Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gaconlonton
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock Holmes: A Game of Shadows [Vietsub HD & Full HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 14-2-2013 02:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Serie Sherlock Holmes mình đã khoái rùi. Nhưng ông Sherlock Holmes này hoàn toàn khác.
Cơ bắp thì cuồn cuộn, đấm box trông đến ghê mà phát ngôn thì khó đỡ
Mình thấy những vai nửa hề nửa anh hùng này rất hợp với Robert Downey Junior. Sau khi xem ông này đóng trong The Avengers cũng thích.
Ông bác sĩ Watson cũng khá thú vị. Jude Law già rùi mờ vẫn bảnh phết
Nhưng đặc biệt cuốn hút trong phần này mình thấy là Jared Harris trong vai Moriaty.
Đầu óc hoạt động cũng kiểu Sherlock Holmes, thông minh không hề kém.
Hai người này đấu trí khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 26-2-2013 19:41:03 | Chỉ xem của tác giả
mê bộ này chết đi được ý, xem phim điện ảnh đúng là hoành tráng thật nhưng mình thích xem series hơn nhất là bộ năm 1986 ý, chú đóng vài Holmes và chú đóng vai Watson quá hay luôn {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-3-2013 23:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Irina xinh quá ><
Phim làm cảnh đẹp công phu. Diễn viên vẫn kiểu tưng tửng hài hước :"> Thực sự rất thích chú diễn viễn này. thích cả anh trợ lí nữa. tưng tửng k kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 14-4-2013 11:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và hoàng tráng. Nhân vật giáo sư Moriarty vô cùng ấn tượng và thuyết phục. Khi xem phim đôi lúc tự dưng thấy ớn lạnh mỗi khi nhân vật này cười. Nhân vật Sherlock Holmes thoạt nhìn thì khác nhưng mà nhìn kỹ thì đúng là Holmes thám tử mà mình yêu thích. Cũng như nội dung phim thì hoàn toàn khác, kết thúc phim làm giống kết thúc trong truyện, phải nói là rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 14-4-2013 12:37:39 | Chỉ xem của tác giả
thích bác Robert Downey từ phim người sắt, phim này tuy đóng Sherlock Holmes mà cũng hài nhỉ
thấy nội dung trong phim ko giống với truyện nhưng cũng ly kỳ hồi hộp
kết thúc cugnx là cảnh ngã xuống vực, nhưng là từ trong phòng, ko biết bao giờ có phần tiếp theo để xem Holmes trở về thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 14-4-2013 20:04:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem Sherlock Homles phiên bản cũ rồi, nhưng xem phiên bản mới hay quá. Phong cách của Sherlock Homles thật là độc đáo, Robert đóng thì khỏi chê luôn, rất hài hước và kỳ quặc mà.
Down về xem thôi bà con ơi.
Thanks các ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-5-2013 21:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay cực kì.... I love ST.... I love Robert Downey Jr....... đóng Iron Man đã hay phim nỳ còn hay hơn nữa :X:X:X:X:X:X:X:X
Thích nhất đoạn SH xém chết...
nhìn bs waston hài dã man =))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 16-7-2013 10:07:31 | Chỉ xem của tác giả
quả là không uổng công chờ đợi, tập nào của Sherlock cũng rất hay và hoành tráng, mình thích cái cách ông ấy suy luận, hơi lập dị, nếu mà có người như vậy ở ngoài đời thì phải gọi là vô cùng lập dị, nhưng rât thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-7-2013 17:07:59 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cho mình hỏi phim về Sherlock còn có 1 seri mới của anh Sherlock trẻ mắt xám đẹp chai khi nào có ss4. Ngày xưa người ta nói 2013 sẽ có ss4 mà {:402:} bây giờ mình tìm trong list cũng không thấy phim đó ở đâu nữa {:402:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 8-8-2013 19:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Hu, chỉ có Irene mới xứng là gót chân Ashin của  Sherlock mà sao phim lại cho chị ấy chết chứ {:430:}
Hy vọng ông biên kịch có làm phần 3 cho chị ý sống lại ( chưa chết)... Không thích chị gipsi bằng chị Irene đâu, chị Irene của bản điện ảnh này đúng chất hơn chị Irene trong phiên bản TV series {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách