Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 12-9-2012 09:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ có season 2 vầy các bạn. Hóng quá.
Chỉ sợ phim này lại như Secret Circle thì toi {:428:}
Không biết rồi Emily sẽ làm gì nữa.
Nói chung là...
hóng{:440:}

Bình luận

He he. Vầy thì hay quá. Tks đã cho biết nha  Đăng lúc 12-9-2012 11:25 AM
Ko như Secret Circle đâu bạn ơi. Hehe. Có lịch chiếu season 2 rồi. Ep 1 vào ngày 30/9  Đăng lúc 12-9-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 12-9-2012 14:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Giai đợp lúc nào cũng được thương cảm :_: Chó con Daniel chả có tội gì ngoài tội ngu cả, chỉ là thằng công tử bột hiền lành hết bị cha mẹ bạn thân hôn thê thi nhau lừa đảo, như bịch bông ah

Conrad tốt với con gái Charllotte ghê. Biết ko phải con gái mền vẫn yêu thương nó thế là được rồi. Mà đến cuối vẫn là năn nỉ Victoria đừng lên vì biết lên là chính thức phản bội Tổ chức nó diệt ko tha rồi. Chứng tỏ cũng yêu bà vợ lẳng lơ lắm.

Hiểm độc nhứt là Victoria, đùa theo thì từ đầu đến cuối theo 1 phe thôi chớ như thế này là giết hết bên này bên kia rồi, vô trách nhiệm với cả 2 đứa con. Mà từ đầu đã bỏ ng yêu nghèo quăng lưới ông đại gia thì yên phận đi, lại qua lại với cả ông cấp dưới rồi phạn bội ngta. Xong động ra thì lúc nào mền cũng như nạn nhân yếu đuổi lắm Mà đúng là mĩ nhân họa thủy sơ sơ 4 bác già quay cuồng vì mĩ nhân chưa ai thấy hướng tốt đẹp. Người thế chắc biên kịch chưa cho chết ngay thế đc đâu, có khi òn vài 3 bí mật kiểu có khi Daniel cũng chả phải con Conrad mà với ông họa sĩ nghèo kia cũng nên.

Kiểu đáng nhẽ theo bình thường thì cả Jack hay Daniel đều ko xứng tầm trí tuệ với Ems mà người sẽ sánh bước là Nolan, nhưng cho bạn Nolan là gay thì chắc chỉ quanh quẩn 2 bợn kia thôi. Theo phe Dan bé nhọ nhá Hy vọng mqh ngoài đời giữa 2 dv bác biên kịch thêm đất cho thằng bé trưởng thành tý

Bình luận

cái chết của Victoria có lẽ là sự trả giá xứng đáng nhất cho những dối trá của Vic  Đăng lúc 20-4-2013 06:11 PM
Nolan đâu có gay đâu ta? mình cũng ship No-Ems =))  Đăng lúc 1-10-2012 11:35 PM
chuẩn com! ai lai kịt ^^ cơ mà ss2 thấy Nolan thay đổi hẳn, ''man'' hơn nhìu, hy vọng BK ship cho cặp No-Ems=))  Đăng lúc 18-9-2012 01:04 PM
bà mẹ vậy chứ k chết đc đâu =)) kiểu j ss2 cũng xuất hiện  Đăng lúc 13-9-2012 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 12-9-2012 21:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Khoái phim này nhưng mong phim này đến SS2 thì kết thúc luôn đi chứ xem mấy phim truyền hình Mĩ càng dài càng oải. Qua 2 phần là người xem cũng đã nắm bắt được cách tác giả xây dựng tình huống, kịch tính của phim. Như "Vượt ngục" ngày xưa khi mới chiếu mình cũng cực thích nhưng đến phần 3 là thấy nhàm rồi. Thêm đặc điểm nữa của phim tâm lý Mĩ là các cặp đôi quá lằng nhằng. Người viết kịch bản gần như cho tất cả các nhân vật chính đều cặp với nhau điển hình như "Gossip girl". Mình cũng thích Dan tuy anh này hơi "bột" nhưng nếu trong cả phim anh này cũng nhiều sự tổn thương có kém gì Emily đâu. Nhưng có vẻ kết thúc của Em- Jack có khả năng cao hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 13-9-2012 16:05:32 | Chỉ xem của tác giả
Dan với Em ngoài đời iu nhau thôi coi như cũng là kết thúc có hậu cho couple này... cá nhân mình k thik Em với Jack tí nào, nhất là từ khi a Jack tưởng bà Em giả kia là Amanda đã thế còn có con với c này nên càng k thik đc :"> ... a ấy bên trong cảm xúc có tình cảm với Em, ngờ ngợ Em là Amanda nhg lại k kiên định lập trường. Dan thì ngu ngơ k tả nổi =)) đc cái a từ đầu đến cuối chỉ yêu mình Em nên mình vẫn chấm ảnh =)) ... Ngoài ra còn k thik nv cậu em trai của Jack, nhà này đc cả 2 anh em, đáng ghét như nhau, kiểu cứ sĩ sĩ cái j ấy ...

Àh nếu Nolan k phải là gay thì thật lòng ship Nolan với Em nhất =)))))))))))))) :">

Bình luận

Ngoài đời 2 người là 1 couple ak. Thấy vui quá :D  Đăng lúc 20-4-2013 06:11 PM
T__T mềnh cũng muốn Em vs Nolan cơ mà sao anh ý lại gay cơ chứ :))  Đăng lúc 16-9-2012 09:45 AM
Nolan thì cool nhưng mình thấy để anh ý là gay có vẻ hợp với tính cách tưng tửng của anh này hơn. Mình thích nhìn Nolan với Em là bạn thân hơn là couple.  Đăng lúc 14-9-2012 08:57 PM
Jack cũng chả chung thủy như trong tình yêu như mình vẫn tưởng. Có cảm giác là J yêu người con gái tên Amanda chứ không phải con người cô ấy.  Đăng lúc 14-9-2012 08:55 PM
Ngoài đời Em với Dan cũng yêu nhau hả bạn. Phim này chả thấy ai xứng tầm làm nam chính của Em cả. Dan thì "ngu ngơ" và hơi "bột".  Đăng lúc 14-9-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 13-9-2012 21:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Em trên fim trường:

trong khi đó =)))))))))

Josh phát biểu về nhân vật Daniel của mình trong phần này: "Trong phần này tôi ko có nhiều đất diễn lắm, nhưng những cảnh của tôi đều rất thú vị. Daniel quyết đoán hơn, nỗ lực hơn, cá tính rõ nét hơn, ko còn dễ mắc lừa như trước, ko còn bám váy mẹ. Tôi rất mừng vì điều đó."

justjared
[email protected]

Bình luận

Xem thì thấy Em yêu ai cũng sẽ tốt, vì cô là một con người mạnh mẽ, lý trí  Đăng lúc 20-4-2013 06:13 PM
Nàng toa toét trên bãi biển còn chàng ôm giấy vệ sinh trong siêu thị=)) ngoài đời Dan-Ems iu nhau thật rồi nên hy vọng BK ss2 sẽ ship cho No-Ems cho thiên hạ sung sướng^^   Đăng lúc 18-9-2012 01:08 PM
Em voi Nolan la hop nhat ah =))))  Đăng lúc 15-9-2012 01:18 AM
em thì ko thích Jack lắm vì nhìn chả đẹp đôi với Em gì cả :)) Mà chân em dài hơn chân anh thật. Lên phim thì Em lúc nào cũng gần bằng Dan. ngang ngửa Jack. khakha =))   Đăng lúc 14-9-2012 10:33 PM
chân Em còn dài hơn chân anh =))))))) ss thích Jack ;)))  Đăng lúc 13-9-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 14-9-2012 08:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 13-9-2012 21:38
Em trên fim trường:

sao dạo này Em ốm quá :"<
Mình cũng k thic Jack, thấy cứ ủy mị nhu mì thế nào ấy =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 16-9-2012 22:39:48 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng xong.phim hay toẹt cú mèo.cả nhà có thể loại nào như này nữa không giới thiệu em điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
{:422:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 17-9-2012 12:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ 4 từ thôi, "vô cùng hấp dẫn"!
Mong sớm có ss2 và ending ở ss2. Mình không thích phim quá dài dòng, sẽ là mối bòng bong, và phần sau thường thì sẽ đuối (sức người có hạn).
Thật hạnh phúc khi người cuối cùng ở bên cạnh Emily là Nolan. Jack đã là quá khứ, quá khứ có đẹp, lôi về hiện tại sẽ chẳng baoh đẹp đẽ đâu (bạn nào đã từng yêu lại mối tình đầu, chắc sẽ hiểu điều này). Daniel thì chưa đủ lớn để thấu hiểu. Nolan là hợp với Emily nhất (dù là song tính).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2012 13:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Sắp có S2 rồi. Thường thì mình xem trước chứ không đợi vsub. Các bạn có muốn mình viết review kèm vài ss (screenshots) không? {:257:}

Bình luận

30/9 này  Đăng lúc 19-9-2012 10:14 AM
có có bạn ơi! mà chính xác bao giờ có season 2 hả bạn! raw ở đâu đó! :))  Đăng lúc 19-9-2012 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 24-9-2012 17:24:12 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại bảo Nolan là gayyyyyyyyyyyyyy T_T?
Nolan từng bảo rằng mình đang ở mức thứ 3 của thước đo Kinsey mà.
Mà mức thứ 3 là đồng đều giữa dị tính luyến ái và đồng tính luyến ái (song tính luyến ái).
Nên là Nolan không có gay đâu.
Mình thích Nolan với Ems cơ. Dù biên kịch không cho thì mình cũng sẽ tự ảo tưởng là Nolan với Ems >o<~

Bình luận

lưỡng tính = có cảm giác với cả nam lẫn nữ => Nolan có gay và Nolan cũng chuẩn men!  Đăng lúc 25-4-2013 10:35 AM
yes yes :D  Đăng lúc 1-10-2012 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách