Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 9-9-2012 20:48:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thiệt luôn đó. không biết cuộc đời của emily sẽ đi về đâu đây...khám phá ra bí mật động trời... rồi thêm không thể đến với jack nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 9-9-2012 21:06:39 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc ss1 mà sự nghiệp trả thù còn chưa đâu vô đâu haiz
Cái ong già tóc Trăng dó ac quá di mât.
Ong già tóc trăng đó nói Ems giống Mẹ về võ thuật,chắc Mẹ cô ấy dữ lắm.
Mong đợi ss2 quá đi.còn nhiều thứ can62n giải quyết quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 10-9-2012 00:05:00 | Chỉ xem của tác giả
đã cày hết season 1
Hóng season 2... phải đợi cả tháng nữa
Kết thúc fim mà cảm giác tình tiết còn lằng nhằng hơn...
cứ tưởng ems với jack cuối cùng cũng đến với nhau, ai ngờ... T.T
thích vai diễn của nolan, hy vọng season 2 anh này vẫn được xuất hiện nhiều 1 chút ^^
waiting...........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 10-9-2012 00:54:46 | Chỉ xem của tác giả
SS1 thế là kết thúc rồi đấy
tổng kết: nhân vật thích nhất: Conrad Grayson - nhìn cái cách ổng vểnh cặp môi lên mỉa mai bà vợ mà xem, thật khoái ko chịu được
dự đoán: Dan ko phải là con ruột của Conrad, anh này ko có được dù chỉ 1 nửa trí khôn và sự tinh quái cũng như óc phán đoán của bố mẹ
thái độ của Dan và Ashley cuối fim rất chi là... thái độ, sang ss2 sẽ là 1 cặp ra trò (có điều còn non lắm {:429:} )
nếu mà ss2 xuất hiện thêm 1 cty nào đó còn ghê gớm hơn cả nhà Grayson thì Vic chết là hợp lý
nếu mà ko chết thật thì dự đoán tái xuất ở cuối ss2
nhưng chắc ko có chuyện chết đâu, tên của cô ấy (Madeleine Stowe) còn xuất hiện trước cả tên Em trong bảng credit luôn cơ mà
chỉ còn trông chờ vào mẹ của Em, biết là thứ dữ rồi, chỉ có điều chưa rõ ở phe nào, chính hay tà
và khi bả xuất hiện có dẫn theo ai ko
rất là trông đợi sự tái hợp của cặp Declan - Charlotte, cặp này khá dễ thương
Dec dù còn nhỏ tuổi nhưng khá là đàn ông
nói chung là mềnh thích cúp pồ này {:414:}
bài hát cuối fim kinh khủng quá, sởn hết cả óc

seven devils, 7 tội ác, báo thù, giết chóc, ân oán biết bao giờ mới dứt (thiện tai thiện tai )
(ấy là nói thì nói thế thôi chứ gặp mềnh mềnh cũng báo thù cho chít )
báo thù thì chỉ thỏa mãn một phần nỗi đau thôi để rồi cuối cùng lại rước thêm đau khổ
cảnh Em đứng khóc trước nhà Jack thật là tội
có thể thấy là Jack chưa chuẩn bị sẵn sàng cho cái bụng bầu của Amanda
anh ta cũng ko hề yêu A như bấy lâu nay ảnh vẫn lầm tưởng
cho nên đứa bé, dù là con của ai, cũng ko ngăn được ảnh đến với Em đâu, hy vọng thế
nếu mà là con của jack thật thì phải chờ xem tình yêu Jack-Em lớn đến đâu
Mình từng đọc ở đâu đó rằng, nếu muốn biết 1 người đàn ông có yêu trẻ con hay ko thì hãy nhìn cách anh ta đối xử với con chó của bạn
và theo mình thì khi 1 người đàn ông rơi nước mắt cho một con vật mà anh ta yêu quý thì đó mới là người chồng người cha tốt

Bình luận

bị thích cái bài hát cuối ^^  Đăng lúc 11-9-2012 10:22 PM
Chị Pọt cảm nghĩ dạt dào. kaka. Mà chắc sau này em sẽ là bạc phu cũng nên =)) Vì em cực ghét chó =))  Đăng lúc 10-9-2012 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 10-9-2012 11:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mình coi trên Starworld thì có nghe nói là ss2 sẽ bắt đầu quay vào cuối năm nay!
Tại vì còn đang chíu ở nhiều nước khác!nên người ta xem xét lượng người xem có đông hay không để lên kế hoạch cho ss tiếp!
Mình thấy Amanda giả có lẽ là do ông thầy người Nhật của Amanda thật cố tình cho quay về để Amanda vẫn còn động lực để tiếp tục trả thù!thấy ông thầy ác ác sao ah!lúc mà ổng bik Amanda hơi có tình cảm với Daniel, ổng đã nhắc nhở cho Ama bik là phải giữ ih đồ trả thù cho đến cùng và hok được để tình cảm xen lẫn!
Nhân vật mà mình mong đợi nhất trong ss2 đó là mẹ ruột của Ama!bà này chắc phải ghê gớm lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 10-9-2012 17:27:05 | Chỉ xem của tác giả

Mới đây nhất, diễn viên của phim truyền hình Revenge đã hợp tác với nhiếp ảnh gia nổi tiếng Tyler Shields, dàn diễn viên của Revenge đã bứơc vào một cuộc chiến đấu đẫm máu.
Nhưng sau máy quay họ đã thể hiện mình để chụp loạt ảnh mới, từ màu sắc tươi sáng đến hình ảnh sống động.
Các ngôi sao của đài ABC được bao phủ trong những lớp sơn đã tạo ra những hình ảnh mang rất nhiều màu sắc.

Và thậm chí bao phủ trong những lớp sơn màu vàng, mối quan hệ trên phim và sau máy quay của Emily VanCamp và Josh Bowman rất dễ dàng để nhận thấy.
Bộ đôi này dễ thương ép đầu và mũi của họ với nhau khi chụp gần và ánh mắt dữ dội của họ khi nhìn nhau.
Bạn diễn Ashley Madekwe và Gabriel Mann cũng cùng tham gia với họ.

Làm cho không khí nóng lên, bốn người đã nhúng tay họ, và toàn thân, cũng như họ vui vẻ hòa mình vào cuộc chiến sơn màu.
họ chia phe và ném sơn nhiều màu vào nhau trong khi Tyler bấm máy.
Kết quả là những hình ảnh rất thú vị,họ đứng ở giữa và như chìm trong đám mây màu sắc.

Trong khi các chàng trai chỉ diện quần jeans đen và cởi trần để chụp hình,thì các cô gái trong trang phục bơi.
Người hâm mộ của phim truyền hình này đang háo hức chờ đợi sự trở lại của mùa thứ 2 vào cuối tháng này.
Và những hình ảnh chụp trong phim đuợc tung ra vào những tháng gần đây, kết hợp với thông báo rằng chúng ta sẽ được biết thêm về mẹ của Emily trong mùa này,đó là lí do đã gây ra cơn sốt.

Tác giả Mike Kelley của chương trình đã nói về mùa này, có 2 dòng cốt truyện hấp dẫn : 'bạn sẽ khám phá được ai là mẹ của Emily và lí do vì sao họ bị chia cắt, và những vấn đề tâm lý sâu thẳm bên trong Emily, tôi nghĩ là nó thú vị để chúng ta khám phá ".
Ông nói thêm với Entertainment Weekly: "Đối với Emily, cô ấy sẽ bắt đầu nhìn thấy những tổn thương tâm lý mà mẹ mắc phải."

Revenge sẽ trở lại với mùa thứ 2 trên ABC vào ngày 30 tháng 9. Phim sẽ được phát sóng ở Vương quốc Anh trên kênh E4.

Credit: dailymail.co.uk
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 10-9-2012 17:28:38 | Chỉ xem của tác giả

Credit: dailymail.co.uk
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 10-9-2012 20:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Portkey gửi lúc 10-9-2012 17:27
Mới đây nhất, diễn viên của phim truyền hình Revenge đã hợp tác với nhiếp ảnh gi ...

Vậy mà lúc mình coi trên Starworld có phát sóng thêm clip hậu trường Revenge!thì đoàn làm phim lại nói là khoảng cuối năm 2012 mới bắt đầu quay và khoảng đầu 2013 bắt đầu chíu!tới mùa hè sẽ cho phát sóng trên các kênh khác trên toàn thế giới!
Zậy cuối tháng 9 này bắt đầu ra ss2 thì chắc đầu tháng 10 này có phim để coi òi
Hi zọng subteam sẽ tiếp tục dịch phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 11-9-2012 15:36:16 | Chỉ xem của tác giả
mình đang kiếm hết tất cả các nhạc của agnes obel vào cuối mấy tập phim
có ia biết ko? giúp mình với ( đặc biệt là bài hát cuối tập 2 )
phim này coi xong rồi vẫn muốn coi lại
mong chờ ss2 lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 12-9-2012 03:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và kịch tính, xem xong ss 1 thấy thương Emily quá.
Mình nghĩ cuối cùng thế nào Jack và Emily cũng đến với nhau thôi.
Thx kites.vn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách