Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-6-2012 14:08:17 | Chỉ xem của tác giả
tomato_tx92 gửi lúc 16-6-2012 12:58
ghê gứm, đã xem phim Mỹ mà còn đọc sách china made Khổng Tử

Lói chun ...

tập 8,9 à, để mình kiếm xem lại
khổ, tv nó chiếu t2, t3, đi học mất 1 tập
chiếu lại 2 tập vào 9 rưỡi Cn, đi chơi về trễ, mất thêm tập nữa =))

nhưng cái chính là mình chưa biết tại sao Emily lại đồng ý hoán đổi với Amanda
lúc chưa hoán đổi nhá, Emily vẫn là Emily, Amanda là Amanda
Emily là con gái tỉ phú nhà giàu, sao lại muốn đổi làm Amanda con gái ng mang danh giết người?

trong nhận woman trong phim này thông minh quá thể luôn
có mỗi Charlotte là yếu đuối thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-6-2012 15:09:38 | Chỉ xem của tác giả
oài, cái phim này star movie chiếu rồi này
Hóng sub xem thôi, thích anh Dianel kinh khủng {:418:}{:418:}
{:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 19-6-2012 22:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-6-2012 14:08
tập 8,9 à, để mình kiếm xem lại
khổ, tv nó chiếu t2, t3, đi học mất 1 tập
chiếu lạ ...

"real" Emily là một cô gái múa cột trong club mà bạn ơi, tỷ phú gì ở đây. Chẳng qua "real" Amanda muốn lấy tên một cái tên vô danh tiểu tốt xã hội ko biết đến để dễ dàng xâm nhập vào giới thượng lưu ở Hamptons

Bình luận

vậy à, tại mình coi có khúc Nol bảo Emily là con gái tỷ phú, tưởng đúng luôn, ;)) vậy Emily lấy nhiều tiền như vậy ở đâu? cổ phần công ty Nol à?  Đăng lúc 19-6-2012 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 20-6-2012 01:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước khi bị gài bẫy và bị tù, bố của Amanda giúp đỡ cậu bé Nolan lúc đó còn trẻ muốn khởi nghiệp (startup), ông đã đầu tư khá rộng rãi vào cty của Nolan, và cty phát triển rất thành công, tiền sinh tiền. vả lại ông còn để lại quỹ đen bí mật cho con gái mà đến khi Nolan tìm được Amanda lúc mới ra khỏi trại trẻ vị thành niên, mới giao lại cho cô.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-6-2012 20:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Á á á, chờ đợi mãi cuối cùng cũng có nhà Revenge rồi, trời ơi là thích lắm lắm luôn. Một bộ phim quá hay về sự trả thù. Tạo ra sự nghi kỵ giữa những ng` chung 1 tội ác, và rồi ai có tật giật mình cuối cùng sẽ tự hại lẫn nhau, như thế này mới gọi là trả thù cao tay chứ :) Thích nhất là những triết lý, những bài học từ cuộc sống của Ems mỗi đoạn đầu và cuối phim í, rất đáng để suy nghĩ nhé. "Nếu muốn trả thù, hãy đào sẵn 2 cái mồ", 1 câu nói quá hay (cơ mà hy vọng phim đừng kết thúc SE như câu nói này :D) ^^ Ah, còn thích cả cái dấu Vô cực nữa ^^ Từ khi xem phim, quyển vở nào của Fuu cũng chi chít dấu Vô cực hết ^^ Nói chung là khi xem thấy khâm phục tuyến nvật phụ nữ thật, quá thông minh và sắc sảo luôn. Bá Vic đẹp quá chừng cơ mà cũng xảo quyệt chả kém. Haizzzz, hy vọng sẽ có ss2, ss3, ss4, .....vân vân và mây mây..... chứ đừng như Secret Circle, thông báo ss2 xong lại canceled làm con bé thẫn thờ ngẩn ngơ mất mấy tuần =='
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 21-6-2012 05:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà trong khi chờ đợi ST thì xem các bà hoàng của phim ở link này nhé, toàn là đồ đẹp :>

http://beta.abc.go.com/shows/rev ... book_rev_formalwear
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-6-2012 08:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Thi thoảng xem được 1 tập trên star world, xem chả đều nên cũng chỉ hiểu sơ sơ là Emily muốn trả thù cho cha mà thôi. Mà cứ tưởng st nhà mình làm sub từ lâu rồi mà nhỉ, vì có lần vào nhà E thấy giới thiệu phim này rồi mà, h nhìn dòng ss1 - vietsub coming soon mới hiểu nhà mình h mới làm sub =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-6-2012 08:19:28 | Chỉ xem của tác giả
hú hú {:291:} sub-team dc em ủng hộ hết mình {:290:} em ngóng series nì lâu lắm r cuối cùng nó cũng sắp dc làm sub {:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-6-2012 10:01:28 | Chỉ xem của tác giả
hô hô, cuối cùng subteam cũng làm phim này. Xem trên Star world được vài tập đầu đúng gu mình thik, nên chịu không nổi lên mạng down torent về hết bộ xem cho sướng. Mô-tuýp thay đổi thân phận, mượn tay người khác trả thù mà không đổ máu, đấu trí qua lại kiểu này mình rất là khoái Trong phim thik Nolan ( quá giỏi vế IT, tính cách hài hước), và Daniel (đẹp chai). thik Emily với Daniel thành 1 cặp mà k được vì E chì có Jack thui!!!
SS1 kết thúc đầy bất ngờ và kịch tính. Mong chờ SS2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-6-2012 13:21:15 | Chỉ xem của tác giả
uầy, h Kites mới làm sub á >"< phim này có lâu rùi mà
mình cũng coi trên ti vi rùi
nhưng mà tập bỏ tập mất hehe, lên mạng coi thì nhác
h có Kites làm sub, ) chờ tải về coi hè hè đỡ phải lên mạng coi ))

Bình luận

xin
Làm phần 1 để chạy hot phần 2  Đăng lúc 21-6-2012 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách