Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Office Girls - Khưu Trạch, Kha Giai Yến [Vietsub Ep 25 End]

[Lấy địa chỉ]
1411#
Đăng lúc 23-6-2013 12:45:30 | Chỉ xem của tác giả
có ai còn giữ phim không seed giùm mình phát chứ tn cả thế kỉ cũng k down xong nữa {:138:}, seed thì ít mà per thì nhiều, haiz!  @@! {:143:}
SEED PLEASE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

phim này ra đc gần 2 năm rồi, bảo nhiều ng còn giữ seed thì khó, bạn xem online cũng đc mà  Đăng lúc 2-7-2013 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1412#
Đăng lúc 26-6-2013 05:07:15 | Chỉ xem của tác giả
gbprince gửi lúc 23-6-2013 12:45
có ai còn giữ phim không seed giùm mình phát chứ tn cả thế kỉ cũng k down xong nữa {:13 ...

mình vẫn đang giữ seed đó bạn down bằng torrent đi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1413#
Đăng lúc 29-6-2013 21:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mình thích phim này quá đi mất thôi, mình coi mấy bữa nay không biết chán, coi luôn tuồng tới tập 16 rồi, phải công nhận là hai anh chị dễ thương phải biết chứ thích cái đoạn ảnh tỏ tình vs chị này, cảm động quá mà , mong sẽ có nhiều bộ phim hay hài mà lại ý nghĩa như z nữa để xem

Bình luận

đúng là couple này dễ thương điên đảo, nam chính có 1 số phim khác rất khá, bạn thử tìm xem:)  Đăng lúc 2-7-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1414#
Đăng lúc 30-6-2013 12:27:13 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận phim này Khưu Trạch đóng rất dễ thương  {:171:} , càng xem càng không dứt ra được...
mấy bữa trước xem giới thiệu trên tivi nên tò mò xem thử {:147:}  ai dè thích quá lập tức chạy lên kites kéo về cho bằng hết...{:182:}, rồi luyện 2 ngày 2 đêm (bao gồm xem đi xem lại một số tập nhiều lần), 2 mắt thâm quàng mà vẫn còn cười tủm tỉm..{:141:} thế là tớ thành fan cuồng rồi sao??????

Bình luận

fan cuồng thì mời sang nhà Roy chơi nhé, lúc mới xem mình cũng xem đi xem lại phim này :)  Đăng lúc 2-7-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1415#
Đăng lúc 10-7-2013 16:37:09 | Chỉ xem của tác giả
phim này chiếu lại trên vtv6 phim hay mà quên tìm hiểu thông tin các diễn viên
có ai có profile diễn viên đóng phim này không share em với
tìm trên mạng mà toàn ra kết quả tào lao không hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1416#
Đăng lúc 12-7-2013 17:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Các bác giữ seed giùm e với, e download đc 63% là đứng im luôn, e đang kéo tập 15 đó, e vẫn giữ seed đều đều mà.. :-)
{:138:}
Hôm qua bộ K+ dở chứng, ko coi đc, đau đớn ghê...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1417#
Đăng lúc 25-7-2013 22:31:45 | Chỉ xem của tác giả
mình dự định sẽ edit tiểu thuyết của phim này. không biết đã có ai làm chưa nhỉ ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Bình luận

chưa có ai làm đâu bạn. có tiểu thuyết của phim này à?  Đăng lúc 29-7-2014 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1418#
Đăng lúc 4-8-2013 01:23:26 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là phim quá tuyệt luôn, mình down mà torrent lết ko nổi, nhưng bấn quá, từ tập 5 trở đi phải coi online tiếng hoa {:135:} mặc dù xem mấy trang của TQ chạy chậm nhưng có hơn ko, coi một mạch hết luôn, đọng lại nhiều cảm xúc lắm, thấy phim hài hước (nhất là Sử Đặc Long kinh dị, đau bụng với cha này luôn, toàn chém tiếng nhật tiếng hàn) lại còn tình cảm nữa chứ, nhiều pha lãng mạn nhưng ko sến, đặc biệt là kiểu lãng mạn ko tới bến vì..thiếu tiền {:180:} đã thế lãng mạn xong toàn dội gáo nước lạnh thích cô Dương Lệ Âm đóng vai mẹ Hạnh Nhân, đóng vai mẹ vừa vui tính vừa hiền hậu. Mình thì mê tít thò lò Kha Giai Yến từ năm 2009 khi lần đầu mở channel [V] thấy MV nothing gonna change my love for you, sis đóng với Phương Đại Đồng
http://www.youtube.com/watch?v=wWRbLMKh9v4
lâu rồi chưa xem phim thần tượng, phim quá là lôi cuốn, ko dừng lại được, cảm giác phim rất chân thực và gần gũi như cuộc sống quanh mình và những con người mình gặp đâu đó hằng ngày chứ ko viển vông như từ truyện tranh bước ra như phim Hàn 1 thời gian, tiết tấu nhanh, kiểu như phim hàn hay đài loan trước đây thì tình tiết tập 6 chắc làm được tới tập 19
coi xong trình tiếng hoa cao thêm 1 chút, biết đọc lưu loát chữ phồn thể luôn   thank nhờ phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1419#
Đăng lúc 16-8-2013 16:43:21 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem trên vtv6 được mấy tập nhưng ko theo dõi hết T^T
đi tìm mãi với tên cô nàng công sở ko có =,=
thế mà vào kites tìm lại thấy :))
thôi đi down về xem cái đã hị hị
cám ơn C Zone nhiều ạ *cúi đầu*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1420#
Đăng lúc 3-1-2014 19:57:47 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mình mới xem lại phim Trung Quốc đợt đấy thấy phim này rating đứng rất cao nhìn diễn viên mới đầu mình không có thiện cảm lắm (tại cái ảnh giới thiệu xấu quá đi T^T) xong vẫn quyết tâm down về xem thử thì thực sự rất hay phải nói là lâu lắm rồi mình mới xem một bộ phim hay sâu sắc và hài đến thế. Anh nam diễn viên chính thì công nhận là cười rất đẹp có thể nói đối với mình anh mang đến một định nghĩa hoàn toàn mới về đội mắt cười và mình chưa từng nghĩ rằng sẽ có người có đôi mắt cười đẹp đến thế. Ông cấp trên thì xổ các thể loại thứ tiếng mà cái chính là ông ý đóng rất hài ) không thể nhịn cười được. Ai chưa xem phim này mà đang phân vân thì mình khuyên các bạn hãy cứ xem bởi phim thực sư rất đáng để bỏ thời gian :X và cũng rất cảm ơn subteam đã bỏ công sức ra dịch bộ phim nay :XXX

Bình luận

nhận xét chuẩn. Phim vui mà ý nghĩa. Xem rất thoải mái  Đăng lúc 5-3-2014 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách