Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Thiên sơn mộ tuyết/ 千山暮雪

[Lấy địa chỉ]
2271#
Đăng lúc 25-12-2013 17:30:42 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi cho mình xin lick down đc ko, mình ko thấy link đâu cả
mà bên kites toàn ko biết để link ở topic nào nữa

Bình luận

thanks bạn  Đăng lúc 3-1-2014 12:45 PM
bạn nên xem link ol trên utube á!  Đăng lúc 2-1-2014 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2272#
Đăng lúc 26-12-2013 16:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Bứt rứt không yên. xem xong đc vài hôm rồi mà bứt rứt quá. không biết tìm ai để giải tỏa. xem đến kết cục mới thấy quá là  3 chấm ấy. ước là sẽ có phần 2. chứ thế này hôm nào mình cũng suy nghĩ đến 2 người họ. đến cái kết trong mini series. cái bà mẹ kế này. đã cho họ được ở bên nhau thì hãy cho chọn vẹn đi. mình rất thích mấy chuyện kiểu ngược tâm như vầy. nhưng mà trước lúc xem đã tìm hiểu qua thấy bảo có cái mini seri HE.nhưng đâu có ngờ nó lại lửng lơ như vậy aaaaaa

Bình luận

thì ra là vậy. đâu có dám đọc chuyện đâu. huhu. sao BK lại nthe.tiếc thật.phải bay đi đọc ngoại chuyện thôi. mà có anh Uy có vẻ rất duyên với chuyện mẹ kế:(((   Đăng lúc 26-12-2013 08:27 PM
oan uổng cho mẹ kế rồi , nếu trong mini series của phim mà chịu làm theo ngoại truyện của tiểu thuyết thì sẽ có HE ngọt ko thể tả luôn , tiếc lắm :( .  Đăng lúc 26-12-2013 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2273#
Đăng lúc 26-12-2013 18:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình có up phim này lên utube full HD rồi
bạn nào chưa xem hay xem rồi mún xem lại thì vào nhé

Playlist: http://www.youtube.com/playlist? ... GYTISZD3BAHb7fKXuM8

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2274#
Đăng lúc 26-12-2013 20:46:17 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi là link phim đâu rồi zợ,đang theo dõi dở mà sau nâng cập đột nhiên bị zợ,đến đoạn hay bị cắt kiểu này cú ghê,ad hoặc mod trả lời hộ mình phát được k..
chứ đến đoạn hay rồi mà mình lại k thích xem onl

Bình luận

bạn nên xem link online trên utube, bạn ở trên có up đó bạn!  Đăng lúc 2-1-2014 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2275#
Đăng lúc 31-12-2013 19:19:34 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết bộ này,mình chưa đọc truyện gốc,đọc tóm tắt rồi xem phim thôi
Về phần Lưu Khải Uy,không có giề để bàn
Mình không thích Dĩnh Nhi trong vai này,nó thiếu cái gì đó mà theo mình Dĩnh Nhi diễn chưa tới,nhiều khúc hơi đơ,trợn tròng mắt,nói lắp bắp,vai không thuyết phục lắm
Mình thích vai của dì Lưu Tuyết Hoa,nhẹ nhưng ấn tượng
Phim không quá xuất sắc,khi xem đừng quá kì vọng sẽ hài lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2276#
Đăng lúc 1-1-2014 00:30:59 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi down ở đâu vậy? hic tìm mãi mà k thấy link down nghe nói phim hay vào mò xem mà lại tìm thấy link (

Bình luận

các bạn nên xem link online trên utube nhé, bạn ở trên có up full playlist kìa!  Đăng lúc 2-1-2014 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2277#
Đăng lúc 3-1-2014 18:56:03 | Chỉ xem của tác giả
Lại một sad ending nữa , dù biết là cũng hok hẳn là Sad Ending nhưng mà lòng mình vẫn buồn dai dứt , mình chưa đọc tiểu thuyết nên cũng ko biết có phải đây là một kết thúc giống trong tiểu thuyết ko , nhưng mình vẫn thấy rằng nên cho họ 1 Happy Ending , vì ai cũng đau khổ hết cả rồi , từ đầu phim , nổi đau dằn dặt từ lí trí đến thể xác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2278#
Đăng lúc 3-1-2014 19:00:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim từ năm 2009 tới giờ mình mới coi , hơi lạc hậu tí ^^
Khi xem phim tim mình có cảm nhác nhói đau với tình yêu mà Âu Thần dành cho Hạ Mạc , có lẽ vì một phần mình là fan của Âu Thần
Khi mình xem đến tập 10 mình đã ko thể chịu nổi nữa và quyết định đi đọc cmm để xem coi là kết thúc ra sao , và cuối cùng là Âu thần thành vời Hạ Mạc , mình rất vui
Âu thần đã hi sinh quá nhiều cho Hạ Mạc , ko kể cả tính mạng . Mặc dù Lạc Hy cũng vậy , nhưng cái hi sinh của Âu Thần là hi sinh hết mình , còn của Hạ Mạc như 1 kiểu phải để lại nổi đau cho Hạ Mạc
Quyết định sao này có con phải đặt tên là Âu Thần hahahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2279#
Đăng lúc 3-1-2014 20:40:08 | Chỉ xem của tác giả
tui mà biết các bạn bàn luận về cái link down nhiều như này tui đã bớt vật vã hơn TT...TT
đi kiếm cái link mà chết luôn
coi online máy lòi quá giật cà tửng tội nghiệp U..U
trúng máy cảnh hôn nhau cứ dừng lại hí hí
cơ mà nghe nói bản utube đó là cut à???

Bình luận

uầy vâng :)) tks ạ :))  Đăng lúc 4-1-2014 11:25 AM
đầy đủ ko bị cut nha bạn : http://www.youtube.com/playlist?list=PLhvdJCOZjEGw6QGYTISZD3BAHb7fKXuM8  Đăng lúc 3-1-2014 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2280#
Đăng lúc 4-1-2014 12:03:53 | Chỉ xem của tác giả
phim  này anh Lưu Khải Uy đóng quá hay luôn, diễn tả được nội tâm giằng xé giữa yêu và hận của nhân vật. anh rất yêu chị nữ chính nhưng anh vẫn phân vân rất nhiều giữa mối thù giết cha của mình. anh không biết phải làm sao, không biết có nên buông bỏ thù hận để giữ lấy tình yêu của mình không hay triệt để bỏ tình yêu của mình để có thể thanh thản với thù hận của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách