Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 8-7-2013 18:00:20 | Chỉ xem của tác giả
đang chuẩn bị xem phim này
nghe mọi người nói hay lắm nên em cũng hóng hớt ghê
cơ mà đến ss2 đã hết chưa hả mọi người?
muốn nó hết ở đấy luôn chứ làm cái 8ss như How I met Your mother thì em điên mất :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 10-7-2013 13:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Ừm hôm nay rỗi mới vác  bộ này ra coi. Diễn viên đẹp, diễn hay, kịch bản có nhiều đoạn đủ gay cấn để lôi cuốn khán giả những vẫn còn nhiều đoạn easy quá. Toàn tay tổ trong nghề mà chỉ một vài nước cờ của em Emily bé nhỏ đã knock down toàn bộ các tay tổ cỡ bự trong ngành tài chính. Anyway, mùa hè nên xem phim nhẹ nhàng thế này cho nó giải nhiệt.kkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 20-8-2013 22:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem revenge đúng là sung sướng. ánh mắt của diễn viên diễn rất đạt. phim mỹ quả là khác hẳn. nội dung hay, trả thù khốc liệt đúng chất trả thù, xem rất ám ảnh. Sạn thì không hề có. Mình có xem 1 số phim trả thù của hàn quốc thì thấy hơi bị trẻ con. Có lẽ trả thù như trong revenge mình mới nhai được. phim thật tuyệt vời. mặc dù chưa xem hết nhưng chỉ xem 1 nửa đã thấy không còn gì phải chê nữa rồi. mình càng xem càng thấy thích chị emma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 10-9-2013 22:50:35 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, diễn viên thì quá chuẩn ý huhu toàn trai xinh gái đẹp. Chị nhân vật chính nhìn mặt hiền hiền thế mà cũng sắc sảo ghê. Nhưng chẳng hiểu sao ko thích đôi của chị ý với  Jack cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 23-9-2013 19:40:51 | Chỉ xem của tác giả
mí hum trước vtv3 chiếu chưa có time xem
starworld chiếu cũng nghĩ là mún xem giải trí nhẹ nhàng nên cũng bỏ qua phim này
h mới cóa time xem và cực kết nv Nolan
dị dị cơ mà đáng yêu
Ems xinh thiệt, kiểu nữ chính lạnh lùng girl đúng kiểu mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 22-11-2013 12:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thấy quảng cáo trên starworld mà vẫn chưa coi được. Phim rất hay, nội dung tốt, diễn viên đẹp. Càng xem càng thấy hay. Cảm ơn subteam nhiều nhiều.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 27-11-2013 14:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hấp dẫn và lôi cuốn, đầy những tình tiết bất ngờ. Ban đàu xem phim mình cũng chỉ nghĩ, kết cục chắc dễ đoán được thôi. Chả có gì thú vị mấy, nhưng càng xem càng thấy mình bị cuốn vào cốt truyện của phim hoàn toàn. Mâu thuẫn giữa việc trả thù và lòng vị tha thực sự đme lại cho người xem dầu hỏi lớn. Việc chọn lựa như thế nào cũng có mặt đúng và mặt sai. Bản thân mình thì muốn Emily tiếp tục trả thù vì nỗi đau đã quá khắc sâu, cũng như kiểu có một nét tương đồng, sự gắn kết giữu mình và nhân vật này vậy. Season 3 đã có r, đến bao giờ sự trả thù mới kết thúc đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 30-11-2013 21:37:03 | Chỉ xem của tác giả
hình như mấy lần quảng cáo trên Starworld rồi mà chưa có dịp xem
may quá tự dưng thấy kites làm sub hehee
chưa bao h xem được trọn bộ phim E cả, toàn dở dang mới mò đi xem =.=

đang chuẩn bị xem phim này
nghe mọi người nói hay lắm nên em cũng hóng hớt ghê
cơ mà đến ss2 đã hết chưa hả mọi người?
muốn nó hết ở đấy luôn chứ làm cái 8ss như How I met Your mother thì em điên mất :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 5-12-2013 19:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim trên Vtv3 mà thấy bị mê mẩm :"> thank st nhiều lắm lắm ý. Nội dung và diễn xuất của diễn viên quá sắc sảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 28-12-2013 19:37:55 | Chỉ xem của tác giả
giờ mình mới mò vô xem có phải là muộn quá kkk phim hay quá trời luôn,diễn viên thì đẹp thôi rồiThích chị Emily Vancamp(k biết viết đúng tên chị ý k) lắm,cực thích kiểu đẹp quý phải của chị ý,đóng phim cũng hay nữa,nhiều cảnh rất tuyệt vời,như hợp làm 1 vs nhân vật vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách