Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [Oscar 2012] Hugo (Vietsub HD + Full HD)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 19-7-2013 11:29:54 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim hay và cảm động.
lúc mình xem cái phim này là đang ngồi cạnh 2 đứa bạn nên chẳng dám thút thít. {:287:}
phim này đoạt giải oscar đấy.
túm lại là hay. {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-7-2013 19:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Tải phim này vể lâu rồi mà chưa lúc nào xem được, toàn ham hỗ phim dài tập. Nhưng mà nhìn thấy hoạt hình lại còn một đống giải Oscar thế kia nên nhất định phải xem. Chắc viết xong bình loạn này ngồi xem sau đó mới bình loạn tiếp về nội dung được. {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-8-2013 19:37:50 | Chỉ xem của tác giả
K uổng công down full HD. Có nghe lơ mơ giới thiệu là đc cái Oscar gì đó, vừa bắt đầu xem là biết ngay kiểu gì cũng là giải bối cảnh, hiệu ứng hình ảnh với quay phim rồi, quả nhiên...
Có điều nó cũng chỉ được đúng ngần ấy thứ thôi, những vấn đề còn lại chắc k phải gu của m. Nội dung bt, đạo diễn hơi buồn cười, gượng gượng làm sao á, diễn viên cũng
Dạo này m khó tính quá r chăng.
Chờ phim tiếp trong loạt Oscar (mà ST có làm loạt Oscar như năm ngoái k ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 13-8-2013 18:56:31 | Chỉ xem của tác giả
1 trong những bộ phim Oscar đầu tiên mà mình nuốt được =))
Mình thấy phim này có nội dung tương đối kén người xem, nhưng riêng mình thì khác là thích nd phim này
Thực sự rất ý nghĩa
Nó đề cao khả năng của mỗi người, hơn nữa còn thúc đẩy con người ta theo đuổi mục đích của mình nữa
Còn những vấn đề đỉnh cao mà về các giáo sư bên viện Hàn Lâm Điện Ảnh phát hiện ra thì chưa chắc mình đã hiểu
Thực sự phim này cực kì ảo diệu
Ảo diệu trong từng chi tiết nhỏ nhặt vô cùng luôn
Giống như truyện cổ tích ý T___T
Cảm ơn subteam vì đã làm sub phim này nha <3.<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-8-2013 19:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim oscar thường là có nội dung khá là khô khan và trừu tượng, nhưng phim này lại khác :))
Phim được chăm chút từng chi tiết nhỏ nhặt nhất, nội dung thì ý nghĩa tuy bản thân mình không hiểu hết được. :))
Dù sao cũng là phim đoạt giải oscar, nên là đáng xem :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-8-2013 19:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Hôm trước mình mới xem phim này trên tivi nè, phải nói là "cực kỳ tuyệt vời", đây là một trong những phim mà khiến tâm trạng mình nặng trĩu khi theo dõi, mình thích nhất là một câu thoại do cậu bé đóng vai chính nói khi đứng trên tháp đồng hồ nhìn xuống cả thành phố "khi tớ nhìn từ trên đây xuống, tớ hình dung cả thế giới như là một cỗ máy và cỗ máy thì sẽ không bao giờ có bộ phận nào thừa thải, cho nên khi mỗi chúng ta được sinh ra trên thế giới này thì chúng ta cũng có một ý nghĩa nào đó". Dù sao các bạn hãy thử xem rồi cảm nhận nhé!!{:161:}
{:306:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-8-2013 11:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình down về xem 1 lần rồi cơ mà hôm nọ thấy tv chiếu lại vẫn canh ngồi xem. Thích những phim như vậy. dv thì ok rồi chấm Hugo từ khi em ý đóng trong Nanny McPhee 2. Công nhận là lời lời thoại rất ý nghĩa còn cái kết thì đúng là happy ending cho mọi người, cuối cùng thì "ai cũng có 1 gia đinh" đặc biệt là Hugo
{:291:} {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 16-8-2013 14:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện hết sức ý nghĩa, đầy tính nhân văn. Cô bé trong phim sao minh trong thấy giống diên viên Dương Mịch của TQ thế không biết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-1-2014 14:01:00 | Chỉ xem của tác giả
Nãy đọc cmt có bạn bảo phim bình thường thế mà cũng đoạt mấy giải. Thôi thì mỗi người 1 cảm nhận. Còn mình thấy phim này không có gì gọi là bình thường. Bối cảnh phim, nhân vật quá đẹp. Nội dung thì khỏi phải bàn luôn nhé. Xem phim mà cứ có nhạc du dương du dương ở bên xem cảm thấy hút theo phim nhiều lắm. Phim gợi cảm giác gì đó cổ cổ khó tả. Cảm giác như được đứng trong bối cảnh của phim và chứng kiến tất cr vậy.
Mình thấy phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 3-1-2014 19:26:07 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim tuyệt vời tri ân điện ảnh
đối với những người từ bé có cái mơ ước một ngày được cầm máy quay như mình, chắc chắn sẽ không ít người bật khóc khi xem bộ phim này
thời thơ ấu nay còn đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách