Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Law of Attraction/ Định Luật Hấp Dẫn/ 万有引力 - Văn Chương, Bạch Bách Hà - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 7-1-2014 20:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là chuyện của cặp đầu tiên và ám ảnh với cặp thứ 3
Được mỗi cái chuyện đầu tiên ngọt ngào và nhẹ nhàng, còn đúng là sức hút kì lạ nữa. Nếu không có cái máy hỏng, nếu không có chuyến bay lỡ thì đúng là không biết còn mấy năm kéo dài sau 3 năm nữa. Định mệnh đúng là kì lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-1-2014 22:16:22 | Chỉ xem của tác giả
thấy pic của phim có vẻ vui nhộn và hài hước...down về xem thử...k hẳn là hài hước mà bộ phim với 4 mối tính phản ánh đầy đủ hỷ, nộ, ái, ốmỗi chuyện tình lại mang 1 ấn tượng cũng như nội dung sâu lắng khác nhau...mình kết sự hài hước trong đôi vợ chồng muốn có con...thích sự sâu lắng trong chuyện tình cuối cùngcó gì đấy cảm thấy lạ và anh ý luôn ở bên chị khắp mọi nơi...cùng c vượt qua tất cảthêm nhiều cung bậc của tình yêu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-1-2014 20:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cặp đôi 33 ngày thất tình ghê diễn xuất ăn ý, cốt truyện khá hay Sẽ có một ngày em quen được anh.
Sẽ có một ngày anh nhận ra em vẫn luôn dõi theo anh.
Hayyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-1-2014 21:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Hehe thích nhất là câu chuyện của cặp đầu tiên.
Thích chị này từ phim đóng cùng Bành Vu Yến.
Xinh đẹp mà diễn xuất cũng hay nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 9-1-2014 03:47:00 | Chỉ xem của tác giả
Thích Bạch Bách Hà từ khi xem "Love is not blind" rồi mới đây "The stolen years", ban đầu nhìn gương mặt dv mình cứ nghĩ "sao gương mặt dv gì mà vô hồn, chả có cảm xúc gì cả", nhưng càng xem càng thấy ấn tượng với mỗi cách biểu lộ cảm xúc rất sâu sắc trên gương mặt Bách Hà.
Thích nhất câu truyện thứ 3 và thứ 4, tình yêu và lòng vị tha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-1-2014 14:25:16 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt! ^^ phim có vẻ hay đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-1-2014 20:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cặp đôi của 33 ngày thất tình  kìa Thích quá đi
Nhìn ông chương buồn cười quá đi thôi.
Kì vọng đây là 1 bộ phim hay, đọc nội dung đã thấy rất ý nghĩa rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-1-2014 10:07:37 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình rất thích thể loại này nha , mà thích luôn cả diên viên nữa... hay quá xa ủng hộ nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 10-1-2014 17:20:57 | Chỉ xem của tác giả
xem cả phim thích mỗi đôi đầu, đúng kiểu định mệnh. mấy đôi sau chả thích lắm, nhất là đôi số hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 10-1-2014 17:55:14 | Chỉ xem của tác giả
Vì thích cặp đôi Văn Chương ~ Bạch Bách Hà nhất nên có vẻ mình cũng ưu ái và thích câu chuyện số 1 nhất trong số 4 câu chuyện Cốt truyện rất dễ thương
Các câu chuyện còn lại cũng khá thú vị, khá thích câu chuyện mà Mạc Văn Uý đóng nữa

Bình luận

Bạn nào biết bài hát cuối phim có thể cho mình biết tựa đc ko v mình search hoài ko thấy... T^T  Đăng lúc 30-1-2014 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách