Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Terra Nova - Siêu Bão Ep12&13 Completed - Season 2 Canceled

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 01:08:49 | Chỉ xem của tác giả
kenmckenzie gửi lúc 29-9-2011 00:59
hehe subteam nhà mình hơi chậm rùi, mình xem tập đầu phim này có việt sub rùi
kiểu nà ...

Đó là phụ đề rời softsub, bọn mình làm hardsub lâu hơn bạn ạ. Nhắc nhở không hối sub nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-9-2011 12:37:12 | Chỉ xem của tác giả
uầy uầy đã coming soon rồi  
nội dung nghe hấp dẫn mờ lại là thể loại m` thik nữa chứ {:308:}
thanks st nhìu .................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-9-2011 12:48:39 | Chỉ xem của tác giả
mới xem thử trailer thấy cái đám quay trở lại thời đó không có đầu óc suy nghĩ đã biết có khủng long vẫn không tạo khu vực an toàn cũng không,dạy cho dân chúng cách ứng phó các tình huống,tệ hơn cả con người không hiểu rõ tầm quan trọng của việc quay về quá khứ tìm vùng đất mới,đó không phải là cách giải quyết điều,cần thiết thay đỗi cách suy nghĩ của con người từ quá khứ,thay đỗi về suy nghĩ của con người về môi trường và cuộc sống,quá khứ thay đỗi thì tương lai cũng thay đỗi

không có quá khứ thì không có tương lai,quá khứ thay đỗi tốt thì tương lai sẽ tốt đẹp hơn

có 1 số điều hơi vô lý trong phim,nếu nói chuyến đi 1 đi không trở lại làm sao người ở 85 triệu năm trước lại có thể liên lạc báo cáo tình hình cho năm 2149,và trao đỗi thông tin qua lại

hệ thống phòng thủ quá mỏng nếu bị 1 đàn khủng long ăn thịt cở vừa tấn công bảo đảm hoàn bất lực trước chúng,cũng không có xe tank hổ trợ thất thủ chỉ là chuyện sớm muộn

hình trong terra nova có cả bí mật về người ngoài hành tin đã từng tồn tại trên trái đất giống như kim tự tháp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 29-9-2011 17:54:18 | Chỉ xem của tác giả
kenmckenzie gửi lúc 29-9-2011 00:59
hehe subteam nhà mình hơi chậm rùi, mình xem tập đầu phim này có việt sub rùi
kiểu nà ...

hehe,Ra trước chắc gì đã hay bằng ,chậm 1 ngày mà hay hơn thì vẫn chờ chậm hơn :))
chờ đợi hồi hộp :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 29-9-2011 23:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Đán xem ghê, không hỉu sao máy rất khoái thể loại viễn tưởng
Đang vi vu thất phim nì và phim HỘI PHÙ THỦY KSTE nha mình làm mà mừng chảy nướt mắt
Thanks subteam {:112:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-9-2011 23:43:15 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah
coming soon!
hóng hớt phim thui, mong chờ thể loại phim viễn tưởng
đang theo dõi cả bộ supernatural mí cả scretcỉcle
mong chờ để xem cả phim này nữa
trái đất nguyên thủy chắc cảnh phải hoành tráng lắm nhỉ{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-9-2011 23:44:34 | Chỉ xem của tác giả
ngay cái tên đạo diễn là thấy bảo chứng
mình cũng rất thích các bộ phim vượt dòng thời gian
ủng hộ project này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-9-2011 05:38:39 | Chỉ xem của tác giả
hảo phim - Ep1 đã có mặt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-9-2011 06:35:43 | Chỉ xem của tác giả
NoctisLucis gửi lúc 29-9-2011 12:48
mới xem thử trailer thấy cái đám quay trở lại thời đó không có đầu óc suy nghĩ đã ...

có thể đúng như bạn nói film vẫn còn thiếu sót nhưng thế này nhé,nếu chúng ta thay đổi lịch sử,sẽ có rất nhiều điều thay đổi theo,mà điều đó thì rất nguy hiểm k thể kiểm soát dc.Tình hình lúc đó rất cấp bách thì làm sao có đủ thời gian huấn luyện và cử các đội đi trước để thử nghiệm cuộc sống ở đấy,nên cứ chuyển dân đã rồi tính sau.
Hầu hết các loài khủng long đều là loài ăn cỏ đấy bạn,các loài hung dữ ăn thịt có kích thước lớn thì ít và thường hoạt động đơn lẻ.Trong tình huống cận kề sự diệt vong như vậy bạn có nghĩ nếu sự di chuyển qua các thời đại là khó khăn thì người ta thay vì con người,lương thực và các thứ cần thiết thì lại di chuyển xe tăng k ,thực tế vẫn có vũ khí mà,còn dù sao đây là khủng long xương thịt chứ chả phải sắt thép nên chỉ cần vũ khí hạng trung là dc rồi nhỉ :))
liên lạc thì t nghĩ rằng tín hiệu ấy rất nhỏ,nó k như người hay các vật dụng khác nên vẫn có cách chứ
vấn đề cuối về cái này,t nghĩ có khi đấy chính là di sản của cư dân tera nova đến thời chúng ta,nhưng nếu vậy thì có 1 câu hỏi là tại sao người tera nova lại biến mất :-? có 1 bộ là người ngoài hành tinh trái đất thời cổ đại đã có vietsub bạn tìm mà xem,film khoa học lịch sử đấy,hay phết :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-9-2011 07:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Hic, bản này nặng quá các bạn ơi! Hi! Mình không muốn xem xong là delete đi ngay.

Đành chờ bản SD thôi! {:140:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách