Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sunshine Angel | Thiên Sứ Mặt Trời - Dương Thừa Lâm, Ngô Tôn [Vietsub Ep 18 End]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-9-2011 00:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào mới có tập 9 tiếp nhỉ. Đang coi hấp dẫn quá đi
Subteam ơi giúp em với chứ không có film này em k chịu được đâu. HuHu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 27-9-2011 11:59:18 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem xong 1 lèo 9 eps :x film koi nhẹ nhàng và dễ thương wa' :x những eps sau này chắc là nàng Dương Quang động viên, giúp đỡ cậu chủ của mình lấy lại cty đây mah ^^

xem film chỉ có 1 đoạn hok rõ lắm, thường việc phế chức của Chủ tịch HĐQT và TGĐ ko phải là phải họp lại nội bộ cty, nêu ra lý do và đc sự nhất ý của các cổ đông phải ko ta ? Vì chức vụ của nhà họ Cảnh theo mình thấy cũng chưa đủ để 1 mình tự quyết việc đó đc. Với lại trg film cũng chưa có phân cảnh nào cho thấy nhân viên trg cty cùng hội cùng thuyền với nhà họ Cảnh, không ng giúp đỡ, ko phe cánh, chỉ có 2 cha con đồng thời phế chức dc cả Chủ tịch cty à ? Mình chỉ thắc mắc chỗ đó thuj :D cũng ko bik là mình nghĩ đúng ko nữa :D

còn về bạn Angela í, xinh đẹp, nhưng lại ích kỉ (muốn "trả thù" Nhã Tân vì anh ấy ko iu cô) và quá ngu ngốc dẫn đến việc bị ng khác lợi dụng mà còn ko nhận ra (Cảnh Phi có thể iu Angela, nhưng ko phải vì vậy mà cô ko thể là 1 quân cờ).

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 28-9-2011 23:09:25 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 2-9-2011 11:00
SUBBING TEAM

ngóng ep 10 wá đi...subteam fighting... dù hong có mún hối nhưng mừ vẫn từng h từng phút ngó vào link download xem đã có ep mới chưa. Lâu thế này chắc đc tung 1 lần 2 ep ròi. hồi hộp wóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 23:21:44 | Chỉ xem của tác giả
pean gửi lúc 28-9-2011 23:09
ngóng ep 10 wá đi...subteam fighting... dù hong có mún hối nhưng mừ vẫn từng h từng ph ...

Làm thì xong rồi nhưng đang "thất tình" nên chả mún up.
Để ta hết bùn đã nhé. Đến lúc đó ta sẽ bùng nổ sub ra.
Mà yên tâm, tuần nào cũng có mà, ko 1 tập thì 2 tập thôi.
Cứ chờ đi.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Chich_bong + 1 :P

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 29-9-2011 19:17:22 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 28-9-2011 23:21
Để ta hết bùn đã nhé. Đ ...

hân hạnh cho em wóa àk, lần đầu tham ja còm men hối thúc thế mà vẫn đc rep rất chi là lịch sự. Thôi thì đành chờ vậy. Đợi chờ là hạnh phúc mờ. HI HI. Mod đã hứa thía thì rất mong ra 1 lèo đến ep 15 lun (hơi mơ mộng).
Cuối cùng chúc Mod sẽ sớm vượt wa nỗi bùn nhez. Phải vui lên để còn làm việc tiếp chứ. Keep Smiling Together mà. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-9-2011 08:43:17 | Chỉ xem của tác giả
úi, mình cứ tưởng là movie hóa ra là drama, hơi ngại nhưng thui có Ngô Tôn vs ss Dương thì phải xem rùi :x:X thax subteam nhiều nhiều nhá ♥ À cho mình hỏi là bộ này có tất cả bao nhiêu Ep? Mình mún down = torrent nhưng mấy Ep đầu chả thấy link torrent đâu ;___;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-9-2011 22:40:51 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 28-9-2011 23:21
Để ta hết bùn đã nhé. Đ ...

Sư huynh ơi post đi mà. Năn nĩ huynh đó
Giờ phải làm gì cho huynh vui giờ.
Ngóng phim này mấy ngày nay rùi

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
Chich_bong + 1 ai biểu lấy avatar như thé :)
himido + 5 Sai giới tính, ko thèm post lun TT

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-10-2011 15:22:14 | Chỉ xem của tác giả
Lời đầu tiên là thank Subteam đã làm sub phim này ạ!
Sau đấy là em xin trình bày: em download phim = link torrent, nhưng theo như em nhìn thấy thì từ ep1 đến ep5 k có link torrent ạ :| em đang ở China, bị chặn hết tất cả các link mediafire lẫn megaupload, megashare thì càng không vào được ạ!!! Mong mod giúp em cái vụ link torrent từ đầu được không ạ??
Em xin cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-10-2011 21:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Hj!! Xem thì thấy cũng hay, mà hình như film này có nội dung giống với film tên là" Successful Story Of A Bright Girl" của Jang Na Ra đóng thì phải! Đúng hok nhỉ !? Thấy nó quen quen!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 22:01:22 | Chỉ xem của tác giả
nhimted gửi lúc 1-10-2011 15:22
Lời đầu tiên là thank Subteam đã làm sub phim này ạ!
Sau đấy là em xin trình bày: em  ...

Ko được đâu bạn ơi. Link các tập cũ đã ra rất lâu rồi, ko còn ai seed torrent nữa. Subteam cũng rất muốn giúp bạn nhưng lực bất tòng tâm. Vụ ở China bị chặn thì mình chỉ nghe việc chặn youtube thôi, chứ chưa nghe chặn MF hay MU. Vì thật sự là trong subteam cũng có rất nhiều bạn đang du học ở Trung Quốc và các bạn đó vẫn down được link từ MU và MF bình thường. Nếu không thì bạn thử xem ở các trang online vậy nhé (trừ youtube ra). Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách