Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
321#
Đăng lúc 5-1-2014 14:38:19 | Chỉ xem của tác giả
không biết kết thúc như thế nào. Xem từ đầu đến giờ cứ ghiền mãi không thôi...mong là Emily Throne hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

322#
Đăng lúc 30-3-2014 07:13:05 | Chỉ xem của tác giả
sau khi xem hết phần 1 rồi mình lại không có cảm giác muốn xem tiếp, dù mình nghĩ phần 2 và 3 chắc chắn sẽ rất hấp dẫn, chắc tại ngán xem phim dài tập quá^^ xem 6 tập đầu mình khá là mê mẩn Emily, quá thông minh và hoàn hảo, cái cách cô nàng đặt bẫy, đưa con mồi vào cái bẫy định sẵn, và có vẻ như mọi chuyện đều dễ dàng, nhưng sau đó, càng lúc càng có nhiều yếu tố bất ngờ hơn, và tâm tư Emily cũng thay đổi, mình nghĩ là ông thầy của Emily đã nói đúng, cô ấy có iu Daniel, và khi Daniel quyết định trở thành một người mang họ Grayson thì Emily đã thực sự thất vọng, mình cũng thất vọng, khi mà Emily tả tơi trở về nhà với vết rách trên môi và nhiều vết bầm tím nhưng Daniel thì dường như không quan tâm đến những điều đó, và chỉ chất vấn Emily về Jack, khác hẳn khi Emily đến gặp Jack ở cuối phim, dù nói thật là mình không khoái Jack đâu ^^

Emily tốn quá nhiều công sức để lật tẩy nhà Grayson mà không thành, và ở cái bẫy với gã Lee tay sai của Victoria, Emily đã đổ tội cho Lee để có thể cứu Daniel dù cô ấy luôn phủ nhận mọi sự quan tâm của mình, rằng cô ấy chỉ báo thù, còn Daniel thì dường như định thổ lộ tình yêu của anh và tự sát vì không thể chịu nổi áp lực từ tội danh giết người, mình nghĩ có lẽ đó là đỉnh cao nhất trong tình cảm của hai người, cứ nghĩ giá như Daniel chịu công khai mọi thứ mà cha anh đã thú tội thì hai con người đó sẽ đi đến đâu, nhưng mà như thế thì đâu có thực tế, vì nếu mình ở trong hoàn cảnh Daniel, mình cũng sẽ hành động như Daniel, chỉ buồn là họ đã dừng lại như thế.

Mà mình vẫn ấm ức vì Nolan thích con trai, Nolan là người đẹp đôi nhất với Emily :"> còn nếu là tình bạn thì quá tuyệt vời, cách Nolan đối xử và suy nghĩ cho Emily còn hơn nhiều so với mức độ một người con trai đối với bạn gái. trong ba anh nam chính chắc thích Nolan nhất, thích cái vẻ gầy gầy, vừa thư sinh vừa quái quái của Nolan :"))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

323#
Đăng lúc 22-5-2014 17:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi thử có 5 tập thôi nhưng cũng thấy khá thú vị, mấy cái chủ đề báo thù này lúc nào cũng hấp dẫn hết. Nhưng mà nói về âm mưu thủ đoạn thì phải coi phim Trung Quốc mới đã, nhất là mấy cái phim cổ trang á, thủ đoạn dã man con ngan luôn.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

324#
Đăng lúc 13-7-2014 13:59:12 | Chỉ xem của tác giả
vẫn còn vài tập nữa mới hết ss1
mình ko hiểu anh jack có gì mà chị Emily lại yêu nhỉ
Mình thấy anh này mờ nhạt thế nào á
Nhìn kiểu gì cũng ko thấy có điểm hấp dẫn
mình vẫn thích Daniel hơn, ko biết sau này Emily và Daniel ra sao, vì là con trai kẻ thù nên chắc là hai người này khó mà thành đôi nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

325#
Đăng lúc 12-9-2014 16:39:47 | Chỉ xem của tác giả
phim hay dã man con ngan đi mới xem mấy tập đầu đã phát cuồng rồi...
chị Emily xinh quá, lại giỏi nữa.
Bảo sao mấy đứa bạn mình đứa nào cũng phát cuồng phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

326#
Đăng lúc 20-9-2014 16:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết có ai giống mình ko chứ mình thích a Nolan... ban đầu thấy ảnh hơi dị dị nhưng càng xem càng ưa. Ko ưa Jack lắm vì ổng cứ ngu ngu ngơ ngơ chả biết gì. Mà muốn bụp nhất nhà thằng Tyler - làn đầu nhìn thấy đã biết khó ưa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

327#
Đăng lúc 22-10-2014 10:16:41 | Chỉ xem của tác giả
Phần một thích Emilly vì tình yêu với Daniel có thể xóa bỏ thù hận.
Daniel có vẻ công tử nhưng dù sao bản chất cũng tốt ai ngờ đến phần sau vừa ác vừa hèn.
Không thích Jack lắm, dễ yêu người khác quá trong khi nói Amadam là người ảnh yêu.
Tội Charlote quá, sau này vì chị trả phù mà nhà tan cửa nát!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

328#
Đăng lúc 13-6-2015 20:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch đây
Đợi gom góp đủ sức gió để down về coi
Cảm ơn subteam rất nhiều *tung tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

329#
Đăng lúc 12-7-2015 14:00:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, chị 9 đẹp quá trời, sao mà càng ngày càng trẻ vầy :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

330#
Đăng lúc 30-7-2015 07:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Tập 6 bị lỗi rồi các bạn ơi, cả ở FShare & Mega đều lỗi, torrent thì mình chưa thử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách