Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Thiên sơn mộ tuyết/ 千山暮雪

[Lấy địa chỉ]
2321#
Đăng lúc 6-7-2015 17:44:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
vì sau mình lại xem ko được vậy ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2322#
Đăng lúc 7-7-2015 13:24:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 14-9-2012 07:32 PM
Tập duyệt cho chương trình happy camp

Ko hiểu sao bina đăng hình với clip sau mình ko thấy gì hết vậy ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2323#
Đăng lúc 7-7-2015 21:50:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nemok gửi lúc 9-2-2015 12:13 AM
Mình trước giờ không để ý Lưu Khải Uy chút nào vì không thik Dương Mịch, nhưng xem ...

Mình đồng tình với bạn mình biết a khải uy lâu rồi nhưng ma ít xem phim của a lắm vai mạc thiệu khiêm rất là hợp với a khải uy a diễn rất hay lột tả được nhân vật. Mình cũng thích xem phim của a khải uy nhưng ngược lại mình ko thích vk của a,dương mịch từ cái nhìn đầu tiên.nhìn dương mịch y như tiểu thư.sang chảnh gjong nói cứng qua. Hát như em bé vậy ah. chỉnh sửa nhiều quá nhìn ko được tự nhiên.phim của dương mịch nghe nói nhiều nhưng mình cũng chưa từng xem tập nào. Nghe mọi người bàn tán xôn xao vì dĩnh nhi đóng chưa tới vai đồng tuyết.mình thấy cũng đúng nhưng mà mình cũng ko ghét chi ấy lần đầu xem chi ấy diễn là thấy thích rồi.mình thích nhất mái tóc của chị ấy. mình thấy cặp này đẹp đôi đó chứ. Nhung tiếc là bông đã co chủ rồi.

Bình luận

đồng quan điểm, bắt tay một cái, mình chỉ thích Uy ko thích Mịch!  Đăng lúc 10-7-2015 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2324#
Đăng lúc 10-7-2015 23:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều bạn giống mình thế! Ban đầu vì mình ko thích Mịch (diễn đơ quá xá!) nên ko có thiện cảm với Uy luôn. Cảm thấy ảnh có phần dựa hơi vợ, cứ tưởng ảnh đóng phim cũng bình thường thôi. Sau đó, ko biết từ ai, nghe giang hồ đồn phim Thiên Sơn Mộ Tuyết rất hay, đặc biệt Uy đóng rất đạt. Mình vốn thích kiểu nhân vật "cầm thú" Mạc Thiệu Khiêm (anh ấy rất kích thích nha) nên cũng miễn cưỡng xem thử... Không ngờ lọt hố, mê mệt với Uy gia luôn. Ở đâu ra mà đóng hay dữ thần vậy nè. Ánh mắt rất chi là ám ảnh. Yêu MTK của Uy nhiều, nhiều, nhiều lắm. Một trong những bộ phim hiếm hoi mà mình xem xong bị ám ảnh cả tuần lễ. Từ đó mới phát hiện truyện ngược có sức hấp dẫn lớn đến vậy (trước giờ chỉ thích cái gì ngọt ngào nhẹ nhàng thôi, nhẹ quá nên lại dễ quên!). Sau này xem thử vài phim khác của Uy gia nhưng chưa có vai diễn nào vượt qua được "cầm thú" Mạc Thiệu Khiêm cả!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Sury + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2325#
Đăng lúc 24-7-2015 23:21:43 | Chỉ xem của tác giả
các bạn cho mình hỏi là sao ko còn thấy được link download film này vậy, ổ cứng của mình bị hư rồi, nên mình định vào down lại mà ko có thấy link đâu cả. Thanks

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nhiều lắm nha  Đăng lúc 29-7-2015 10:23 AM
Mở rồi đó bạn! Bạn lấy link ở page1 nhé!  Đăng lúc 29-7-2015 07:39 AM
Mình sẽ post link lại sớm cho bạn nhé! Không quá 24g đâu ^^  Đăng lúc 29-7-2015 07:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2326#
Đăng lúc 19-11-2015 16:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mình mới được xem bộ phim này. Không biết đã bao lâu mới được coi một bộ hay thế này.
Mình chưa đọc truyện chỉ vô tình search phim chuyển thể ngôn tình hay thì thấy tên phim nên vào xem. Không ngờ nó thật sự rất hay.

Không còn kiểu phim gặp nhau như định mệnh, yêu nhau rồi tranh cãi hay có người thứ ba xuất hiện rồi kết hôn. Bộ phim này đã đi ngược với quy luật vốn có của các phim nên nó đặc biệt hay.

Đầu tiên là sự chiếm đoạt, tình yêu ngược đãi, yêu hay không yêu, hận hay không hận.
MTK đã yêu đến mức muốn buông tha nhưng không thể buông tha, hận nhưng không thể trả thù, dù biết trong lòng cô gái đó không hề có mình, nhưng vẫn chiếm đoạt nhưng vẫn yêu đến mức chỉ muốn cùng xuống địa ngục với cô ấy.
Dù biết trước mặt mình ĐT chỉ giả vờ nũng nịu, chỉ già vờ dịu dàng nhưng MTK vẫn yêu, vẫn không nỡ trả thù cô gái ấy, vì anh biết cô ấy chẳng có tội tình gì cả.

Đổng Tuyết thì yêu cũng không biết là yêu, sự ám ảnh đối với người đàn ông này đã quá lớn. Sự sợ hãi đã chiếm trọn trái tim khiến cô ấy chẳng thể nhận ra mình yêu hay không yêu người đàn ông đã chiếm đoạt quãng thời gian 3 năm của mình.

Thật sự một bố phim quá hay, đây mới chính là ngôn tình mà mình thích đọc. Còn có những bộ truyện kiểu chiếm đoạt và ngược đãi thế này không biết bao giờ mới được lên phim

Có bạn nào biết kiểu phim thế này nữa không? Mình chán xem kiểu lãng mạn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2327#
Đăng lúc 22-3-2016 16:05:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hơi nặng nề nhưng quá thích anh Lưu Khải Uy cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2328#
Đăng lúc 22-3-2016 16:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nữ chính đóng quá tệ là tệ luôn. Mặt mũi béo ú. ĐÓng không biểu cảm gì luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2329#
Đăng lúc 3-4-2016 14:36:49 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Khải Uy đóng vai này nhìn tàn nhẫn, lạnh lùng. Những cách diễn đạt rất tốt. Nữ chính hơi mập chút hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2330#
Đăng lúc 18-10-2016 10:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách