Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] [Oscar 2012] Hugo (Vietsub HD + Full HD)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-1-2014 09:27:44 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều
phim này xem rồi vô cùng ý nghĩ
"thế giới này là một cỗ máy và nó không có phần thừa nào vì vậy tôi chỉ muốn không làm phần thừa ấy"
chì cần có niềm tin và sự cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 26-1-2014 15:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Lần theo từng bước chân của Hugo, để tìm ra được chiếc chìa khóa khởi động chú Robot. Cứ tưởng như sẽ là một hòm vàng hay châu báu gì đó. Nhưng hành trình của Hugo là hành tình tìm lại thời kỳ đầu tiên của niên điện ảnh thế giới. Nếu bạn biết đến những cái tên như anh em nhà Lumière, George Melies hay bộ phim A Trip to the Moon... Thì bạn mới hiểu được cảm giác bần thần của một con nghiện phim phát hiện ra biểu tượng quen thuộc hay được xem lại những thước phim thô sơ vào buổi ban đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-2-2014 16:23:27 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim thật sự rất tuyệt vời, mình đã tự chấm 9/10 sao cho bộ phim này và lần đầu mình tự cho điểm cao 1 bộ phim trên imdb đến thế
nội dung không có gì quá kịch tính, nhẹ nhàng nhưng giàu ý nghĩa nhân văn, cũng rất mới mẻ. Xuyên suốt bộ phim là kĩ xảo vô cùng đẹp, đến mức ngỡ ngàng luôn, đoạt giải Oscar thì quá là xứng đáng T^T Mình xem xong mà còn mê mẩn đi tìm những cảnh hậu trường và công đoạn làm kĩ xảo cho bộ phim nữa, càng coi càng thích. Ngay từ cảnh đầu tiên với cú lia máy dài mà nghe nói phải mất hết 1 năm với 100 cái máy quay thì hiểu là công phu cỡ nào Mình cũng thích cả soundtrack phim nữa, du dương nhẹ nhàng rất hợp không khí thập niên 90, diễn xuất của hai diễn viên nhí thì quá là sống động. Trên phông nền xanh mà có thể đóng tốt, nhất là cậu bé đóng vai Hugo từ ánh mắt tới nụ cười đều hoàn hảo luôn ấy Coi phim này nghe giọng anh của người Anh cũng sướng kinh khủng, nhiều lúc nói văn vẻ như thơ
Cám ơn subteam nhé một bộ phim trên cả tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-3-2014 12:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại phiêu lưu luôn là một thể loại hấp dẫn, Hugo lại được 11 đề cử thì không thể là bộ phim dở được. Rất mong đợi bộ phim có thể chuyển tải hết được từ tác phẩm văn học.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-3-2014 15:50:16 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhưng mình thấy thiếu thiếu cái gì ấy. nói chung kết thúc thì hay nhưng hơi đường đột theo ý mình chăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 15-4-2014 14:50:07 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã chia sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 21-4-2014 18:44:49 | Chỉ xem của tác giả
[Oscar 2012] Hugo (Vietsub HD + Full HD)

oh, thấy chữ Oscar là không thể bỏ qua, lời giới thiệu của subteam quá hấp dẫn, các hạng mục đã đạt được của phim, hứa hẹn một bộ phim đầy hấp dẫn và lôi cuốn...
Không thể nào bỏ qua một bộ phim tuyệt thế này !!!
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 19-5-2014 11:39:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này rất hay luôn mà cảm giác không được mọi người quan tâm nhiều nhỉ
mình không biết nhiều về diễn viên lắm. nhưng bộ phim được được oscar về phần nào thế
em diễn viên chính có được giải không vậy?
theo ý kiến cá nhân mình phải trao giải triển vọng cho em này. diễn quá hay luôn.
một bộ phim thực sự lôi cuốn và kết thúc quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-9-2014 00:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim tuyệt đẹp, đẹp đến ngỡ ngàng!!!
Cái đồng hồ, những cái bánh răng, con rôbốt, cậu bé nhân vật chính, tất cả đều cực kì đẹp, chỉ còn biết nói là đẹp. Bộ phim ấn tượng với cách đổ màu hoài cổ và những cú lia máy không thể tưởng tượng nổi là khả thi tạo ra một hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời. Tuy hơi khó coi nhưng không thể chỉ xem một lần, những 5 giải Oscar cơ mà, hoàn toàn xứng đáng!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-12-2014 07:03:42 | Chỉ xem của tác giả
huhu nghe nói phim này hay lắm
bây giờ mới down về xem đây
tks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách