Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Terra Nova - Siêu Bão Ep12&13 Completed - Season 2 Canceled

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 30-9-2011 07:53:49 | Chỉ xem của tác giả
kenmckenzie gửi lúc 29-9-2011 00:59
hehe subteam nhà mình hơi chậm rùi, mình xem tập đầu phim này có việt sub rùi
kiểu nà ...

Chậm hay sớm không quan trọng ,cái chính là chất lượng thui mà

2 trang web làm 2 loại sub khác nhau mà không nên so sánh như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 30-9-2011 08:52:06 | Chỉ xem của tác giả
sangthu1396 gửi lúc 30-9-2011 07:31
Hic, bản này nặng quá các bạn ơi! Hi! Mình không muốn xem xong là delete đi ngay.

Đàn ...

Là do Ep01 dài những 1 tiếng 30 phút nên nó mới nặng như vậy bạn à, chứ không phải là do bọn mình Encode nó ra nặng vậy đâu. Các Ep sau dài 45 phút thì dung lượng sẽ chỉ bằng 1/2 thôi. Bọn mình không làm bản SD đâu vì chất lượng kém và tốn thời gian nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 30-9-2011 08:56:05 | Chỉ xem của tác giả
chiaki` gửi lúc 11-9-2011 01:44
Link Torrent
-------------------------*******-------------------------
Ep01:

hay quá đã bắt đầu có phim rồi :X phim dài nhỉ 1h30' như phim chiếu rạp ý xem thế này mới thích chứ
tks KST{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-9-2011 09:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt quá. {:167:}Đã có phim rùi. Mình đang down phim về.
Mong chờ phim này từ lâu rùi. Ủng hộ subteam nhiệt tình {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 30-9-2011 09:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Ặc Ặc, tập đầu có khác >>> 1h30' >>> 1.6GB >>> em đi dọn ổ để down film đây cả nhà ạ. Dạo này máy em toàn phim truyền hình Mỹ, phải cái tội là xem xong lại muốn xem lại, chả muốn remove đi tẹo nào cả. Mà phim nào mới ra cũng hay, em bít phải làm thế nào bây giờ, huhu :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-9-2011 09:21:02 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ụng hộ nhiệt tình ST thực hiện dự án film này.............................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 30-9-2011 09:30:28 | Chỉ xem của tác giả
theveronicar gửi lúc 30-9-2011 06:35
có thể đúng như bạn nói film vẫn còn thiếu sót nhưng thế này nhé,nếu chúng ta tha ...

vấn đề mình nói là cách liên lạc 85 triệu năm trước về cho năm 2149 (bạn có nghe cái câu trong phim nói 1 đi không trở lại ) thì làm sao có thể liên lạc được với tương lai,trừ khi có người trở về gởi thông tin cho tương lai mới biết cần cung cấp những gì cho nên mới cần súng hạng nặng đề phòng trường hợp quên nói tập 2 sẽ ra vào ngày 3/10 bên mỹ tức 4/10 bên VN có sub vào ngày 7/10 tập 2 khá hấp dẫn 1 đàn khủng long tấn công terra nova loại ăn thịt cở vừa

khủng long da chúng khá dầy súng máy không phải là cách giải quyết chúng nếu bạn đụng 1 đàn tyranosarus bạn sẽ nghĩ sao ? có khi còn đụng phải 3 con Giganotosaurus ,tệ hơn cả Spinosaurus 1 cú táp của nó 1 người thường đứt làm đôi nó cực kì nhanh nhẹn

nếu nói là biến mất thì không hẳn 85 triệu năm là cả 1 quảng thời gian rất dài,có 2 lập luận mình đưa ra
1/ những cư dân terra nova chạm chán với alien và di cư đến hành tinh mới tránh thiên thạch va vào trái đất
2/ họ biết thời điểm thiên thạch va vào trái đất nghiên cứu công nghệ của alien để lại bằng những hình vẽ và tìm được nơi cư trú mới trong vũ trụ

phim trên KST á ? mình chỉ mới luyện bộ HISTORY CHANNEL: ANCIENT ALIENS SERIES  mới sang chương 2 sơ sơ có 30GB dung lượng càng xem mỉnh càng thấy tác động của alien lên con người quá sức tưởng tượng càng ngày mình càng thấy con người bị mất rất nhiều giai đoạn tiến hóa trong quá khứ bị alien chi phối về suy nghĩ lẫn hành động về mọi mặt từ đạo giáo đến các truyền thuyết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-9-2011 09:58:12 | Chỉ xem của tác giả
NoctisLucis gửi lúc 30-9-2011 09:30
vấn đề mình nói là cách liên lạc 85 triệu năm trước về cho năm 2149 (bạn có nghe  ...

à k,ý t là nếu truyền thông tin dạng liên lạc thì chắc là dc vì dạng này nó không như người và máy móc,t k biết nói tnao vì đây hoàn toàn là film viễn tưởng mà,cái j chả có thể xảy ra,vũ khí hạng nặng thì có,kiểu súng chống tăng hay súng máy,rocket là dc,bạn nói cả tank thì chắc hơi khó :))
mà cái loại bạo chúa hình như k đi săn thành đoàn đâu(tất nhiên là chả ai biết dc đúng k,theo nghiên cứu thôi),uh` là quên mất mấy cái loại khủng long ăn thịt cỡ vừa đi thành đoàn,nhưng hình như chúng chỉ săn mồi khi đói thôi,với cả cũng sợ lửa nữa,loài người cũng có các biện pháp tự bảo vệ khác nữa chứ,dù gì thì chúng cũng chỉ là dã thú,chỉ đói lên thì làm loạn chứ k thông minh lắm,nhưng dù sao sống thành 1 nhóm lơn như thế nguy cơ bị để ý là rất lớn.
đúng là serie đấy đấy,dạo này bận quá chả xem dc,nói thật t cũng nghiêng về giả thiết này hơn,ngay cả thuyết tha sinh nữa,có cả 1 bộ phim về người bất tử đấy,nói về 1 người tự nhận mình sống từ thời cổ đại,chính a ta là chúa,hay lắm mà t quên tên rồi.
à quên chứ chúng ta về ngay trái đất mà,nên những chuyện như có khủng long hay j j trên đấy chắc cũng biết,hix,đã dc xem tập 1 đâu,chả ai seed mà down cả,tối down rồi xem.thích mấy film kiểu này.với cả cái giả thuyết thứ 2 nữa,t thấy hơi buồn cười với kịch bản vì nếu đã đạt đến trình độ thế này thì chắc chả cần quay về quá khứ 1 cách khó khăn như thế này nữa,cứ tìm 1 hành tinh nào đấy rồi cải tạo di cư lên là xong :)) vẫn dùng mấy cái súng cổ lỗ sĩ từ mấy trăm năm trước,đáng nhẹ phải có vài khẩu lazer vừa nhẹ vừa khỏe bắn phát chết con khủng long chứ :)) =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 30-9-2011 10:50:48 | Chỉ xem của tác giả
phim này giống như 1 giấc mơ của 1 người thích phiêu lưu thôi nên ko có gì là ko thể, đừng bắt lỗi kịch bản quá làm gì( miến là nó ko quá vô lý)-làm phim mất hay, nên chú ý đến diễn xuất của diễn viên với cảnh quay hoành tráng+pha hành động là đc rồi=>giải trí và mãn nhãn người xem :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-9-2011 10:54:14 | Chỉ xem của tác giả
final_memory gửi lúc 30-9-2011 08:52
Là do Ep01 dài những 1 tiếng 30 phút nên nó mới nặng như vậy bạn à, chứ không phải ...

Vậy hả bạn? Cám ơn bạn nhé! Vậy mình phải dọn bớt ổ cái đã.

Không còn cách nào khác là phải  "đào" thôi!

HI hi! Thanks subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách