới anh thor :| đẹp :| huyền ảo :| lộng lẫy :| :( nói chung đẹp kinh khủng, chắc đây mới là phần mở đầu nên nội dung thực sự chưa có gì đặc sắc :D
Cảm ơn đội ngũ sub nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-7-2013 09:57:13 | Chỉ xem của tác giả
apple_angel_90 gửi lúc 17-10-2011 23:05
ha chờ mãi cũng thấy nhà mềnh tung chưởng " anh Sấm "
phim này xem ngoài rạp rồi ...

kí phim nì mình xem lại mấy lần rùi nha
vẫn thấy hay dã man
nhưng cứ thác mắc là cái hành tinh anh Thor ở với trái đất cách xa bao nhiêu và cái hành tinh e trai Thor rớt xuống có gần trái đất ko nhẩy ???????/
iu a Thor ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 5-8-2013 15:00:39 | Chỉ xem của tác giả
lúc trước có coi trên tivi rồi nhưng vì bị thích Natalie quá nên down về coi lại
Thor trong phim dễ thương hơn Thor trong truyện nhiều
nhưng mà cũng thắc mắc k biết chuyện tình củm 2 người sau này ra sao vì theo truyền thuyết thì Thor lấy nữ thần Sip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-8-2013 11:00:33 | Chỉ xem của tác giả
lúc anh Thor mới xuất hiên - lúc bước vào cung điện ý, chài ơi đẹp trai muốn nghẹt thở :3
phim này nội dung cũng tương đối, chắc mọi người thích chủ yếu vì Thor =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-8-2013 09:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim bom tấn đây này, hoành tráng kinh khủng. Phải công nhận cha già Ordin có sức mạnh siêu việt, ông ấy mới là thần, còn Tho chỉ là một người khỏe mạnh có chiếc búa vạn năng thôi. Bài học của Ordin day cho con mình giống nhứ của Phật vậy: Chiến thắng mãi ắt sẽ sinh kiêu căng..Có lẽ gốc rễ của mọi sức mạnh ở đời chính là tình yêu thương, mọi mâu thuaamx ở đời cũng xuất phất từ tình yêu thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-8-2013 09:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Khá thích phim Thor này hơn The Avengers
Phim có kỹ xảo đẹp mắt, tính giải trí cao
Thor 2 sắp ra rồi xem lại phần 1 ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-8-2013 20:01:20 | Chỉ xem của tác giả
Hôm này đi xem phim vs bạn xong thấy trailer Thor 2 hay hay. Cứ tưởng Thor có nhiều phần lắm rồi cơ, hỏi đứa bạn mới biết mới có 1 phần. Thế là quyết định về mần link down về xem. Xem xong mấy hôm nữa ra rạp xem Thor 2 là vừa đẹp, hý hý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-8-2013 16:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi phim chán dã man luôn ấy. Tớ ngồi xem tối qua mà còn lại 10phút cuối chưa buồn xem nốt, leo lên giường ngủ luôn cho đỡ chán.
Được cái chàng Thor đẹp trai ngộp thở luôn. Da trắng, mắt xanh và khuôn mặt vô cùng gợi cảm. Tớ thấy khuôn mặt đấy chẳng liên quan gì đến tính cách ương bướng ban đầu cả. Chỉ thấy cảm tình thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-9-2013 14:49:54 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói tháng 11 có Thor 2, mừng rơi nước mắt. Phần 1 coi đi coi lại không biết bao nhiêu lần vì hâm mộ bạn Thor đẹp trai, người đâu mà manly điên đảo luôn. Trong Avenger ít đất diễn, nên mình không ấn tượng vs Thor lắm. Mà không hiểu sao mọi người lại hâm mộ điên cuồng bạn Loki??? Hãy cho mình biết lý do, ngoài việc bạn diễn xuất rất đạt ra, có lý do gì để mọi người cuồng Loki đến vậy, thật là tò mò.
Mình thích nhân vật phụ là bạn gái chơi với Natalie xuất hiện đầu phim ấy, cái bạn bị lấy mất ipop hay mp3 ấy nhỉ, nhìn dễ thương kinh khủng, lại kute nữa. Natalie trong phim này nhìn giản dị quá, trông không long lanh như Thiên nga đen.

Bình luận

nhìn xuống dưới ↓  Đăng lúc 12-10-2013 05:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-10-2013 18:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Tại vì Thor thì chỉ có đẹp trai, mà Loki vừa đẹp, vừa có nội tâm rất phức tạp, đáng đồng cảm, sự thông minh, thậm chí là cả sự gian xảo nữa. Nhân vật phức tạp là vậy nhưng có người đã truyền tải đc đầy đủ những yếu tố đó - Tom Hiddleston. Anh không chỉ là một diễn viên giỏi mà còn là một quí ông Anh quốc lịch thiệp, dịu dàng, một con người đầy lạc quan, và tình yêu thương. Nên fan thích, thế thôi.

_chỉ là một con fangirl cuồng của Lố và Tôm_
  *tui dở văn quá à T-T*

Và cảm ơn sub team đã tìm bản HD Thor và sub hay vô cùng nha~~~ {:306:}
Thực ra đã coi chùa từ lâu rồi mà giờ mới mò vào cmt *chột dạ nhẹ-ing*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách